Nickname nào mọi người ơi!!

Trời đất, đã ung dung ko lo vì tên mình ko dính đến mấy thứ vần bậy bạ, ai dè có đứa kinh quá, gán được tên mình thành **** nữa thì đến là chịu, tài năng nó ah, chắc ko có cái gì ko xuyên tạc nổi
Thế Hiếu có nickname là gì ??? :D

Nó có mỗi nick là Nhót thôi. Xuyên tạc được thì cứ xuyên tạc.

Hiếu ah ? Khó bịa được cái tên nào nghe hay (bậy) lắm.
Ah ah ah , cái họ bùi nghe hay đấy :D
Tớ ko có khiếu này lắm, tổng động viên nào, ai nghĩ được cái nickname (hoặc tiết lộ) thì post cho "vui", nạn nhân của thèng này ko ít đâu :D b-)

Chơi họ là ko tốt đâu, hơi bị nhiều người họ Bùi nên hơi động chạm đấy. Vả lại chửi có họ nghe ko sướng. Nhưng cũng có trường hợp đặc biệt như couple tiêu điểm: A Hồ và A Phùng. Vì ko dám gọi tên nên phải gọi họ :))

Phạm Vân Anh đã viết:
Chơi họ là ko tốt đâu, hơi bị nhiều người họ Bùi nên hơi động chạm đấy. Vả lại chửi có họ nghe ko sướng. Nhưng cũng có trường hợp đặc biệt như couple tiêu điểm: A Hồ và A Phùng. Vì ko dám gọi tên nên phải gọi họ :))
b-) b-) Gây sự ah ? b-) b-)
Phạm gia và Bùi gia sắp kết nghĩa .. thông gia :D :))

To Hưng: Thợ câu lớp tao đấy.
To Quân: Đương nhiên, Phạm Bảo Hoa và Bùi Quang Hiếu. Điển hình của Phạm gia và Bùi gia :))

To Hưng: Thợ câu lớp tao đấy.
To Quân: Đương nhiên, Phạm Bảo Hoa và Bùi Quang Hiếu. Điển hình của Phạm gia và Bùi gia :))
Tớ câu bình thường thôi :D
Phạm gia có nhiều người khác cơ ;;) Chẳng hạn VA nhỉ !!!

Ha...ha.....cậu cần cập nhật thông tin cho thông tấn xã buôn dưa lê của cậu đi. Thử đến lớp mà hỏi xem: Nói đến Phạm gia và Bùi gia là nói đến Phạm Bảo Hoa và Bùi Quang Hiếu rồi. :))

ah, thế là chắc chắn có màn tranh giành ngoạn mục và hoàng tráng đấy :
5k đ/vé xem màn đấu mới nhất : PHẠM BẢO HOA VS PHẠM VÂN ANH :D:D:D:D:D:D
Hứa hẹn những đường côn quyền đẹp nhất, hãy đến với võ đài 10L2 vào 3h ngày mai :)) :)) :))

Ông Quân cần về nhà kiểm tra lại thần kinh xem có còn bình thường ko nhá. Ông ở lâu với con A Hồ nên bị lây nhiễm nó rồi à? Càng ngày càng dở hơi, hâm hâm. Lời nói thì nhạt nhòa, vô nghĩa.

yêu cầu các thân chủ không nói linh tinh nữa (nhất là Quân PHAQ)
còn chị nữa:đấy là quá khứ rồi(Quên nó đi:(()

Chị đâu có thích nói, tại tự dưng thằng Q nó khơi mào trước đấy chứ :(

hì, ko có j nói nữa thì khóa nhớ ^^ Tớ thấy dạo này ko có cái nick nào mới mới hay hay để bàn luận cả ^^

Ở đây có nhiều người tên là Hiếu lắm , bạn Quân nhớ ăn nói cho cẩn thận nhá ( mà nghe nickname ấy chẳng hay ho gì cả => dở hơi )

ầy à!!!!!!!!hình như mình chưa lần nèo bon chen vô box nè!!!!
để tạo điều kiện cho các pác có đất câu bài---> e xin bổ xung thêm nik mới ===> cai nik này có mun' cũng chẳng bít trêu kiểu j`!!!!!!!!!
===>NIK e là : ZE
cái nghĩa xâu xa thì chẳng có mấy ng` bít đc--> bật mi' no' đc móc ra từ nik của bố e a.!!!!!!!!hehehe
nhưng còn đơn giản thì là tên vit' tắt đầy độc đáo'==> MINH NGOC vít tắt MN--> cac pác cứ thử xoay dọc tờ giấy vít tên e ra--> MN thành ZE ngay!!!!!!

hì, bạn Hiếu bình tĩnh, có nhìu Hiếu, mà nó ko hay thì cũng ko phải của Phạm Trí Hiếu mờ....
Tớ wen mấy bạn lấy nick ZE như Ngọc đấy! :D

Hiếu là Bùi Quang Hiếu lớp tớ, tuy ko hay nhưng có còn hơn ko, chẳng nhẽ để yên cho thằng láo toét đặt nick bậy dễ sợ cho mình sao ?
Các bạn Hiếu khác xông cảm, ai đặt được nick hay + hay cho Hiếu Nhót lớp tớ, tớ xin cảm ơn và hậu tạ, cụ thể là sẽ ... giới thiệu người thắng cuộc cho .... Miss L2 :D:D:D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hì, bạn Hiếu bình tĩnh, có nhìu Hiếu, mà nó ko hay thì cũng ko phải của Phạm Trí Hiếu mờ....
Tớ wen mấy bạn lấy nick ZE như Ngọc đấy! :D
Ầy à!!!!!!!tình hình ban căng nhờ----> nhưng chắc mấy bẹn kia chắc chỉ lấy nik theo kiểu xoay tên giống mình thui----> chứ còn cái nghĩa..... thì độc quyền---> hoh ai dám ẳn cắp bản quyền===> nik ca? lo` từ bố tới con mà!!!!

Back
Bên trên