Offline, offline, offline

chỉ tiếc là thiếu cái anh Zớ dang nhảy nhót nhỉ

box mình cứ bảo kara thế mà đên nơi có mấy ai máu hát đâu
kết quả có mỗi anh Hải với mình, cái thằng cứ phản đối kara, là máu nhất

@ Shit:bắt đền Shit nhé
từ khi nắm tay em, :D bàn tay nhỏ nhắn, xinh xinh, mềm mại, ấm áp... :D anh bấn loạn luôn :D
gọi nhờ di động anh Phong thì :-< bấm nhầm phìm :-< , để Quang nhắc
chơi ĐT thì >:p thua>:p
đọc báo, xem TV thì :-?? chẳng hiểu gì cả :-??
type bài thì =; nhầm lung tung =;
nhắm mắt lại là cứ thấy cái cảnh :x đang cầm tay em gái :x
đến @};- nửa đêm vỗ gối, @};- nước mắt giụa giàn, @};- không sao ngủ được @};- , chỉ tiến tình yêu chưa chắp cánh để mình bay đến bên em shit @};-
mất nguyên cả ngày, đền đi =))

P/S: mình bốc phét thật là vkl =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chỉ tiếc là thiếu cái anh Zớ dang nhảy nhót nhỉ

box mình cứ bảo kara thế mà đên nơi có mấy ai máu hát đâu
kết quả có mỗi anh Hải với mình, cái thằng cứ phản đối kara, là máu nhất

@ Shit:bắt đền Shit nhé
từ khi nắm tay em, :D bàn tay nhỏ nhắn, xinh xinh, mềm mại, ấm áp... :D anh bấn loạn luôn :D
gọi nhờ di động anh Phong thì :-< bấm nhầm phìm :-< , để Quang nhắc
chơi ĐT thì >:p thua>:p
đọc báo, xem TV thì :-?? chẳng hiểu gì cả :-??
type bài thì =; nhầm lung tung =;
nhắm mắt lại là cứ thấy cái cảnh :x đang cầm tay em gái :x
đến @};- nửa đêm vỗ gối, @};- nước mắt giụa giàn, @};- không sao ngủ được @};- , chỉ tiến tình yêu chưa chắp cánh để mình bay đến bên em shit @};-
mất nguyên cả ngày, đền đi =))

P/S: mình bốc phét thật là vkl =))

:">=))=)) :-" đền beer thoai:-j

Tình hình là thế này, sau khi anh Hải cân 3 đưa Fit về nhà Shit( Fit= Shit + Fanh:x) thì em say quá:"> Say beer vs say người:">. Fanh pha cốc nc chanh nhưng Shit từ chối =;. Sau đó bò lên tầng 3 = cả 4 chân=)).Fanh thì ôm lấy cái máy tính, còn Shit thì cởi bỏ y fục lăn lên jường ngủ. Trc khi ngủ thì nhắn tin đá anh Mạnh vài fát, nhấp nhổm xem cô Fanh đang đong đưa ai trên net, nằm lăn lộn gào thét tên 1 số người vì quá bấn:)):">

Sau đó Fanh về, đưa Fanh qua đường, ôm 1 fát >:D<....

SAu đó thì về ngủ 1 mạch đến 4h30. Dậy họng thì khát khô, đầu thì đau, người thì có nhu cầu:-". Đi lết bết vào WC thì bị va đầu vào tường /:), luk ấy mới nhớ ra là vừa đi chơi về. :-ss Nhưng k thể nhớ ra là ngay trc đếy đã làm j vs Phanh:-ss

Cho nên, Shit vô cùng xin lỗi Fanh vì những j đã xảy ra (nếu có) trong cơn bấn loạn nhất thời k kiềm chế nổi:-ss. [Ngay hum nay đi kiểm tra đi nhớ:-s]

@anh Tuấn: em là em bấn từ luk em đc "sờ" vào tay anh ý mà:"> =))=))

@anh Mạnh: có cho các bạn về nhà thác loạn mà cũng ko cho [-x

@ Vanh : sửa đc kính chưa em:-ss Khổ thân thằng bé. À mà nhớ luk hát kara , em nói j vs chị ko;))

À, bi h thì "chợt nhớ", hum qua nộp tiền cho 10 lần văng tục chửi bậy:"> mà mình có chửi câu nào đâu:-?? :-w

mình hôm qua 1h20 về đến nhà, 2h30 lại vác xác lên NV ngồi đến 6h30 :)) về muộn quá ko kịp đi đánh bóng rổ nên đành ở nhà xem VN :x hôm qua VN đá hay vãi :x

Hình như đong thằng nào có nik là anhmanhyeu hay sao ý :-??

VN hum qua đá vãi hàng, yêu Minh Phương đek chịu đc, luk hết trận ngồi khóc:((

Ts, vì đổi cái địa chỉ email mà bây h chưa được post bài X(, dùng tạm acc này vậy :">
[BF red eye =)) ]

:">=))=)) :-" đền beer thoai:-j

...

Nhưng k thể nhớ ra là ngay trc đếy đã làm j vs Phanh:-ss

beer cũng ok
thế hôm nào hả em

lo cho PA quá, không biết có gì không

vấn đề to nhất hôm qua hình như là VA bị tâm đẩy gãy kính thì phải
chuyện VN đá thì sang BDVN bàn nhé

=))=))=)) nhiều anh yêu quá=))

PA ơi tôi thấy tội lỗi lắm, cô có làm sao ko:-?? Thực sự là tôi chẳng nhớ tí j chuyện hum qua cả ý:-?? Sáng nay tôi sign in vào YM chục lần ko đc, ngồi tần mần mãi mới nhớ ra hum qua đổi pass trêu anh Mạnh:"> Hik hik
À tôi làm bài Eng, có từ prohibit :"> tôi nghĩ ngay đến cô vs cả...:-"

@ anh Hải: đưa pass đêy em thay ava cho:-"

:(( thằng Mạnh quen thằng admin nào thì bảo nó kích hoạt anh cái :(( dùng cái acc này khó chịu quá :(( [BF Red eye =)) ]

Chỉnh sửa lần cuối:
PA thay ava đi/:) Mà tôi hỏi cô nãy h là cô hum qua có làm sao ko mà:-ss

Back
Bên trên