:p :p

Lê Quang
(idontknow)

Active Member
Hì ... viết bài mới thì nhẹ nhàng chút thôi nhỉ. Trong đây mình rất là quý bạn PA nên có 1 câu chuyện nhẹ nhàng tặng bạn.

Chuyện là thế này...

Bạn PA từ Fr về Vn, bạn Nam vốn thầm mong trộm nhớ,2 người vốn tình trong như đã mặt ngoài còn e. Dốc hết can đảm bạn Nam mới bạn PA đi chơi CV nước >:).

Sau hôm đó,em Thảo hỏi chị PA : Sao chị ? Hôm đó đi chơi vui ko ;)) ?
PA hào hứng trả lời : Tuyệt vời !!! Nam quả là 1 con người tế nhị :x :D .!!
Thảo : :-? Sao chị biết :-/ :-??
PA : :"> Oh thì hôm đó lúc dưới nước anh ấy chỉ chạm vào các chỗ có vải trên người chị còn những chỗ hở thì ko :D !!!
Thảo : =P~ 8->

Còn tiếp ... ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ đang định sang H2 tìm bạn Quang, thì hóa ra bạn Quang đã ở đây rồi ;;)

bạn Nam như thế đúng là còn tế nhị lắm :"> tớ chờ phần tiếp theo xem ... có khá hơn đc ko ;))

...Phần lớn đều muốn làm người tế nhị =)):))...

Hôm đấy chị PA chỉ đi tất, xỏ găng và đội mũ? :">

Ờ thì :">, cái j hở thịt ra thôi ... chứ mình ví dụ đầu ý, có tóc ý ,ko tính là hở nhờ 8-} ... :"> các bạn nghĩ tiếp ;))

Toàn mỡ thôi, thịt chẳng thấy đâu :-j :-j

=))

đang định bảo ông bỏ từ đi

=))

Quote phát đã thấy đổi rồi =))

Những chố không có vải thì... có gì đâu mà... sờ... :p nhỉ? bạn Quang nhỉ?;;) tớ đoán hôm đó PA mặc bikini :p

Mới có 2 tháng không lên HAO mà VC đã xôm thế này á?:p

Chỉnh sửa lần cuối:
A Quang ơi , e Thảo trong truyện là ai đấy nhỉ??+_+

Truyện này tế nhị thật:">. Chị PA có bao h mặc bikini đâu nên lo rì ??;))

Vinh hạnh , vinh hạnh ! Mới gia nhập , trình độ còi mà được đưa vào truyện cơ ah , thảm nào nhân vật tên Thảo nhạt toẹt , chỉ đóng vai trò hỏi han nv chính thoai :((

Thế àh ;;). ... vậy tối này nv nữ chính là em nhá . Thế em thk ai là nv nam chính nào ;;)

cả nhà chờ đón truyện mới tối nay, với đôi nhân vật chính Quang Thảo hẳn sẽ mang đến cho mọi ng nhiều điều bất ngờ :x

Back
Bên trên