Nickname nào mọi người ơi!!

To Bảo: A Bao la vì tên mày là Bảo ( tương tự như A.Hồ và A. Phùng ấy)
mày nhầm roài VANH ạ cái tên này nó sâu xa lém :D thèng Đức nghĩ mất 3 ngày mới ra cơ mà :D

Nghĩ bậy nghĩ bạ [-x
Cái này sâu sa quá, khai đê, nghĩa là gi ???
Còn Hiếu kia, đặt linh tinh quá đấy
Phùng phùng nghe nhưng phừng phừng (Lửa cháy ấy, mà tui có phải con thieu thân đâu mà lửa với nước ở đây)
Ko đùa nữa, mà HBN lắm tên quá :))

à há
Phùng Phùng nhớ virus H5B3N1:))
hôm qua tui vừa mở kênh Hà nội thấy bọn MTV-->chuyển kênh ngay lập tức( sợ nhìn thấy người chơi xong thì hỏng TV
nhưng cuối cùng thì nhà vẫn bị mất điện):((

Ơ, tối qua A Hồ lên ti vi à? Sao ko ai bảo tớ để tớ còn xem. Tiếc quá, :(( thế là mình đã bỏ qua "phim kinh dị hay nhất" năm rồi....:((

À, hôm qua đi học thêm nên ko xem, mà nhà tớ cũng ko ai xem cái chuyện nhố nhăng ấy (Cái ban nhạc ấy nhố nhăng quá)
Con virus ấy àh ??
Điên bớt cho người ta điên với, Nhót ah.
Thế thì cẩn thận nhé, virus ấy sắp làm thành dịch rồi đấy !!!
Y!M của tớ là super_virus_of_world đấy, sợ quái gì con muỗi nhỏ bé ấy, hà hà !!!

đúng là 2 ông bà virus đi với nhau:))(mọi người cần tránh xa (nhất là virus H5B3N1) ko nhiễm virus thì khổ):))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
đúng là 2 ông bà virus đi với nhau:))(mọi người cần tránh xa (nhất là virus H5B3N1) ko nhiễm virus thì khổ):))
Thằng này "láo" quá
ỷ cái tay gãy mới lành nên ko đánh à ???

To Quân: Ông bớt lời đi, thằng Nhót nó chỉ cần 1 tay cũng có thể đánh lại ông đấy.
To Nhót: Virus ấy chả bảo thì mọi người cũng biết mà tự tránh.

Phùng Anh Quân đã viết:
A. Phùng nào đấy ??????
Trời ơi, sao tên tớ như là tên người trung quốc cổ đại thế ???
Ai đặt đấy hả A.Vanh ??? hix hix nhưng nếu cứ A với a thì ai cũng là A hết !!!
Nhưng A.Hồ nghe hay đấy, nghe hay hơn Bí Ngọ nhiều !!!
Láo! ăn nói thế à?
to Hiếu: mày có xem hay ko thì cũng gần hết cái HN này mất điện vào hôm đấy thôi.

Uầy, hóa ra là cả Hà Nội bị mất điện vì mạng điện TW bị nhiễm virus H5B3N1 từ kênh Hà Nội cơ à:))

May mà có 1 số đứa do sợ hãi quá nên ko dám bật ti vi => vẫn còn 1 số nhà ko mất điện. Vd: Nhà thằng Hoàng Anh, thằng Quang, nhà tui..........Còn nhiều lắm. :))

Anh mày hơn mày một tuổi đấy, nếu đi học hơi sớm một chút thì đã lên lớp 11 rồi !!!
Ai lên 4 ??? Cãi nhau như trẻ con chứ có phải là trẻ con đâu, buồn cười :))

Không cần cãi nhau:cứ sống mái 1 phen khẳng định chân lí!!!:D:D:))
"Phùng phùng" nghe như "khùng khùng"(xin lỗi bạn Quân)tốt nhất nên đổi!!!!:)

Nghe giống thật, nhưng Phương ơi, cái thằng mất dạy nó gọi tớ như thế, có phải tớ tự đặt đâu. Đau đời :-s [-x [-x [-x
Nói nữa nghe như tùng tùng ấy, tiếng trống trường sao ???
Đau nhất là có người nhất định xuyên ý Phùng phùng thành khùng khùng nữa:((
Phương ơi, tử tế quá nhỉ, mai tụi nó mà gọi tớ là ... thì tớ sẽ cho cậu teo :))
Thôi, ko nói chuyện ấy nữa, nhạt nhòa quá [-x

được rồi từ nay tao không gọi mày là Phùng Phùng nữa mà là Quân PHAQ:))(lấy ý tưởng từ tên của mày-các chữ viết tắt:)))
------------------------------------------------------
đề nghị bà con không đọc là Pờ Hờ A Qui mà phải toàn bộ các chữ trong 1 tiếng phát âm nhá(nó có nghĩa là F**k đấy :)))

Ơ, ông Q buồn cười nhỉ? Ko đọc bài đầu tiên à? Chủ box nói đây là nơi tập trung tất cả các nickname hay( bậy) của 04 - 07=> nó nói thế đâu có sao.

Back
Bên trên