Offline, offline, offline

chúc mừng SN chú VA
bo chú 1 bài
còn theo lời chú Tâm thì không hiểu anh em có ai bị thiếu thốn tình cảm không nhỉ

Zhu VANH sheng ri kuai le!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 祝你生日快乐!!!!!

Chúc em học jỏi hay ăn chóng nhớn, nghe lời chị yêu :)):)):))

@ anh Bình: em mà k thiếu thốn tc à =((

anh em mình cùng thiếu :(:)(( Anh Mạnh bình tĩnh chưa:-s

Nói chung ai cũng thiếu thốn tình cảm :-<

29 có Pirates \:d/

----------

BF có rồi sao chị ko biết=))

----------

----------

Zhu VANH sheng ri kuai le!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 祝你生日快乐!!!!!

Chúc em học jỏi hay ăn chóng nhớn, nghe lời chị yêu :)):)):))

@ anh Bình: em mà k thiếu thốn tc à =((

Chẹp :-?
Lấy sổ ra ghi chép :D Học tiếng Trung cái :D

Chúc mừng sinh nhất Vàng anh nhá :D

Mà anh Bình kiếm hộ em cái :( Từ đầu hè tới rờ em cố găng đi bơi nhiều mà vẫn chưa có =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẹp :-?
Lấy sổ ra ghi chép :D Học tiếng Trung cái :D

Chúc mừng sinh nhất Vàng anh nhá :D

Mà anh Bình kiếm hộ em cái :( Từ đầu hè tới rờ em cố găng đi bơi nhiều mà vẫn chưa có =))

Anh ko biết bơi :(( :((

anh em mình cùng thiếu :(:)(( Anh Mạnh bình tĩnh chưa:-s

Nói chung ai cũng thiếu thốn tình cảm :-<

29 có Pirates \:d/

----------

----------

----------

Có cần thiết phải kích động đến thế ko shit ;)) post 3 lần liền ;))

=)) sáng nay em tự sướng ý mà:">. Mạng lâu như rùa thế là cáu cho cú ăn ba luôn=))=))
thế anh BF có tin vui ròi à :-"

@ anh Mạnh: trưa nay ăn ngon ko :-"

Mày có vẻ ít tiếp xúc với những từ ngữ của shit nhờ Bít nhờ ;))

Tin vui cái mui :(( Học toán như điên như dại :(( quả này chắc mẩm chí ít phải 9 :( thế mà làm như shit :(( bây h giỏi thì được 6 :(( Chưa bao h mong trượt toán như luk này :( ko đáng bị như thế :((

5 bài á :( tao làm 3 bài giữa trong 30' :( 1h còn lại, đọc bài đầu vs bài cuối, éo hiểu tí j :(( mie nó, ngồi cắn bút ko 1h :(

đc xin thi lại mà anh :">

@Shit: ngon nhắm :x mỗi tội mải chat chit với ai quên ko đặt cơm thôi =)) ăn bánh mì bù

Thank mọi người nhiều nha :">
Còn phần quà cáp cứ bình tĩnh ko phải tranh nhau tặng ... từ từ hna`o đi off em sẽ nhận hết :"> :-" =))

quên mie đi , đi thi lại chiến ý cao ngút trời rồi :)) ko cần phải đi mấy cái đấy làm j nữa :)) Tao đọc đề xong, làm bài cứ hời hợt như kiểu éo có j để phấn đấu ée :))
Mà thôi, thi lại làm éo j :)) ngại ôn bỏ mie :)) Để thời gian chơi cho sướng ;)) CÒn tận 3 môn 5 trình nữa cơ mờ :)) tha hồ gỡ ( nếu được :( )

quên mie đi , đi thi lại chiến ý cao ngút trời rồi :)) ko cần phải đi mấy cái đấy làm j nữa :)) Tao đọc đề xong, làm bài cứ hời hợt như kiểu éo có j để phấn đấu ée :))
Mà thôi, thi lại làm éo j :)) ngại ôn bỏ mie :)) Để thời gian chơi cho sướng ;)) CÒn tận 3 môn 5 trình nữa cơ mờ :)) tha hồ gỡ ( nếu được :( )

Em cũng còn 3 môn,1 môn 5 trình 2 môn 6 trình quả này chắc chết
Đồng ý với anh Bình là học làm dog gì-tuổi trẻ thì cứ ăn chơi ngủ nghỉ cho sướng,sau này về già cho con nó nuôi =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên