OA !! MÙA HÈ ĐÃ ĐỄN RỒI SAO !!!!

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Ngày xuân con én đưa thoi
Mói thế mà đã một măm rồi kể từ cái ngày đang lo lắng thi tốt nghiệp
Một mùa hè mới đã đến, khoe trong mình cái nóng đến oi bức và cái nắng gay gắt đầu mùa
Một mùa hè mùa nghỉ học của học sinh, sinh viên, mùa học hè, mùa đi chơi....
mùa của thi cử.
Và bạn đã làm gì, hay dự định gì cho cái mùa hè này
OA !!! Nhưng hôm nay mới đầu hạ mà oi quá, ra đường chắc là chết luôn, và để khỏi chết thì tớ đang chui vô một hàng net bên đường đây
Rồi ngày mai đi học ko biết oi đến thế nào nữa
Đã thế, cái áo đồng phục trường mình rất chi là nóng nữa
Khổ quá, bao giờ mới được nghỉ đây

Mà mùa hè này cũng có lẽ là mùa hè học sinh cuối cùng của tụi mình ý nhỉ
NĂm sau lại tất bật lo thi đại học, rồi thi tốt nghiệp tú tài nữa.
Ấy thê nên các bạn cố mà chơi nốt đi nhé
Mà quên, đã được nghỉ dâu mà mình lại nói tới đi chơi nhỉ
Trước tiên là lo thi học kì cho nó xong đi đã, lại nhớ đến mấy cái ngày thi giữa buổi trưa rõ là nóng.

ôi!!!mùa hè!!!!!!!!!!!mùa hè của tôi chỉ thực sự bắt đầu khi giải quyết xong cái mớ bài thi học kỳ mà thôi!!!!!!!!!!! :((

Hè năm nay được dự báo sẽ là hè nóng nhất trong khoảng 5 năm trở lại đây, nhiệt độ có thể lên đến 42 độ hơn ... :(
Mặc đồng phục trường mình quá bằng tự thiêu :(
Trời này ở nhà cởi trần bật quạt là sướng nhất, lại nghĩ đến những bạn ko thể cởi trần:D

Trước mắt phải lo mấy kì thi cho xong, đoán trước lại thêm 1 hk tiên tiến, shit ...

hehe, thi xong HK là chơi rùi, mong đếnn + yêu summer lém lém !!!

Hờ, đối với lớp Ly1 thì mùa hè chỉ bắt đầu sau khi thi xong chuyển lớp, tức là sau tháng 8:)):)):(:)((

sắp đc nghỉ hè
năm sau ra đường có ai hỏi thì : " Cháu vẫn lớp 10 Tin " :))

haha,sắp hè có nghĩa là sắp sinh nhật mình :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hè này phải đi trốn, vì có thể sẽ bị đòi quà tới tấp8-}

Hè bên này được cái kô nóng gay gắt như ở nhà, sướng!!
Tối được ra sân ngắm sao kô sợ bị cảm:x

chỉ cần thi học kì xong thì mùa hè trở thành tuyệt vời rồi

Ừm, hình như thi xong HK mình vẫn chưa có mùa hè :((

Sao thế? bọn tao mới thế chứ bọn mày thì lo gì:D

Bọn tao có việc khác để lo... đâu phải cứ như bọn mày là phải lo :D

Đúng rồi sinh nhật mình cũng vào hè, lại sắp có quà rồi. Và hè này người ấy sẽ về nữa.

"con chim mang chiếc gai của bụi mận cắm vào ngực tuân theo quy luật bất di bất dịch của thiên nhiên, bản thân nó ko biết sức mạnh nào buộc nó lao vào mũi nhọn và chết mà vẫn hót
Nhưng chúng ta , khi lao ngực vào bụi mận gai , chúng ta biết, chúng ta hiểu.Tuy thế ta vẫn lao ngực vào bụi mận gai .Sẽ mãi mãi là như thế............"
Tiếng chim hót trong bụi mận gai phải ko ??????????
Mùa hè này tớ sẽ đi tìm bản đầy đủ cuốn sách này để đọc
Vân Anh ơi, úp úp mở mở, người ấy là người VA nhà mình thương nhớ ngày đêm chứ gi ?????? Xì ........:)) :))
Mà sao Ly1 có chuyện gì mà tận tháng tám hè mới bắt đầu ??? Thế là ko có hè uh ??? Tội nghiệp !!!!!!!!!
Hóa 2 cũng có chuyện gì thế ???
Nhiều người sinh ra vào mùa hè quá nhỉ, nhưng hôm nay trời lạnh lên vì cơn mưa, thế nên thời tiết lại dịu mát hơn nhiều. Mong ngày mai cũng như thế !!!!!!!!!!!

H2 á, nhìu chiện, muốn hỏi cái gì? :p
Ừm, bi h thì tớ sợ mùa hè rùi, vì nó ... ảnh hưởng wa' .... >_<

mùa hè ko đến trường ko hiểu HAO có tiếp tục nhộn nhịp như bi giờ ko? Vào hè tôi sẽ ko online thường xuyên đc , ui , nhớ HAO lắm đây!!!!!!!!!

keke, Hè mới là mùa câu đấy Ngọc ạ :D Nhớ hè năm trước 04-07 nhộn nhịp vật ạ, bi h vắng hoe :(

Tớ cũng sẽ câu trên HAO mùa hè này
Rảnh rỗi quá ko biết làm gì, nhớ bạn bè thì vô đây là zui ze ngay ý mà
Dẫu biết câu là ko nên nhưng càng câu càng thấy thích
Mà tình hình là chiều nay đang nóng lên đây

Back
Bên trên