Offline, offline, offline

Đừng đá đểu nó thế chứ.
Thôi mai lên lớp anh anh chỉ cho :)

thằng Hưng sao lại chửi thằng Hiếu thế :| dù gì mày vs nó cũng bằng tuổi, bây h mày bị nó chửi thế có bực ko :-<

( nói nhỏ nhé, muốn chửi thì thuê anh, anh hơn tuổi nó đấy :)) )

@ Anh Hải : nó spam, e ko cấm vì trong này ai cũng spam cả, nhưng đây, nó spam quá đáng, poz những bài ko cần thiết, mang ý nghĩa ngu đần, 1 thằng thiểu năng... :-< đã nhắc nhở mấy lần rồi, hầu như trong chỗ nào cũng nhắc mà nó vẫn tiếp tục poz bài ngu.. /:) dù sao thì e cũng hơi nặng lời.. :-< a thik thì a chửi thoải mái đê.. .<:p

anh chửi vs. Thằng Hiếu poz bài ngu nó vừa vừa thôi, poz ít ko ai bảo mày spam kém đâu =))

a cứ việc, tốt nhất, muốn nó sửa sai thì ae mình viết hẳn 1 bài trong 2pic đóng góp đi, cứ để thế này nó nhờn đấy... mà thằng đấy lôi kéo 1 đứa spam trong box 0609 làm thằng kia ăn thẻ oan... spam đã ngu rồi, lôi kéo cũng ngu...

cái chính là nó ko có sư phụ.. =)) sư phụ nó chính là nó, mà đệ tử cũng là nó... =)) =))sư phụ ngu ==> đệ tử ngu hơn... =))

nó đc em truyền giáo đã tốt.. =))
kinh nghiệm xương máu, ăn 15 cái thẻ mà dễ dàng truyền cho nó àh.. =))
ng` ta có câu chọn mặt gửi vàng mà.. =))
truyền giáo cho nó khác j gửi trứng cho ác.. =))

Hưng bức xúc vừa thôi, tổn thọ đấy.

Nói chung là đợi có mod đã :))

chị nói đúng, đợi có mod đã...
thằng Hiếu mà còn có tình trạng spam ngu như thế này thì nó ăn thẻ suốt ngày... nói nó mãi mà nó ko nhận ra đc, đầu óc dốt nát đến thế là cùng.. :-<

chị đang điền vào đơn đăng kí đây... nhưng mà chị cũng spam nhiều quá, ng` ta ktra thấy lại đì cho:(

Mọi người cứ bình tĩnh :))
Thằng Hưng đang dạy đệ tử cách spam kín hơn đây mà :-j
Chứ lôi trong box này ra thì nó cũng không ít hơn bài ngu đâu :|

Mà mấy hôm nay cứ đến lớp là lại nghe nó than vãn hiếu ái spam hàng khủng :)) Chắc nó thấy hơi thơ của HAi' phả vào sau gáy rồi :))
Nghe cứ như prmiership ấy nhể :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Thấy em Hưng than vãn nghe cũng thương....

:-< ko thể kiên nhẫn điền vào cái đơn đanưg kí nữa rồi... Có ai làm hộ mình ko:((

2. Lý do bạn lựa chọn gia nhập H-A-O? Mục đích của bạn khi tham gia?

3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào H-A-O, và nội dung/hoạt động nào bạn thích nhất?

4. Mức độ thường xuyên và thời gian trung bình bạn truy cập vào website của H-A-O (số lần và số giờ trong ngày)? Tự đánh giá số bài viết có chất lượng của bạn?

5. Bạn hãy nêu ý kiến nhận xét về Hiệp hội H-A-O hiện nay (về hoạt động và về website)? Những gì đã phát triển tốt nhất, những gì cần phải đầu tư phát triển …

câu 2 : trên Y!M em đã nói vs chị
câu 3 : boz Bóng Đá đi, để làm mod cho dễ.
câu 4 : chích trong profile ra
câu 5 : cái này thì chị tự nghĩ.. :))

:)) Thấy em Hưng than vãn nghe cũng thương....

:-< ko thể kiên nhẫn điền vào cái đơn đanưg kí nữa rồi... Có ai làm hộ mình ko:((

2. Lý do bạn lựa chọn gia nhập H-A-O? Mục đích của bạn khi tham gia?

3. Những nội dung/hoạt động mà bạn quan tâm khi tham gia vào H-A-O, và nội dung/hoạt động nào bạn thích nhất?

4. Mức độ thường xuyên và thời gian trung bình bạn truy cập vào website của H-A-O (số lần và số giờ trong ngày)? Tự đánh giá số bài viết có chất lượng của bạn?

5. Bạn hãy nêu ý kiến nhận xét về Hiệp hội H-A-O hiện nay (về hoạt động và về website)? Những gì đã phát triển tốt nhất, những gì cần phải đầu tư phát triển …
2. HAO là Hà Nội - Ams Org , eim học trường Ams, nên dĩ nhiên phải vào HAO, ko vào thì lạc hậu ah :) . Mục dik là đua đòi, theo kịp thời đại
3.Em chả thấy có hoạt động nào cả
4.1h/lần, 10 lần / ngày :)) ( nhiều luk để máy đi ngủ qua đêm , nhưng vẫn mở trang của HAO :)) )
5. Hiện nay tình trạng spam hơi nhiều :(

2/ vì em học ams
3/ em thik nhất là lúc ăn bo=))
4/ khoảng 1 or 2 lần /1 ngày
5/ web cho để chữ kí 500 kí tự hơi ít quá

đúng đúng :)) 500 kí tự ít quá :)) bao nhiêu chức năng bị dis /:)

@ Hưng : ngày trc' mày spam cũng như thg` Hiếu :)) chả ai chửi mày như thế cả /:) liệu mà xem lại cái mồm /:)

Back
Bên trên