Offline, offline, offline

yêu chị $hit đã thanh toán xiền cho em :x
@ Chị $hit : lý do nhờ chị thanh toán hộ đã nói rồi nớ :">

khổ thân chú Quang, mọi người cứ tưởng chú bỏ về mà cũng không có dd để gọi nữa, lần sau gửi xe đạp nhá :)

Mấy đứa bị 1 gạch mới có thằng Tâm đóng $ :-" Riêng Shit tự nguyện đóng góp 10 gạch =D>

về nhà Shit thì oái oái ôi ôi hix hix keke h em sức cùng lực kiệt:"> ko kể nổi nữa ihihihihihi:">

em Shit đang mê sảng:-ss gọi tên anh Mạnh:">=))

thế vụ Shit bấn loạn là do anh Mạnh nhé :D
em vô can :eek:

Thanh xong thì tiến ra Chợt Nhớ làm tí kara. Hải Dớ, Quang Tuấn và Những người bạn =)) Ban đầu là phần của Dớ: "Bài này ai ghi đấy? Không ai ghi à? Thôi để đấy anh hát cho" =)) đề nghị các bạn bo cho bạn Dớ 10 -20 bo vì tinh thần cống hiến này :x =D> Tiếp theo là turn của Quang Tuấn, với một phong cách hoang dại thể hiện chảo lửa Mỹ Đình 19h35' tối nay (đón xem VN- Qatar)

............

Cao trào là khi Shit nhảy lên bàn hát Hương Ngọc Lan, do sức quyến rũ lan tỏa từ ca sĩ Quang Tuấn:star: . Mặc cho bao fans hâm mộ thét gào "Hôn đi Hôn đi 8-> <:p " mà Tuấn vẫn cương quyết không thể hiện tình cảm của mình [-(. 2 người chỉ tay trong chân, mắt đắm đuối điện bắn chéo chéo tí rồi thôi :-< Theo lời PhAnh thì đây là giây phút định mệnh thay đổi cả cuộc đời Shit về sau, làm cho con bé lên cơn bấn không-thể-kiềm-chế :-ss

hic
coi như tinh thần mình hôm nay là để cổ vũ Vn vậy
tay trong tay chứ sao lai trong chân hả anh, sai nghiêm trọng
vụ bấn loạn thì liếc lên trên vài dòng tí anh ơi

tại bt thì em có nắm tay nắm chân ai bao h, tự nhiên anh nhảy vào, chưa kịp chống cự:">=))

[shit]

hic
anh đưa tay ra mời đấy chứ
em bước lên là tự nguyện

mà bắt đền Shit nhé
từ khi nắm tay em, anh bấn loạn luôn
gọi nhờ di động anh Phong thì bấm nhầm phim, để Quang nhắc
chơi DT thì thua
đọc báo, xem TV thì chẳng hiểu gì cả
type bài thì nhầm lung tung
mất nguyên cả ngày, đền đi

=)) chống cự bằng niềm tin =)) thằng Tuấn nó cao to gấp đôi em =))

gấp đôi thì thành người khổng lồ hả anh
em sao to đến thế được

Mọi việc hôm nay với mình đều ổn trừ bát bobo chacha và cái xe đạp :|

đấy là tại chú gọi chè đấy chứ, anh đã bảo đừng rồi cơ mà
còn xe đạp anh em đã bảo gửi đi mà sao không gửi

Mấy đứa bị 1 gạch mới có thằng Tâm đóng $ :-" Riêng Shit tự nguyện đóng góp 10 gạch =D>

tớ đóng trước 10 gạch rồi mà

Chỉnh sửa lần cuối:
^:)^ ^:)^ Anh lại thấy em iêu nói nhiều nhất ;))

----------

Ah Mạnh ơi, còn thiếu cái đoạn bạn Dớ bạn ý nhảy xếch ;))

Quả đấy lo cho cái phản quá đi mất :-ss, nhỡ nó sập 1 cái là có thể cả cái tầng đấy nó sập theo :-ss :-ss

=(( chán thế =(( Thôi thằng Dớ tự sướng lại đoạn đấy rồi post lên cho anh em ngắm lại cái nhớ :))

Back
Bên trên