===>P+R+O+F+I+L+E --the 1st step ~^=^~Just for mems of 0710!!!!

Re: {p}{r}{o}{f}{i}{l}{e}

bạn Ly lăng xê PA kinh thế :D hùi trc học cùng trg` ah :D
mấy ảnh của bạn PA mờ mờ k rõ mặt lắm, mà những cái ảnh rõ mặt thì cũng xinh nhưng ko đến mức " xinh ko phải bàn cãi j nữa" :D
mà tớ thấy tiêu chuẩn để nâng 1 bạn gái bthg lên làm hot gal nó ko chỉ dừng lại ở từ " xinh " đâu ;)

thôi, post thêm cái ảnh rõ mặt ủng hộ topic vậy :D

Chỉnh sửa lần cuối:

j thì j em PA cũng có tý xinh .Còn cái vụ hot thì ko cần xinh lắm :-".Như cái ảnh của em BÍCH cũng được gọi la hot rồi .Nhìn rõ thì thấy em BÍCH xinh hơn em PA :D:d.Em PA có 1 cái nét j đấy nó chung chung giống như những girl khác ko có nét j lạ cả .Em Bích thì nhiều hehehe

Thix e Bích thế :x
Nhìn mặt yêu yêu, tuy c k thix tóc nhuộm thế

chị ơi :| tóc em có nhuộm đâu, 100% tự nhiên đấy chị ah :((

em Bích tóc nâu hả :eek: :x
mà các em cho ảnh với profile lên đây đi :))
mọi người lại spam chit chat đi xa chủ đề rồi ;))

dạ :D tóc em màu nâu nên do góc chụp dưới ánh đèn mà nó thành hơi vàng vàng ^^

=(( buồn tủi thế...thành viên cũng lên đông đông rùi mà chỉ toàn nhảy vào topic lớp mình thôi ah...chẳng poz pro5 lên đây giao lưu j cả :-<

Name: Ng Huy Chính Điềm
Nickname: Dan(ny)
Class: Anh1 0710 (ex-9B 0307)

Hobbies: Sleep late, wake up late, pool (prefers 8-ball), soccer, making videos, Starcraft, hanging out with friends, doing crazy stuff.
Blog: 360.yahoo.com/zealot646

Personality: don't know, u tell me.

(Đứa đội mũ)

Các em 07 10 , em nào cũng có tiềm năng làm hot boy , hot girl :x >:D<

deleted 64 posts - vỗ tay =D>
nên post profile giống bạn Điềm kìa ;))
@ Điềm: cậu lớp Anh có #, đọc profile toàn tiếng anh, tớ thi nguyện vọng 2 chuyên Anh, chả làm đc. j` khoanh bừa tất cả các câu trắc nghiệm đều là C cũng đc. 3 cơ điểm đấy :-" :-j

toán thấy các anh chị vào đây à thoai post cái profile kẻo lại bị coi là sì pam thì chít
name: ngó bên trái đê
hiện trạng:cháy túi liên miên
class:<<<<<<<<
hobbies:money,SC,warIII,kem&cái gì gì nữa đó
ước mong: cho em làm mod vote for me:)):))

Tất nhiên là PA k dám bon chen :D đã bao h dám nhận xjnh với cả hotgirl gì đâu! :D
Chẳng wa các anh chị có vụ ảnh thì tớ viết link vào thôi, mà chỉ là link chứ k phải post nha'...bạn nào xem thì xem, k xem thì thôi mà !
Sao hôm nay nhìu người edit bài thế, từ hôm wa đến h có vụ gì ah?

Không có vụ gì đâu.....:D...Mọi người cũng có vài lời khen P.A xinh mà(riêng tớ có bảo P.A có tiềm năng làm hot girl~~~Nhận xét của riêng tớ ko có ý gì đâu :) )....nên P.A đừng suy nghĩ :)

dạ :D tóc em màu nâu nên do góc chụp dưới ánh đèn mà nó thành hơi vàng vàng ^^

trông hay lắm í :x như kiểu tóc ng` tây í :x

Note : :D

các em vào bảo các bạn lớp mình vào đây hết đi :D, topic này gần như để cho các em giao lưu cả khối với nhau mà :-j :x

Tên: Nguyễn Hương Liên
a.k.a: Zany, Sen, Cattleya,...
9B 0307, CE 0710
Dob: 30/01/92
Blog: http://360.yahoo.com/zany_lolita
ghét ai nói nhiều; ko quan tâm đến những thứ ko đáng quan tâm; thích con thỏ, nước lọc, BEP & Corinne Bailey Rae, hội hè,...

Chỉnh sửa lần cuối:

Cá nhân tớ thấy bạn Phương Anh khôgn xinh lắm nhưng trông cũng ưa nhìn, dễ gần :) nhg làm hotgirl trường thì hơi khó :D

Thôi, mới vào trường mà đã bàn hot gal hot boi làm gì:-j
Cái chuyện này là nó rắc rối lắm,mệt mỏi lắm,đau đầu lắm,khổ sở lắm,nhất là những người trong cuộc đấy:)
Nên là cứ vui vẻ thôi,ai cũng như ai,gì thì gì đó cũng chỉ là cái danh ảo chứ ko có tiếng thật đâu:)
Haizzzzzz,khổ sở,chờ mấy cái ảnh để post 1 cái pro5 mà chưa có,ngồi chờ tiếp vậy8->

ghê thí mới vào ams cấpIII đã có hót gai roài à bạn nèo thế:D:D

Khổ...2p làm wen mà các bạn cứ đề cập hot girl với chả hotboy...PA nản wa'...k bon chen gì hết đâu :D

Back
Bên trên