OFFLINE 5h 26/07/05

thiếu Trang Thủ rồi ;;);;)
trang thư hôm qua làm mình sốc với bộ đồ như 1 co gái zi dan xinh đẹp :x:x:x

tuần sau mọi người đi sau ngày thứ 3 nhá
tuần sau em đi chơi đến thứ ba mới về:D
và đi buổi sáng đi nhá:D

Híc híc, hôm đấy hết tất cả 110k
Em với cả anh Vũ Mạnh mỗi người một nửa 8-}

hức, vẫn được ăn, chỉ có điều... nhạt nhòa wa' :(

trần hồng nhung đã viết:
oài :)):)):)):)) sorry anh Minh chứ :)) h mới để ý anh Minh này là anh Minha ó đỏ hôm nay đi off :)):)):))
cứ tưởng anh Minh này là ai :)):)) nhìn cái ava ...ko ngò đấy :)):)):)) xin lỗi anh Minh :))
đang hỏi là sao biết mình :)) hóa ra là anh Minh hôm nay đi off , nói đến cybershot mới ...:)):)):))
em cũng kết anh Tâm , 1 giọng nói của an be li be :x:x:x

/:)... em không ngờ cái gì??? /:)... b-)... oi zoi oi... [-(

Dang Hieu Minh đã viết:
/:)... em không ngờ cái gì??? /:)... b-)... oi zoi oi... [-(
:)):)):)) b-) ava xinh thế mà .....:-< 8-} :)):)):))
em Thư đến sau ăn đc là sướng rồi , anh Tâm đến còn đúng lúc cả nhà ...đứng lên đi về :)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
:)):)):)) b-) ava xinh thế mà .....:-< 8-} :)):)):))
em Thư đến sau ăn đc là sướng rồi , anh Tâm đến còn đúng lúc cả nhà ...đứng lên đi về :)):)):))

thì anh dán cái mác ava đấy để đi lừa tình mà b-)... em ko biết à??? :)) :)) :))

Dang Hieu Minh đã viết:
Em Thư hôm qua xuất hiện hoành tráng quá :))... trông như dân di gan :))

Anh ơi, DIPSI chứ, mấy cô American bảo thía :>

@ sis Nhung: Em biết mình còn hạnh phúc :x

;;) ui ui, cảm ơn anh Tâm, nhg ấn tượng kiểu j ạ? :p Nó làm em phát khổ phát sở vì mấy cái vòng đeo cổ dài loằng ngoằng, cuối cùng, cô giáo em vừa cầm nó 1 phát, đã làm xong :( xấu hổ thế ko bít :((

Dang Hieu Minh đã viết:
thì anh dán cái mác ava đấy để đi lừa tình mà b-)... em ko biết à??? :)) :)) :))
:)) :))

nhìn avatar lừa tình đến lúc gặp chắc chạy văng cả adidas à :p ;;);;)b-)

đùa:D ko ai chụp ảnh à :D muốn xem bạn Thư GIPSI quá:D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
;;) ui ui, cảm ơn anh Tâm, nhg ấn tượng kiểu j ạ? :p Nó làm em phát khổ phát sở vì mấy cái vòng đeo cổ dài loằng ngoằng, cuối cùng, cô giáo em vừa cầm nó 1 phát, đã làm xong :( xấu hổ thế ko bít :((
Tao đã dặn mày trc rồi,có nghe tao đâu, :)) cái vòng màu đỏ đấy dài 3m2 còn cái đen là 1m 6,tao xâu mệt nghỉ nên quấn chắc cũng mệt chẳng kém nhẩy ;) Khổ thân mày :(

hơ té ra vòng xâu à :D hồi trước con bạn cũng xâu cho 1 cái :D đeo cũng hay hay :D quấn mấy vòng 8-} dùng được 1 thời gian nó phai màu chết thôi :D:D

Back
Bên trên