OA !! MÙA HÈ ĐÃ ĐỄN RỒI SAO !!!!

chỉ cần không phải gặp Mr chủ nhiệm thì sướng roài :D
nghỉ hè vui mỗi khoản đấy :D

Mr chủ nhiệm Toán khó tính lắm uh ?
Để không phải gặp mr ấy thì đúng là chỉ có hè và tết thôi
Tội nghiệp các bạn
Mà tình hình chung các lớp cũng là vậy.

nếu đến hè thì lớp tui sẽ thoát được nạn của Mr Pit rồi sẽ nhượng ông đi luôn vào năm lớp 11

Khỉ thật,mọi người thì vui vẻ quần short áo font,mình thì lại phải áo bông quần dài,:((

Hôm nay tuyết rơi,lạnh tím xương!!!!!!!!!!!!!!!!!:((

bài viết của Phạm Quốc Nhật Phương :
Hôm nay tuyết rơi,lạnh tím xương!!!!!!!!!!!!!!!!!
lạnh lắm đúng ko? nhưng mà đã tím xương chưa hay chỉ mới hơi hồng hồng...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bài viết của Phạm Lê Huy P1: Hè chỉ được cái nằm quạt là sướng, chứ đến lúc nóng thì mệt lắm, khó chịu lắm!
thế nhà bạn Huy ko có điều hòa đúng ko? nếu đúng thì nên nhanh đi mua đi ko có là ko chịu nổi đâu, mà giá điều hòa đang tăng còn gì..he he:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, hôm nay mưa bẩn wa', ghét :(( sáng sớm thì lạnh + đầy sương, nhg cũng thú :D

Thời tiết vừa ẩm vừa bẩn. Chán như con gián, thú cái nỗi gì?

Mưa thế này chả được đi đâu , thế là cả ngày ngồi làm tin=> chăm thật.

Hôm nay đi chơi, sáng thì mưa, đến nơi chỗ đó lại nắng. Về đến HN lại mưa, rõ chán thời tiết:((

chúc mọi người thi tốt môn đầu tiên nhé :D

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
bài viết của Phạm Quốc Nhật Phương :
lạnh lắm đúng ko? nhưng mà đã tím xương chưa hay chỉ mới hơi hồng hồng...:D
Hihi,cảm ơn nhiều vì đã quan tâm,nhưng nhà tớ chưa có tiền để mua máy nội soi hay tớ cũng chưa muốn mổ ra xem nó màu gì.......:D:D Cũng đang định hỏi dân Hóa xem có chất gì để thử không??????:D:D

.....thế nhà bạn Huy ko có điều hòa đúng ko? nếu đúng thì nên nhanh đi mua đi ko có là ko chịu nổi đâu, mà giá điều hòa đang tăng còn gì..he he
Hiểu không Huy,bạn ấy có ý tốt mời chú đến nhà đấy,thấy tớ hiểu hay không????:D:D:))

Chúc mọi người may mắn!!!

Mùa hè, nóng thí mồ, lại mưa dầm dề nữa. Trời thì oi mà lại nồm ==> Siêu khó chịu
Không có điều hòa thì nên mua đi
Dự báo thấy mùa hè này trời nóng hơn và các khuyến mại khi mua điều hòa cũng đang tăng lên đấy. Mua điều hòa, tặng quạt máy hơi nước, ba ngày sau chỉ thấy dùng quạt ấy vừa mát ngay, vừa đỡ tốn điện.
Điều hòa bây giờ có công nghệ lọc bụi bẩn, khói thuốc và tăng hàm lượng õi trong ko khí đấy
Nói nữa có lẽ thành quảng cáo cho hãng máy lạnh mất.

Trời hôm nay khá đẹp, ko nóng lắm, nhg mờ khá cool :D

he he bao giờ cho đến lúc được nghỉ hè thì hãy mơ các cu nhé

hix, trg` mình còn được thi sớm nghỉ sớm... CVA 3/5 mới thi, Việt Đức 9/5 mới thi :))

Hik, bao h thì có kết quả chính thức việc thi lên thi xuống nhỉ? ko mong ngày đấy chút nào:((

ừm, tao chỉ mong đến nghỉ hè, ít ra có time để mà suy ngẫm và nghỉu ngơi...

Nhỉ hè đối với tớ + không ít người khác là rất bận rộn,năm nay phải thi mới cú chứ.......trượt thì chết em...............!!!!:((

Back
Bên trên