Offline, offline, offline

...thành phần sáng nay có Tâm,VA,Nam,Hải,PAnh,HAnh...
mấy người còn lại thì chả thấy ai là sao :-w...

huhu
lí do em đã trình bày hôm qua
học 5 tiết =(( 2 tiết cuối là tiết Tin =(( học bù =((
tiếc quá, nghe nói hôm nay vui các anh thì hào phóng các chị thì hiền hòa ;)) thôi để hè vậy =P~

:-j hôm nay anh Mạnh đâu thế :-?

Anh Mạnh có phải là anh mặc áo xanh lá cây đứng ở vỉa hè không?:-/ Chết, em nhìn thấy 1 anh, linh cảm là anh Mạnh nhưng không dám hỏi. Lần trước nhìn thấy 1 em cũng linh cảm là em HA trật rồi, lần này...
Nếu là anh Mạnh thì... :(( Sorry anh

Tình hình là hôm nay anh em vẫn chưa hát được bài nào. Mới chỉ dạo nhạc được 2 đĩa nem với 2 đĩa khoai. Đã có hóa đơn đỏ yêu cầu ai không đi thì thanh toán:D

Sao anh Phong bảo là đi được? Gọi khản cả cổ, ...:|

Pepe

ặc, em chờ từ 10h kém 10 đến 10h15 :| đứng ngay trước cổng trường, trên vỉa hè :| chả thấy ai quen, biết mặt mỗi Hã dớ thì tìm mãi ko thấy đâu >_< thế là về luôn :((

cell: 0909097946 >_< lần sau off rút kn cho cell từ đầu >_< mà em HA biết số anh rồi mà :-??

ặc, em chờ từ 10h kém 10 đến 10h15 :| đứng ngay trước cổng trường, trên vỉa hè :| chả thấy ai quen, biết mặt mỗi Hã dớ thì tìm mãi ko thấy đâu >_< thế là về luôn :((

tao 10 rưỡi mới đến /:) căn bản tại mải chơi quá /:) sorry mày :(

hôm nay ban đầu là off box bóng đá, sau thành off FC Chel :))

:)) :)) ...
bó tay hôm nay mình định ko đi nhưng nghĩ là có anh Mạnh lấy quyết tâm đi thế mà ... 10h23' có mặt ở trường thấy mỗi thằng Tâm nó bảo: chả có ai cả mày ạ ... đợi đến 10h rưỡi hơn đang định té thì thấy mẹt anh Hải với 2 chị :D :D

anh Hải ơi ông Thỏa ko cho em đi off =((

tiếc quá nhưng thôi lần này cũng ko đủ người :D

đợi đến gần hết năm học off cũng đc :D lấy cớ nhân dịp CK Champions League chẳng hạn =P~ :D

Mày ko đến làm cuối buổi thằng Tâm về tao ko dám đi Karaoke với mấy anh chị vì mình bé quá mà lại một mình 06-09 :((

giờ cao su thế >>>___<<<<<

@PA: anh mặc cái áo trong màu này, áo ngoài màu này :D ko biết có phải em nhìn thấy ko nhỉ :-?

Ôi anh Mạnh =)) nhộn thế =))

Sáng nay hình như em mặc áo màu này ;))

Chị PA mặc áo màu này ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ko hiểu có ai mặc áo quần màu này ko nhỉ =)) ;))

chán chuyện anh Mạnh sao ko mặc áo hồng đi cho nổi =)) giống ở chỗ Cool boy ế ;;)

giờ cao su thế >>>___<<<<<

@PA: anh mặc cái áo trong màu này, áo ngoài màu này :D ko biết có phải em nhìn thấy ko nhỉ :-?

tại tao mải đánh DotA ơt Net Việt quá /:)

@Quân: sao mày ko bùng :-w ông ý ko bao h ghi sổ học sinh lớp mình chủ nhiệm đâu :)) cũng ko bắt lấy chữ ký phụ huynh đâu :))

Back
Bên trên