Offline, offline, offline

cầu cho mày 3 môn 5 trình môn nào làm cũng vãi đái như môn toán >:)

tổ sư nhà mày X( đừng có trù bố như thế chứ X(

Ah mà mày nói toán thì cũng ko đến nỗi đâu :)) 2 kì trước đều điểm giỏi đó :"> Giải tik em được 10 nhá :">

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy bố nói là 3 môn 5 trình đều làm bài như bài toán mày vừa làm :-"

Em cũng còn 3 môn,1 môn 5 trình 2 môn 6 trình quả này chắc chết
Đồng ý với anh Bình là học làm dog gì-tuổi trẻ thì cứ ăn chơi ngủ nghỉ cho sướng,sau này về già cho con nó nuôi =)) =)) =)) =))

Tớ ghét mấy thằng học lớp Kỹ sư tài năng, được học bổng, nhất lớp 1-2 môn j đó rồi kêu học làm dog j :-<

tớ thì ghét mấy thằng mồm kêu học làm chó gì , kêu xong thì cắm đầu vào học lấy học để

đag vui mà\:d/

@ Hưng: chúng ta cùng chung thần tượng \:d/ Iu em nhắm:x Hehe, anh ý thì ai chả yêu , em nhỉ8-> hum nào đi xin ảnh vs chữ kí cho chị nhá ;;)

đag vui mà\:d/

@ Hưng: chúng ta cùng chung thần tượng \:d/ Iu em nhắm:x Hehe, anh ý thì ai chả yêu , em nhỉ8-> hum nào đi xin ảnh vs chữ kí cho chị nhá ;;)

chị Sht ơi =)) =))
xin đc nhớ làm theo ý tưởng con Thu trong NKVA ế =))
xuất khẩu theo lô =))
hot cả thế giới, hàng đắt như tôm tươi =))
chị em mình có khi lãi hơn chơi cổ phiếu =P~ =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) anh ấy xứng đáng là Vietnam idol em ạ, càng ngắm càng yêu ý:x:x:x:x Hot cực đại\:d/

anh ý out oài, chị chán quá:((

Mà anh ý có ny ròi em ạ, chị khóc mãi đếy...Mà cũng fải, người đẹp trai tài cao lạnh lùng và ăn nói có duyên như thế mà k có ny kể cũng fí đi nhờ :((

Mà he's brighter than the sun ý 8->

=)) sao chị em mình =)) ko đăng ký cho anh ý đi thi VN Idol nhể =))
anh ý ăn nói có duyên lắm :x hay lắm :x làm đắm say lòng ng` :x yêu chế cơ chứ :x
mà phát hiện ra cái Ntry chị viết cho anh ý nớ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đăng kí là quyền của anh ý [-(, ko nên can thiệp, vô duyên

mà anh ý k đăng kí là có lý do, anh ý biết mình hot nên ko đăng kí. Chứ anh ý biết thừa nếu thi thì sẽ thành VN idol nên nhường cho những ng` khác ý mà:-j

mà entry k fải vít cho anh ý đâu:-j, anh ý brighter than the sun, not as the sun :))

Lại cái trò bonus :)|
À mà cái entry của chị em cm rồi nhá ... hay hông ? ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
có thằng k đc tức kìa :)|, chuyện tao vs chị Sht cần j mày xen vào làm j :)|, có muối vãi :)|

@ Vanh: hay em ạ:x Đúng là mới thêm 1 tuổi, ăn nói hoa văn=))

@Hưng: =)) =)) trưa nay chị cười mãi chả ngủ đc j cả=)) À chị lại còn đọc đc cái câu chuối mắn ở blog bạn chị nữa chứ "E chỉ là hạt muối nhỏ giữa biển xanh mênh mông" =))=)) ôi zòi oi chị cười tưởng đứt ruột mà chết=)) ai ngờ vẫn gắng gương sống sót lên poz bài này=))

Back
Bên trên