Offline, offline, offline

Mỗi mình là nhiệt tình ... lúc off xong em lên lớp vừa ăn bánh mì vừa làm bài ... cảm giác thật là thú vị 8-}

@ anh Mạnh: sozi anh vì ko gọi:D Em nhìn thấy anh Giang đứng nói chuyện vs anh nhưng ngại ra chào, nhỡ anh Giang ko nhớ mặt thì nhục=)) Thôi lần sau off tiếp,em thấy đi chơi thế này thi thú quá:))

@anh Đức: anh hiền thế, như con gái ấy:"> Ai yêu anh thì sướng:D

@chị Phanh: ko ngờ em vs chị cùng lớp:)) Có cần mấy bài buổi trc' ko, em cho mượn vở:)

Ah nhắc đến anh Đức mới nhớ ... hiền khô không hổ báo như cái ava hồi trước ;)) ;)) .... hay lần đầu còn bỡ ngỡ nên chưa lộ hết bản chất thế anh? :-"

Bỡ ngỡ=)) Chết mất... Đag chat vs anh Đức này, hiền thật:)) Hiền lắm ý, sao mà có con trai Ams hiền thế nhỉ:)) Thấy quý anh Đức:x

CK CL đi off nữa nhé:D

...hiền mà,sao ai cũng nhìn ảnh rồi nói là hổ báo với provoking thế :(...,chỉ hổ báo với mấy đứa bạn trong lớp thôi :D...

Hix cái ảnh trông ghê thật mờ ... nhưng nik đâu rồi em xin cái nhể? Có cần bí mật với ai ko anh? ;;)

@ VA: ở mấy trang trc' ý:D

@ anh Đức: trông người khác xa ảnh=)) mà sao bo của anh 205 rồi:( chết, gần đuổi kịp em rồi:((

@em HA: ừ hôm qua ngồi được 10 phút bảo sao nghe giống bài Vội vàng hơn là Đây mùa thu tới. Nghĩ 10 phút ra là tuần trước đi tham quan:)) Lần sau đem vợ chị mượn hén:x:*

@anh Mạnh: em mặc áo sọc trắng da cam. Đúng là anh rồi hehe, em có nhìn thấy :">

Anh Đức đến lẩn lẩn vào góc trong ngồi, thấy em với HA ở góc ấy lại xách ghế đi ra là sao:))

CK CL em ko off được:(( Đợi em đỗ ĐH đã:((

anh mặc áo hồng khi nào :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
nik anh Đức là alexbbt87 ;))

Mà chung kết CL thì lâu quá :-B hôm nào đi tiếp đi ;;) Để anh Phong bít.anh Mạnh vs thg` Quân với thg` Hiếu ái gặp mặt mọi ng` ;))

@ anh Mạnh: sozi anh vì ko gọi:D Em nhìn thấy anh Giang đứng nói chuyện vs anh nhưng ngại ra chào, nhỡ anh Giang ko nhớ mặt thì nhục=)) Thôi lần sau off tiếp,em thấy đi chơi thế này thi thú quá:))

@anh Đức: anh hiền thế, như con gái ấy:"> Ai yêu anh thì sướng:D

@chị Phanh: ko ngờ em vs chị cùng lớp:)) Có cần mấy bài buổi trc' ko, em cho mượn vở:)

Học cùng lớp là sao 8-} .Kể cả lớp học thêm thì cũng :eek:

Không được.Bọn lớp anh bắt đi Dota ngay :))
Mà anh thì không cưỡng nổi Tùng Bìu(hỏi anh Dớ ấy :|)

27-3 ngày thể thao Việt Nam đi off là hợp lý hợp tình nhất :"> ;))

đúng đấy, j chứ cái vụ ăn uống thế này cũng đơn giản, tầm 1 tháng off 1 lần là đẹp :D

Chim cháu,thi đến nơi rồi,off gì được nhìu :(.Chỉ đi Dota thôi :))

mày bỏ một buổi Dota cũng được mà :-s để slot cho thằng Long con ;))

Back
Bên trên