OA !! MÙA HÈ ĐÃ ĐỄN RỒI SAO !!!!

ừm, hic, tao đỡ phải mặc áo khoác, lằng nhằng wa' :D

Mùa hè đến,mùa hè.........làm mình khổ,sắp thi rồi,chả khác gì cách đây một năm lúc thi vào cấp 3(mà lúc đây mình ăn chơi nhàn hạ chứ có thế này đâu????)

mùa hè là mùa ăn chơi phè phỡn của mình đây
phải có kế hoạch ko thì lại tăng cân thì vui tính
sau 1 năm đầy cố gắng tui đã giảm được đến 14 cân hehe

Không hiểu mọi người thi kiểu gì??????

Sao lại chửi nhau thế , mấy lần H2, L2 đập nhau chán rồi còn gì . Mùa hè nóng người , nhưng đừng để nóng đầu thế .

Mấy chú cứ bình tĩnh,có gì rồi sống mái một phen khẳng định chân lý sau khi thi đã!!!!

Mùa hè chán nhất là không đi học!!!!:))<-------điên!

ừm, hôm nay lạnh, mà trời vẫn nắng, thời tiết cool thật :D

Shit, trời mưa như trẻ đái dắt, hoặc như mấy thằng sổ mũi hắt xì hơi ...

Đi chơi tí thôi mà ướt nhoẹt cả người ...

Mùa hè bên này kì qua', ở trường thì cứ tha hồ mà áo cộc tay với hai dây, đến chiều thì gió thốc vào mặt, đến tối thì lại được co ro nằm trong chăn mà run. Yêu San cũng là vì thế, mà ghét San cũng là vì thế

To Hiếu: Ông bớt lời đi, tự dưng lại lôi chuyện đánh chửi nhau ra đây làm gì?

Mùa hè chỗ tớ:sáng 6 độ C,chiều +9 độ C,thành ra đi học cứ mặc áo cộc tay ở trong còn ở ngoài thì áo khoác gió!!!!!Chán chuyện!!!!!!:(

Hì hì, topic này mà phát triển nữa thì toàn thể các thành viên thường trực đi làm ở trung tâm khí tượng thủy văn quốc gia mất thôi.
Ko rõ lắm nhưng thời tiết đang có xu thế nóng lên, chiều nay có lẽ là trời mát đấy
hích hợp cho một chuyến đi chơi, tiếc là phải di học, chán quá.
Mọi người ít gây gổ thôi
Không khéo như tớ đấy
Kinh nghiệm xương máu về lũ bạn nóng tính mới quen.

Tình hình hè đến đc đi chơi thỏa mái chỉ có điều khổ thân làn da===> hè đến vừa bị đen đi lại còn thêm đèn phin đến khổ===> sống hay chết đây!!

Theo thông tin dự báo học tập thì hè nầy sẽ fải học hành vất vả lắm but no problem

Hè thì tha hồ mà thể thao:bơi này, võ này...
Mùa hè sướng thật, mong nghỉ hè quá.

Hè chỉ được cái nằm quạt là sướng, chứ đến lúc nóng thì mệt lắm, khó chịu lắm! :D :D
Được đi nghỉ hè, vui! :D

Back
Bên trên