Offline, offline, offline

Thi lại chắc đã ko lên HAO rồi :))
Dạo này học thêm vãi cả hàng ... 12 ca một tuần, rồi còn học đàn, đi bơi ... điên mie mắt 8-}

học vừa thôi :|

<<< làm gương nhé :">

Có ai đi ăn đêmko :-s off nhỏ cái :D

@ a Mạnh: Rủ đi e bảo có thì có cho e đi ko ... hay là lại chị nào ;))
@ Quang: TA hả ... nhiều :)) ... 3 lớp ... còn 2 lớp dự trữ có cần tao chỉ luôn cho ko :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
anh em hẹn nhau ở đâu rồi đến, hẹn giờ đi :x chán thế có mỗi em VA hưởng ứng :( mấy ông anh 0205 đi lượn hết rồi hay sao ế

E giả sử thế chứ đã ai bảo đi mà kêu hưởng ứng :)) :))
Rủ đc đông đông thì e đi ... tự nhiên sao lại có hứng ăn đêm :-? ... thất tình chăng =(( :(

ông 0205 này còn đang căng mắt thi cử đây :-<
sau 26 rồi thì cứ tha hồ lượn :-"

@Vanh: cứ nói thôi :D Tôi tham khảo :D

Hic, nhưng anh Mạnh định đi ăn ở đâu thế, lại bảo mấy quán trà bát bảo rượu mực trên vỉa hè Cát Linh đi :))

lâu lắm chưa uống bát bảo :">

à bát bảo thấy nghe nói có ở Hoàng Hoa Thám ngon lắm hử? Em Quang biết chỗ nào uống bát bảo hay hay ko?

@A.Bit: em còn môn cuối 25 thi hehe

lâu lắm chưa uống bát bảo :">

à bát bảo thấy nghe nói có ở Hoàng Hoa Thám ngon lắm hử? Em Quang biết chỗ nào uống bát bảo hay hay ko?

@A.Bit: em còn môn cuối 25 thi hehe

ông 0205 này còn đang căng mắt thi cử đây :-<
sau 26 rồi thì cứ tha hồ lượn :-"
Trên tài 2 thằng này 1 ngày >:) 27 là xong :))
Đùa chứ trường mình thi sau các trường khác cả tháng giời thế mà thi xong gần như cùng ngày =))

Ớ thế thằng Tuấn có phải thi lại tốt nghiệp ko ;))

qua mà anh
có cái thành thích fan MU đỗ loại TB thì đành phải nhờ Quang sử đổi thôi
5đ sử nên vẫn tái lập thành tích rồi

còn trà bát bảo thì em chịu thua, chưa đi uống bao giờ nên không biết

Đến e ngày nào cũng đi qua còn chẳng biết nữa là anh :)) :))
Dạo này tự nhiên thấy nhạt ... đến chán :)|

bát bảo chì là 1 loại nước dạng như nhân trần + trà đá thôi, vị hơi giống cam thảo nhưng đậm hơn, gồm một số loại thuốc lá có tác dụng hạ nhiệt, phục hồi nước trong cơ thể, tốt khi trời nóng hoặc chơi thể thao

nhắc đến uống bia , hôm trc thi xong, cả lớp kéo nhau đi uống bia :)) say éo về được, phải vào kí tuk ngủ 1 giấc :))

Back
Bên trên