OFFLINE 5h 26/07/05

em đề nghị sớm lên 4h nhé , vì 5h thì muộn quá ,ăn uống phè phỡn đến 7h mới về à ? thế thì đường tối nguy hiểm lắm ( em sợ ) huhuhuhuhuh

trần hồng nhung đã viết:
em đề nghị sớm lên 4h nhé , vì 5h thì muộn quá ,ăn uống phè phỡn đến 7h mới về à ? thế thì đường tối nguy hiểm lắm ( em sợ ) huhuhuhuhuh
Chị N mà sợ cái ji` :)):)):))
Sợ ..I*&^%#( ??? :)):)):D

hôm qua anh nói chuyện với bạn muchia kuchia vẫn nói là thứ tư mà, hôm nay nhìn lại là thứ 3. :| nhầm lẫn thế này là sao anh mạnh ơi :-/
Nếu sang thứ tư vẫn là 17h, nếu cần thì sớm lên là 16h

Tùy anh mạnh và anh quách. Các anh cho ý kiến một cái.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Minh Quân đã viết:
hôm qua anh nói chuyện với bạn muchia kuchia vẫn nói là thứ tư mà, hôm nay nhìn lại là thứ 3. :| nhầm lẫn thế này là sao anh mạnh ơi :-/

Kế hoạch k thể thay đổi

Anh Xác Nhận Lại 1 lần nữa ngày 26-7-2005

@em Nhung :) Em muốn đi sớm thì có thể qua nhà anh trc :p

Còn về giờ giấc có thể thay đổi 1chut khoảng 4h30 => 5h Ai đến muộn thì ra thẳng Quán Cay :)

Trần Minh Quân đã viết:

Hơ, e chẳng nhớ nữa, hình như a nói là thứ 4, nhưng thứ 4 thì e k đi được 8-|
Còn thứ 3 đi buổi tối thì chắc chắn cũng k đi được :(

Các anh chị đi off vui vẻ nhé :):D:x

trần hồng nhung đã viết:
Đường tối nguy hiểm vì có những em như em Nhung í mà :p
Em ấy đã cảnh báo rồi.. các anh/em zai nhớ cẩn thận nhé :-&

( em sợ ) --> ;;) đầy ẩn í đấy nhé anh em ;;)

mọi người đi chơi vui vẻ:D
tổng kết ra VC nhà mình đi hết à :(

trần hồng nhung đã viết:

để anh đưa em về , vậy là ko sợ đường tối ha

>:) các anh này bắt đc 1 từ ..em sợ... của mình là ...[-x[-x[-x
thực sự là thì em ko đc đi < chính xác hơn là thế :( > tại vì bố mẹ em ko cho đi :( như lần off trc' i' :( 6h đã phải về rồi , ko về thì các cụ đánh què chân b-(
;;) vấn đề 2 nữa là hôm đấy em học đến 4h 30 :)) ở giảng võ :)) mà cũng...ko có xe :D anh /em zai nào làm ơn ...cho em đi nhờ cái nhỉ ;;);;);;)
iu lắm :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị N bật đèn xanh thì anh Tâm ko đi phí đời hoa :)):))
mà ngày mai ??? em ko đi được :(
chuyển giờ khác đi các anh :( Kiểu này chắc ko đi được quá :((

:-w cố lên em , chị cũng chỉ đi đc có 1 lúc , 6h phải về =((
cố gắng để qua chào cả nhà , nói chuyện 1 lúc thôi :(( h này thì sao bọn em đc đi =((
@a Mạnh ;;) thế anh cho em ké nhờ ...xe nhé ;;)

vậy thống nhất là thứ 3 26/3 16h30 ở Dihma Ams,ok nhé mọi ngừơi:D
ăn ở quán cay thì muộn nhất cũng chỉ là đến 6 h tối thôi,để bụng với cả để mạng lại mà về ăn cơm cùng gia đình:D

:eek: òa... mai mọi người quyết định offline rồi hả??? May mà em lên kịp :-s chậc...chậc.. suýt thì bỏ lỡ...

Dạo này lên net khó quá.. :(( máy nhà chậm như rùa...TV lại mới đăng phim ảnh đồ trụy bị công an bắt ở hang net... thế là bị bố mẹ cấm ra net luôn :((
/:) Thế cuối cùng mai mọi người quyết định mấy giờ... 4h, 5h hay 5h30...em đọc thấy giờ giấc loạn cả lên, chả hiểu giờ nào b-)

bài anh post gân` nhất chính là thời gian và địa điểm chính xác:D

bạn My nhớ đến nhé :x 17h chiều tại dihma ams :x
bạn My đến để tớ còn xem mặt vợ ,,,chú Dzung :x
[-o< cả nhà iu quí , em xin đừng cao su nhé [-o< 5h là 5h đấy , đừng lại 5h30 mới tò mò đến , 6h mới ra quán cay là ...chết em đấy :( mai 6h em phải đi học thêm :(( đien chưa, các bác đến sớm tí cho em ...diện kiến nhé :x:x:x

Back
Bên trên