.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

hí hí, hôm nay bạn Nhật lớp tớ có solo guitar không ??? Quá chuẩn còn gì ??? Con trai Anh 1 toàn từ thế trở lên thôi!!! ( chém hơi quá thì phải )=)) =)) =))

hí hí, hôm nay bạn Nhật lớp tớ có solo guitar không ??? Quá chuẩn còn gì ??? Con trai Anh 1 toàn từ thế trở lên thôi!!! ( chém hơi quá thì phải )=)) =)) =))

:)) hey there delilah :D bài này mình nghe bạn í biểu diễn 2 lần rồi =)) hồi đi Nhật ổng cũng biểu diễn bài này :D

10 tin cũng tổ chức à?? Pháp 2 vs Pháp 1 và lớp Nga cũng tổ chức ở sân sau đấy, thả đèn giấy các kiểu ;))

chỉ có hội của Toán 1 và Tin là tổ chức ko nổi lắm (trên lớp) mà :)) Lần sau ae tổ chức vụ khác đi ;;)

cái ý kiến tổ chức ở trên lớp càng nghĩ càng thấy điên.

----------

tổ chức Trung thu với tinh thần giao lưu,học hỏi,cọ xát là chính thế mà tổ chức ở trên lớp mà phòng lớp mình lại khuất(từ sân trước nhìn căng mắt ra mới thấy,sân sau thì chả thấy)thì giao lưu với ai.

----------

tổ chức Trung thu với tinh thần giao lưu,học hỏi,cọ xát là chính thế mà tổ chức ở trên lớp mà phòng lớp mình lại khuất(từ sân trước nhìn căng mắt ra mới thấy,sân sau thì chả thấy)thì giao lưu với ai.

----------

thế ông xem mấy vụ dưới sân chưa =)) MC nói chẳng ai nghe vì quá ồn =))

cha! các hậu bối có vẻ năng động hơn hẳn tiền bối rồi đấy! giỏi!:-h :-h
Hu hu! Trung thu ở nhà. Bữa trước thằng bạn rủ đi xem rối nước thì xa quá là xa!:( :(

Mấy em lớp Tin ra điểm danh đi ;))
hum nào wa lớp bọn chị chơi đê, giao lưu tí nhờ;;)

chị ko đc dụ dỗ các em;))
các e ý còn bé lắm ;))
trung thu vu vẻ kưng :x

vâng tôi biết cô trong sáng thế nào rồi

Hôm qua về trước chả biết tình hình thế nào.

Lớp 10 mà còn bảo bé lắm :">
Hôm qua đi trung thu vui mà :D

Back
Bên trên