Nickname nào mọi người ơi!!

Đọc lái đc tốt

Chỉ sợ ko biết cách đọc lái thôi :D

Hay tao đọc hộ cho...
Thôi, stop cái nick mày đi, để các bạn ý tự hiểu :D

Thôi, được rùi....
hix, tao thấy lớp mình có 1 cái nick mới rùi, Vic >>> Lion :D

to TUTI :cái này giống hệt nick của thằng em họ tui ; còn TMT là gì thế thằng Hoàng Tuấn Linh lớp đi chơi điện tử toàn lấy tên là "TMT ZEUS"
to Tâm :ai chả biết chíp bom là bóp "C**M" nhưng thường thui
đọc mấy trang trước của topic nickname này mà xem nhìu cái còn kinh khủng hơn nhìu

nick name của 10 Trung nè :
Loan Khồn, Vanh Phú, Phương duck, Mi téo, Trang phim, Thư Siến, Trung rim, Hưng nghiếp, Ngọc cắc, Mai dói, Nhí tỏ, Tú vo, Hạnh báng, Thu vấm ( Thu cọt )...

Phạm Ngọc Mai đã viết:
nick name của 10 Trung nè :
Loan Khồn, Vanh Phú, Phương duck, Mi téo, Trang phim, Thư Siến, Trung rim, Hưng nghiếp, Ngọc cắc, Mai dói, Nhí tỏ, Tú vo, Hạnh báng, Thu vấm ( Thu cọt )...
toàn nickname khiep dam

HƠ HƠ,đọc lái mấy thấy sợ bạn Vũ ạ!!!!

@Thư:vậy rốt cuộc Tuti có ý nghĩa gì đặc biệt không vậy????:D

nickname lớp Lí 2 ở mấy trang trước cũng theo kiểu này
ai muốn đọc thì xem lại mấy trang trước ý

Bùi Quang Hiếu đã viết:
to TUTI :cái này giống hệt nick của thằng em họ tui ; còn TMT là gì thế thằng Hoàng Tuấn Linh lớp đi chơi điện tử toàn lấy tên là "TMT ZEUS"
to Tâm :ai chả biết chíp bom là bóp "C**M" nhưng thường thui
đọc mấy trang trước của topic nickname này mà xem nhìu cái còn kinh khủng hơn nhìu

TMT là tên nhóm Tuti_Mực_Tũn: Mực là mod Trang, Tũn là Khanh P2
@ Phương: :D thực ra nó ko có nhìu ý nghĩa lắm đâu, chẳng wa ... :D

@Thư:ừ,nhưng nếu à Tutti thì có lẽ đi cùng với Harmoni thì hợp nhỉ????:D

Ngoài nick của Thư (chưa hiểu ý nghĩa) thì toàn bộ nick trong này gần như là bậy quá.
lớp trung kinh quá đấy, chả khác lớp tớ mấy, trời ơi, hai lớp này hỏng rồi.
mà ai đặt ra tất cả biệt danh lớp mình thế hả, Nhót ?????????

Theo tớ, chắc là bạn Thư lên năm tuổi rồi mà vẫn bú bình ty, uống bằng bình ty của trẻ con một tuổi nên mới gọi là TU bình TY, sau gọi là TUTI cho ngắn gọn

Lý luận sắc sảo đấy,mỗi tội cái câu khẳng định của chú sai rồi,nick của tui là Shadow mà,
không vơ đũa cả nắm nhé!!!!B-)

he he he hóa ra ông Quân ko bít à ?? mất 2 tiết toán của thằng Đức ngồi nghĩ cho cả lớp ko thiếu 1 ai

ừm.... Nó phải là Two T cơ, đọc kiểu Việt là Tuti... sau thấy hay hay nên "bị" giữ lại làm nick luôn..... Thế mà đòi lí luận >_<

Back
Bên trên