===>P+R+O+F+I+L+E --the 1st step ~^=^~Just for mems of 0710!!!!

Re: {p}{r}{o}{f}{i}{l}{e}

bạN Hưng về ngay 0609 đi nhé :)) bỏ bê mạnh í :)|
ô thế các em lại lờ ảnh đi thế ah :-s shing sắn đág iêu saO lại nờ đi chế =((

=)) thế bạn để 1 cái lên làm gương đê =))

hihi, khai báo nào:
name: Đỗ Vũ Diệu Linh
DOB: 16/04/92
class: E1
blog: http://360.yahoo.com/linhtrinhcao164 :D
favorite: Eminem, music, cats :x

tính cách: dễ bị bắt nạt, dễ chơi ;;) :D
thik nghe nhạc cực kì, thik mì tôm chanh ở ams, thik tụ tập bạn bè :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:

1. ko phải tại cái ava hổ páo mà có sự khác biệt giữa anh Lại và bạn đâu bạn ạ =))

2. tớ chả biết post ảnh lên thì sao lại đc gọi là bản lĩnh, chỉ là giao lưu làm wen thôi mà..với cả HAO chứ có phải galworld đâu :-j những ng k dám post ảnh lên mới là thiếu tự tin về bản thân đấy ;;)

3. mạnh giọng với chuyện ai lừa đc bạn chả liên wan đến nhau j hết nên tớ mới...chả hiểu ý bạn là j 8-}

3. bạn nên tôn trọng những ng đáng tôn trọng thì hơn là đi theo nh kẻ mạnh giọng đấy :)

4. bạn quote bài HM ra đúng wa', không giống về hình thức nhưng bản chất cũng tương tự =)) nói chung tớ thấy cái kiểu chào hỏi của bạn như kiểu tỏ ra là thân thiện vui vẻ rành đời nhưng thực ra tớ thấy nhạt và tầm thường lắm í /:)

nx riêng của tớ thôi, sorry vì lạc topic chút nhưng rep nốt bài này cho bạn Tùng

Ni hao ! (chào cho nó có dáng CE :D )
Name: Nguyễn Ngọc Anh
Nick Name: Chuối, mong ko có ai trùng ;))
DOB: 5/5/1992 --> 1 ngày cực kì đặc biệt
Blog: http://360.yahoo.com/friends_forever_5592
Class: CE :x
Favorite: nghe nhạc, chat, ngủ
Tính cách: hiền, dễ bắt nạt (đến sếp Cẩu còn nạt nộ đc :(( ), dễ tính, dễ nói chuyện :D

1. ko phải tại cái ava hổ páo mà có sự khác biệt giữa anh Lại và bạn đâu bạn ạ =))

2. tớ chả biết post ảnh lên thì sao lại đc gọi là bản lĩnh, chỉ là giao lưu làm wen thôi mà..với cả HAO chứ có phải galworld đâu :-j những ng k dám post ảnh lên mới là thiếu tự tin về bản thân đấy ;;)

3. mạnh giọng với chuyện ai lừa đc bạn chả liên wan đến nhau j hết nên tớ mới...chả hiểu ý bạn là j 8-}

3. bạn nên tôn trọng những ng đáng tôn trọng thì hơn là đi theo nh kẻ mạnh giọng đấy :)

4. bạn quote bài HM ra đúng wa', không giống về hình thức nhưng bản chất cũng tương tự =)) nói chung tớ thấy cái kiểu chào hỏi của bạn như kiểu tỏ ra là thân thiện vui vẻ rành đời nhưng thực ra tớ thấy nhạt và tầm thường lắm í /:)

nx riêng của tớ thôi, sorry vì lạc topic chút nhưng rep nốt bài này cho bạn Tùng

chung cảm nhận
ngại viết nên chờ bài này để tick bài hay=))
Ko thik cách nói chuyện của em kia lắm
mặc dù là ko có ý động chạm
nhưng trc h vẫn k thik nh~ đứa nói năng như thế

Chỉnh sửa lần cuối:

Em cũng đóng góp cái nào...
Tên: Bên cạnh
Lớp: Bên cạnh
Y! wintersun_mylife
MSN: [email protected]
Sở thích:
Thể thao: trượt băng nghệ thuật(nhưng mà khốn nỗi chưa có phúc thử sức bao h=((), xem bóng đá (đố ai đoán được em là fan của team nào đấy\:d/ ), bóng chuyền
Âm nhạc, đủ các thể loại(trừ dân ca và nhạc cổ truyền, jazz)
Đồ ăn: chocolate, các loại mì, thịt bò
Đồ uống: coffee đen, nước táo-ổi-nho
Phim: hành động, hoạt hình lãng mạng của Disney
Màu: Đỏ-Đen-Trắng

và còn nhiều...:-h

ơ hình như em Thu này tr'c hoc. cùng trại hè vs mình thì phải :-?

ồ ze =D> có người ủng hộ mìnk roài =D>

Bây h mới để ý đến cái chữ này....:)....Không phải là chuyện ủng hộ đâu mà là tớ và mọi người cũng chỉ hỏi về profile của cậu thôi....Cái chuyện tớ post ảnh và nhận là lừa tình cũng chỉ là cách nói vui và thực hiện đúng quy định ở topic là post ảnh còn chuyện lừa đc cậu hay không thì cho tớ đính chính lại " lừa không phải mục đích post ảnh của tớ"...Lừa tính dù sao cũng chỉ là một cách nói mà thôi bạn ạ....:)...

Chỉnh sửa lần cuối:

cái quan trọng là ăn nói phải có tý kiêng nể :)):))
Nhưng thôi ko sao AMSER cả mà mạnh mồm tý ko sao nhưng đừng tái phạm ko die lúc nào ko biết đâu
:)):))

@ Bích:
Ko có y' j` đâu, nhưng trc' khi reply bạn quote hoặc nói cho mọi ng` bik' bạn đang reply ai, đọc hoài mới thấy đoạn cuối có tên mìnk -.-"
1. ko phải tại cái ava hổ páo mà có sự khác biệt giữa anh Lại và bạn đâu bạn ạ
-> thấy sao nói vậy, mình có định so sánh đâu.
2. tớ chả biết post ảnh lên thì sao lại đc gọi là bản lĩnh, chỉ là giao lưu làm wen thôi mà..với cả HAO chứ có phải galworld đâu những ng k dám post ảnh lên mới là thiếu tự tin về bản thân đấy
-> tớ post pic rùi, trước khi Bik reply lại bài này, nhìn lên trên đi, post lúc sáng sớm mờ.
3. mạnh giọng với chuyện ai lừa đc bạn chả liên wan đến nhau j hết nên tớ mới...chả hiểu ý bạn là j
-> cái nì chắc tớ sai thật :p
bạn nên tôn trọng những ng đáng tôn trọng thì hơn là đi theo nh kẻ mạnh giọng đấy
-> tớ tôn trọng tất cả những người tớ mà tớ chưa hiểu hết về họ
4. bạn quote bài HM ra đúng wa', không giống về hình thức nhưng bản chất cũng tương tự nói chung tớ thấy cái kiểu chào hỏi của bạn như kiểu tỏ ra là thân thiện vui vẻ rành đời nhưng thực ra tớ thấy nhạt và tầm thường lắm í
-> tớ có quote bài bạn My đâu ?.?
********Thui hem reply nữa mệt wa' ẹck ẹck >"< sợ :-s**********

@ Bích:
Ko có y' j` đâu, nhưng trc' khi reply bạn quote hoặc nói cho mọi ng` bik' bạn đang reply ai, đọc hoài mới thấy đoạn cuối có tên mìnk -.-"
-> thấy sao nói vậy, mình có định so sánh đâu.
-> tớ post pic rùi, trước khi Bik reply lại bài này, nhìn lên trên đi, post lúc sáng sớm mờ.
-> cái nì chắc tớ sai thật :p
-> tớ tôn trọng tất cả những người tớ mà tớ chưa hiểu hết về họ
-> tớ có quote bài bạn My đâu ?.?
********Thui hem reply nữa mệt wa' ẹck ẹck >"< sợ :-s**********

HM là Họa Mi =))
bạn My nào ở đây=))

HM là Họa My....cái bài mà cậu quote lúc nãy ý....chính cậu post mà cũng ko nhớ à...;))..:-j

HOA MY là ai thế =))=)) nghe quen quen =))
Em này chơi rộng thật =))=))
Thôi ko bàn luận nữa kết thúc nhé

Thôi k nói nữa :)) càng nói càng hãm =))
thêm nữa tớ bít bạn post ảnh rùi, chỉ là rep lại cái câu bạn nói là ai post ảnh thì thật là bản lĩnh hay cái j j đó tương tự ấy

Chỉnh sửa lần cuối:

ah` ah` Họa Mi, tưởng My kia, oh` ha, Họa Mi vạn phật cúi đầu :|
Đồng ý ạnh Lại, xì tóp thui
Anh Lại nhớ ra Họa My rùi àh ... rảnh anh vào, nhiều bài chất phết ;)
Đi ngủ tí bim bim I-)

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) =)) =))

=)) =)) =))

(cười cái bài ở trên, ai thik cùng cười với tớ...giải thik ra thì sẽ thành ra là khơi lại tranh luận nên thôi, cười vậy :"> )

Back
Bên trên