Offline, offline, offline

:)) Thấy em Hưng than vãn nghe cũng thương....

:-< ko thể kiên nhẫn điền vào cái đơn đanưg kí nữa rồi... Có ai làm hộ mình ko:((

2. Lý do bạn lựa chọn gia nhập H-A-O? Mục đích của bạn khi tham gia?

3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào H-A-O, và nội dung/hoạt động nào bạn thích nhất?

4. Mức độ thường xuyên và thời gian trung bình bạn truy cập vào website của H-A-O (số lần và số giờ trong ngày)? Tự đánh giá số bài viết có chất lượng của bạn?

5. Bạn hãy nêu ý kiến nhận xét về Hiệp hội H-A-O hiện nay (về hoạt động và về website)? Những gì đã phát triển tốt nhất, những gì cần phải đầu tư phát triển …

1 câu thôi, có cho làm mod ko :-w

Em lạy anh Hiếu đừng spam nhạt nữa

Em lạy anh Hưng đừng chửi anh Hiếu spam nhạt nữa

Đợt tới Ý mời sinh nhật đi nhá, hội thất tình dạo này xôm tụ phết:(( đi ăn SN Ý vào ngày giỗ Tổ:)) Ko thì thi hk rồi ko kịp nữa:(( Nhá;)

anh Bình :)) nhạt quá :))

Anh Ý mời đi ăn SN đi :)) Ko sợ tốn tiền đâu vì e chỉ thik ăn kem thôi ;)) Còn mọi người thì ko biết, nhưng ko ai dã man đến mức để anh sạt nghiệp đâu =))

anh ý mời thế thì tiền đâu ra mà bao đủ mọi người, ko lẽ thiếu tiền, thằng Quang ở lại kiếm chân rửa bát àh.. :| =))

Ừ nhở, tên là Ý thì phải mời spaghetti với pizza chứ:))

Vui lên

Try to think it free, try to think it positive, try to think it simple, try to think it better...

Từ giờ gọi em là SHINE:)

thằng Ý biết phải khao j rồi chứ :-w

mà mày bỏ qua gái gú đi :)) thi ĐH đến nơi rồi, bây h phải ăn chơi đã, gái sớm chỉ tổ rắc rối, như anh đấy này :p

Trời,đã kể cho rồi mà còn :)|
Chán lắm :(

Anh Ý làm sao thế :( Có j tâm sự vs e này, hôm nào 2 a e mình đi ăn, anh kể cho e, yên tâm là e sẽ trả tiền:)

Có j thì đời vẫn đẹp mà:x

Có nhớ sáng hôm qua ko, anh hỏi e về cái stt của e ý, anh phũ em thế mà em còn chẳng buồn:))

I mizz u like crazy...T__T :((

@ anh Hải: anh Ý phũ em :D

@ Hưng: ko nói là ko nói:)) Mày bảo chị ki thế nào cũng chịu thôi:)) Bí mật của chị làm sao có thể nói lih tih vs mày được=))

@anh ý vs chị hanh: Đã thế thì phải tằng gấp đôi số đĩa spaghetti >:)

@ em Quang: gọi là chị Shit được ko;))

Anh Ý đag ốm, ko đi ăn uống lih tih được đâu:|

Back
Bên trên