OFFLINE 5h 26/07/05

Trần Minh Hà đã viết:
:)) :))

nhìn avatar lừa tình đến lúc gặp chắc chạy văng cả adidas à :p ;;);;)b-)
:)) may hôm qua ...ko phải chân trần về nhà :))8-}
bay cả adidas thì ...em lần sau xin kiếu..:)):)):)) adidas cơ mà :x
>:)>:)

anh thấy hôm đấy em Nhung đi quai hậu cơ mà ;;)... quai hậu adidas cơ à??? ;;) :)) :)) :))

Trần Thu Trang đã viết:
hơ té ra vòng xâu à :D hồi trước con bạn cũng xâu cho 1 cái :D đeo cũng hay hay :D quấn mấy vòng 8-} dùng được 1 thời gian nó phai màu chết thôi :D:D

mày ơi, cái này ko phai màu được :D

Vy mày, tao biết, nhg wa' muộn :))

thế là ko mang máy ảnh à :(( ko được xem Tragn Thư GIPSi roi`:((

Thôi lần sau bạn TUTI chịu khó diện lại bộ GIPSI cho bạn Shit có được thỏa lòng mong ước bấy nay nha :mrgreen:

Dang Hieu Minh đã viết:
anh thấy hôm đấy em Nhung đi quai hậu cơ mà ;;)... quai hậu adidas cơ à??? ;;) :)) :)) :))
b-) soi ghê b-)
guốc đấy :)) anh Minh chắc phải cho guốc vào mặt thì mới biết guốc hay quai hậu adidass :))

hix hix chang bit bao h moi co off VC hoanh trang nua .....

Thằng Tú chẳng hiểu thế nào là hoành tráng cả? :D Cái định nghĩa hoành tráng của chú hạn hẹp quá :D :D mà to béo như em Tú còn hoành tráng vào đâu dc nứa :D

To Caro :D còn cái ổ cứng 20GB nào k để lại cho anh đi

..hè năm sau sẽ có họp VC hoành tráng anh Tú ạ ;;) . hè năm sau em với bạn Mai Trang về rồi :D :x .. chủ tịch Nguyễn Thảo cũng ở Hn .. :x .. anh ZUng cũng không phải đi công tác đợt tháng 7 :p:D :x .. lại còn đội ngũ ở Vn cộng thêm vào thì có mà .. :D :x .. =P~ ..:p .. :(( .. mong đến hè năm sau quá :(( :( :(( ...

,.. anh Quách đi DE không về hè hả anh .. :| ... còn đồng chí nào chuẩn bị đi Tây nữa không ạ ?? ( ngoài anh Quách váy rách :D )

Thủy ơi :)) nhắn Thủy một câu :))
Đừng tin những gì anh Zung nói :)) Hãy tin vào bạn Mai Trang đây :)) Ôi tôi đến đập đầu vào gối thôi :))

thôi chết sang nay tớ nhỡ tin những gì anh Zung nói rồi :)) =)) .. bạn MT với anh Zung là .. :lol: .. :)) .. =)) :)) .. tớ cũng đập đầu vào gối mới ... :)) ..:))

anh Zung em bắt đền anh :(( làm hại trái tim non nớt của bạn Thủy :(( lúc đầu tớ định vào hùa :)) để trêu ấy :)) nhưng nghĩ lại thì làm thế là ko có tính thương người quá :)) nên tớ phải nói ra sự thật :))
Điều em ko muốn nay cũng đã đến :)) Vào một hôm online chính anh cũng đã nói :))
......:))
Cảm hứng UHP :biggrin:

.. ... em chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc .. biết làm gì khi anh . anh không thuôc về em :(( ... :(( ..

... có 1 người , vẫn căm 1 người X( . vẫn đợi chờ, đến khi người ấy qua đời ... X( .. X( ..

:)) :D:D cảm hứng UHP .. :x

hai đứa dở hơi... :???:

FOF mỡ đã viết:

khi nào ông phóng SH, một tay kéo theo nis thì hoành tráng nhất rồi ;;)

Back
Bên trên