===>P+R+O+F+I+L+E --the 1st step ~^=^~Just for mems of 0710!!!!

Re: {p}{r}{o}{f}{i}{l}{e}

Nguyễn Minh Tùng;1814410 @ My: prof ? hĩ hĩ :"> công nhận ấy bản lĩnh ghê ;) tớ nà tớ ít công khai trên nét lắm (mặc dù onl nhìu đã viết:
Tớ có bản lĩnh gì đâu ấy....:"> ...Bình thường ý mà :-j....Thấy ấy cũng cá tính nên mọi người và tớ cũng muốn biết thêm về ấy chứ có gì đâu ;) ;;)

ồ ze =D> có người ủng hộ mìnk roài =D>
mà nè ... tớ ko hỉu rõ lắm chất chơi là cái j` cả ~:> ... nói chung tớ ghét cái tụi này nè:
Ngoại hình : Áo tuyển Anh , tuyển Ý , quần bò mài , ống loe , tóc vuốt keo bọt ... đi dép Vento , sử dụng điện thoại màn hình xanh huyền ảo ... Mặt xấu chân tay bẩn , da đen , răng vàng , mồm hôi , chân thối khủng khiếp luôn ...
Tính cách : Dùng toàn đồ hiệu trị giá vài chục nghìn Việt Nam Đồng mà luôn nghĩ mình là dân chơi , thích khoe của , thích làm quen giao lưu với tầng lớp trên ... Đi xe ghẻ bẩn nhưng lắp còi hơi , ra đường mặt luôn vênh để hướng tới mặt trời ... cứ nghĩ mình ghê gớm lắm mà ko biết được rằng mình rất là đú bẩn ...
Đối tượng thường nhắm tới : Tất cả các bạn xinh , nổi ... câu đầu tiên xin làm quen luôn là : 22222222222222222222222 ... hoặc là : ôi nhìn bạn quen quen , hình như gặp ở đâu rồi ...
trích Blog [Chấu Chí Thần Phong Giáo Chủ] Họa Mi (1 số từ ngữ đã đc. thay đổi hoặc loại bỏ ... mấy anh mod + smod giết em)
P/s : lần này đừng kêu em to miệng nhá em sợ lắm rùi :-ss em chỉ quote lại thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

ko ngờ Toán 1 là "ng` của công chúng" =))
chắc Toán 2 là "ng` của nhân dân"
Các lớp khác thì sao?8-X:

anh ra lệnh chú Tùng cho các profile trên này để các bạn làm quen =)) =))
vì là khóa trên nên anh sẽ làm gương cho chú mày =)) =))
thằng em là phải tiếp bước các thế hệ đi trước trong cả việc học lẫn việc cưa gái lẫn việc nổi tiếng ( mình nói là phải có người nghe ;)) )
hiểu ko em trai =))
Tên: Đinh Thành Sơn
Lớp : toán 1 khóa 06-09
ID: thanhson_frog ( đứa nào add thì giới thiệu một câu anh còn xếp list)
Mail: [email protected]
Sở thích: học toán, đọc truyện tranh, tiểu thuyết ( thích nhưng ít đọc), nghe nhạc cổ điền và nhạc không lời, edit truyện, dạo phố ( một mình hoặc cùng với ai đó), uống trà sữa :">, vân vân và vân vân ( ai muốn tìm hiểu thì cứ add nick :-"

Anh Thanh Sơn thiếu 1 thứ wan trọng (theo lời của người lập ra topic) :-w pic của anh đâu rùi -.-"

bạn này chưa đưa profile của mình ra mà còn đòi hỏi ;))
đưa ra đi

anh ko có pic em zai ạ =))
mà thằng em tự giới thiệu làm quen đi :-w
dân toán 1 là phải mạnh dạn tự tin, sao cứ trốn tránh thế hả :-w [-x

Đúng đấy....anh Sơn nói chí lí....bạn Tùng toàn trốn tránh thôi [-x

Thui đc. rùi chiểu theo nguyện vọng của pà con cô pác ;)
My Profile:
Name: Bên trái đó
Sex: Bên trái luôn
Class: Bên trái nốt :p
Y!M: ở dưới :))
Blog: thất tỳnk nên đã thề rằng 1 năm nữa mới viết tiếp blog, blog cũ thẳng tay del sạch rồi, mặc dù page views gần 100k :( (hack là chính :D)
Sở thích: army gaming (game quân đội), MMORPG gaming (nhập vai online) ... nói chung là gaming :-" ... thích programing, hacking, karate, hiphop (hiphop mới học thôi nên chưa dám mơ tới AHC ~:>) ... nhạc nhẽo thì đặc bịt thix các VNrapper: LK, [Y]oungno, Lee7, Andree, OneLarge, MagicZ, về rock thì rocker Avril Lavigne, band nhạc TheWall ... thích chat chit luôn ...
Bon chen thêm fat' sở ghét nào: Ghét học vĂn, ghét game con nít (kiểu như Au + Boom), ghét nhạc VPop, ghét cà chua, ghét cái bọn con trai ở trên kia mìnk đã viết, ghét bị bắt đi cắt tóc ...
Pics chưa cho vội ...
Chớ ai bảo tớ chém gió đấy b-(
Sẽ update sau ná nghĩ đau cả đầu cơ !
------------------------------------------
:)|:)|:)| Ngủ dậy òi, nè thì sướng nè
hihi
Cách đây nửa năm òi :p

Chỉnh sửa lần cuối:

mà bro cũng nói là hàng xịn hàng lừa à, giống hệt em, vậy mà chẳng ai mắng bro cả lại còn mắng em :(( có lẽ tại cái ava là pic của bro à ? hổ páo thế

=))=)) em ơi =)) sao em hỏi câu thông minh thế =))

@ ss Hạnh: sao bảo em kâu gái, xạo wa' ... >:p

chị bảo là khó câu thôi cơ mà :|

s

bạn lảm nhảm cái j ở bài trên mà tớ đọc hai lần cũng chả hiểu ý bạn muốn nói là cái j :-j

tik bài hay cho bé Bik :))

thằng em là phải tiếp bước các thế hệ đi trước trong cả việc học lẫn việc cưa gái lẫn việc nổi tiếng
...
( ai muốn tìm hiểu thì cứ add nick :-"

ôi ôi =)) =)) bạn gấu bông =))=)) các bé 07 10 cũng ko tha =))

Anh Thanh Sơn thiếu 1 thứ wan trọng (theo lời của người lập ra topic) :-w pic của anh đâu rùi -.-"

07 10 mới cần pix chứ em :-"

0609 mọi ng` biết mặt nhau hết zồi :-" gấu bông nhờ :x

Pics chưa cho vội ...

:-w:-w:-w

Chỉnh sửa lần cuối:

Profile của em đây ạ :x :

Tên: Nguyễn Phương Anh <cái này chắc k cần giới thiệu>
Lớp : Văn 0710 :D <Proud of my class>
Y! : cindy_angel_lovely <Ai add thì báo em 1 tiếng nhé!> :D
Sở thích: Màu hồng, :x nhạc ballad, Hilary Duff, đọc sách.....nhìu lắm ạ...kể ra cả ngày! :D
Link blog đây ạ : http://360.yahoo.com/my_profile-upzLi.Aycqi1YygVz7bbNPi3FehsK5sNnjs-;_ylt=ArQ5FBsOj9HKOgvxjvnHCiKqAOJ3?cq=1

Còn ảnh thì em k dám post, chỉ có link đây thôi ạ!

em ơi Hil là tình iu của anh đấy :x :x :x mỗi tội nó ko iu anh thôi =((
add blog em nhé ;)
Link blog mình ở dưới \:d/ trong đấy có đủ profile + ảnh lừa tình + ảo + thật :D

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi em chờ khi nào có pic em khai luôn thể:-j
em chẳng xinh chẳng lừa tình:-??
Ngại quá:(

em ơi Hil là tình iu của anh đấy :x :x :x mỗi tội nó ko iu anh thôi =((
add blog em nhé ;)
Link blog mình ở dưới \:d/ trong đấy có đủ profile + ảnh lừa tình + ảo + thật :D

Thật ạ? Em mà là con trai chắc em xjn định cư sang Mỹ :D !
Bây h em mới bít khái niệm lừa tình của con trai nha'...chả khác con gái là mấy ;)
Trong blog em có mấy cái ảnh tự xướng, chả biết có phải lừa tình k :D

em Phanh nuột :))
văn năm nay vẫn nối tiếp nhỉ :>

Em cũng bt thôi mà chị :D chắc tiếp nối dài dài...các chị Văn năm ngoái thế nào ạ?

văn năm nào chả chất :-j
Câu này em tick :x:x:x!

@ P.Anh
Trong blog em có mấy cái ảnh tự xướng
Tui tưởng "s"ướng chứ sao lại "x"ướng ... kì wa' ... thế nài mà cũng Văn :-w :-"
@ Hạnh : chất thật :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

:"> già rồi :"> đú tí :D

Tên: Kid

Lớp: L2 - 0609

Y!M: real_love_225

mail: [email protected]

Sở thích: tắm mưa :">, thức khuya, tụ tập đú đởn, music v.v... :D

Còn ảnh thì bắt trc' Sin :"> xin kiếu :))

Topic này 99% lại giống topic của 06-09 :))
đợi mốc 1 năm vẫn chưa thấy cái ảnh nào :D

ủng hộ eddy Lại fat
tên,tuổi bên cạnh rùi
YM:leanhquang_1989

Back
Bên trên