Nickname nào mọi người ơi!!

Trường hợp của Nhót là chuyện khác :D:)) Mà thôi, đấy là tục ngữ đấy chứ, ông bà ta nói thế, tớ chỉ trích dẫn thui :)):)) Mà ko nói nữa, anh ko trêu chú thì đừng đi đến đâu cũng khích bác chửi đểu nhau như thế.

Trêu thì chẳng có ji` (tại mình vốn hay thế :))) nhưng trêu mà hay ho đến thế thì chịu nhau đấy. Có mức độ thôi chứ, đùa phai phải thôi người ta còn chấp nhận được, nghe chưa !!!
Trêu khác chửi ở chỗ chửi là xúc phạm danh dự và nhân phẩm của người khác, còn trêu thì ko.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có mức độ thôi chứ, đùa phai phải thôi người ta còn chấp nhận được, nghe chưa !!!
thì đã bảo là trêu cho đến khi ông hộc máu ra mà chết cơ mà
Trêu khác chửi ở chỗ chửi là xúc phạm danh dự và nhân phẩm của người khác, còn trêu thì ko.
thì có xúc phạm danh dự ai đâu cơ chứ:D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
thì đã bảo là trêu cho đến khi ông hộc máu ra mà chết cơ mà

thì có xúc phạm danh dự ai đâu cơ chứ:D
Gian dễ sợ, biện minh joi? lắm, thằng này sau này làm luật sư, gân cổ mà cãi nhé

thằng này sau này làm luật sư,
tốt đấy làm luật sư vãi cả giàu
sau này QuânPHAQ và A Hồ có ly dị thì ôngPHAQ nớ mời tôi làm luật sư biện hộ nhá>:)

Tốt quá, có người giúp mình rồi, nhưng năng lực luật sư này có điều cần xem xét lại đã, ko khéo là nó cãi cho mình đúng thành sai, được thành mất :)):)):))

Tốt quá, có người giúp mình rồi, nhưng năng lực luật sư này có điều cần xem xét lại đã, ko khéo là nó cãi cho mình đúng thành sai, được thành mất
ah
đã hiểu ý
có lẽ Quân ko muốn rời xa Ngọc đâu nhỉ--> ko có vụ ly dị nào hết-->ko cần luật sư--> BQH đành phải bỏ nghề>:)

ah
đã hiểu ý
có lẽ Quân ko muốn rời xa Ngọc đâu nhỉ--> ko có vụ ly dị nào hết-->ko cần luật sư--> BQH đành phải bỏ nghề>:)
>:) Cứ làm đi, trước hết là ấm vào thân ấy, thằng này này hay chửi đểu người khác:-? , thể nào cũng có ngày bị kiện vè tội xúc phạm danh dự người khác :)D), lúc ấy cố mà tự cãi cho mình hén, nghe đâu thì từ 1 tháng cải tạo đến 1 năm tù giam thì phải.;;)
Còn khi cần thì bạn cũ này xin nhờ vả :D:))

Hiếu sau này tao thuê 1000$ để nếu tao ly dị thì thằng chồng tao trắng tay, okie?

Có ji` tớ sẽ sui thằng chồng của Ngọc thuê Vân Anh, Hiếu lẫn Ngọc có mà mất điện :D:D:)):)):))
2 Ngọc : Mà thôi, nói ji` cũng được, tớ sẽ là quan tòa mà, cậu nên hối lộ tớ 2000$ nếu muốn thằng chồng cậu trắng tay nữa :D:D:)):))

Chỉ sợ chồng tớ nhìn thấy Quân đã khênh cả gia tài nhượng lại cho tớ rồi ấy chứ. Lúc đó tớ hứa sẽ chia cho Quân 1/16 gia tài của tớ :D

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Chỉ sợ chồng tớ nhìn thấy Quân đã khênh cả gia tài nhượng lại cho tớ rồi ấy chứ. Lúc đó tớ hứa sẽ chia cho Quân 1/16 gia tài của tớ :D
Này, nhà chị này hay nhỉ, hối lộ kiểu ấy có mà húp cháo ấy. Nhỡ gia tài nhà cậu hẻo quá thì 1/16 là caí ji`, tớ chỉ cần cậu trả công 5000$ thui :D:)):))

Ê, cãi nhau hay nói khích nhau đấy hử? b-)
Thui, có j về nhà đóng cửa bảo nhau, hay ra Y!M mà chửi@@

hôm nay là ngày gì mà Thư lôi 1 loạt topic ở trang 2 lên thế:-/

To Quân: Tôi nhắc lại chô ông lần cuối cùng đấy, tôi đã ko thích chửi ộng thì ông đừng có nói cái gì để tôi điên lên nhá, PHAQ. Sống phải biết diều 1 tí chứ. Ông chửi thằng em tôi nhiều thế tôi đã ko thích chửi lại thì thôi giờ lại lôi cả tôi vào nữa hả ???

1 ngày như bao nhiu ngày khác....
Ê, tớ lôi lên ko có nghĩa là cả nghi`n người vào chửi thêm đâub-) Các ấy nên suy nghĩ 1 chút trước khi post bất cứ bài nào:p

To Thư: Đọc kĩ đi để thấy là tớ đã suy nghĩ rất kĩ rồi mới post đấy.

2 Thư : Doại này thỉnh thoảng tớ cũng suy nghĩ rất kỹ trước khi post mà :D:)
2 VA : Thằng Nhót liên quan ji` đến đây, tớ nói ji` là quyền của tớ, nó nói tớ thì tớ sao lại không chửi nó được, mà đấy là chuyện nó và tớ, chị em ji` ??? alaxo quá. Còn nếu cậu bị đụng chạm ? :)):)):)) Cho cười mười ngày chưa hết buồn.
Có ji` tớ sẽ sui thằng chồng của Ngọc thuê Vân Anh, Hiếu lẫn Ngọc có mà mất điện :D:D:)):)):))
Hóa ra bạn VA là người ko biết đùa, xin khiếu, chuyện bé xé ra to, Vân Anh có cả trăm người cơ, mà thôi, từ nay mọi người cũng đừng đụng đến chữ V... ấy.
Còn nếu cậu thích vặn lại, tha hồ, đằng nào thì tớ cũng sẽ ko đọc đâu.

Ờ, tớ thấy roài, để được nhg~ câu như thế chắc chắn các ấy phải vắt óc ra ấy chứ, nhg nên ở ngoài Y!M thui:p

Back
Bên trên