Nickname nào mọi người ơi!!

hé, lâu lắm mới vào đây

ko ngờ bây giờ có nhiều nick chuối thế :))

con vânh vất id :D

chú ý : mod mà xinh bằng avatar của tớ tớ nhận làm vợ ngay

Phạm Vân Anh đã viết:
Mày nói cái gì đấy hả Hà?
Nó nói đúng quá, hay hay, Vân Anh nổi tiếng đến mức ... hề hề
$ Bảo : Mod á, mod Trang thì béo lùn, tóc ngắn, hơi đen, ăn nói rất chi là ba chấm.
Còn mod Thư thì gầy gầy giống Hà trố lớp mình, hơi béo hơn 1 chút, tóc không dài lắm, mà có nhớ lớp trưởng hóa hai hồi tập quân sự không ??? Đấy đấy.
Tuy ko xinh bằng cái Avatar của mày nhưng chắc là đáng để theo đuổi đấy.

Lê Bá Nam Linh đã viết:
hay quá đáng để theo đuổi thế có bằng bạn ngọc không
Cái đấy còn tùy bạn Linh
Bạn Ngọc là hotgirl lớp 10L2 đấy, hot đến mức mùa đông lớp tớ cứ như là mùa hè, mà mùa hè thì cứ ngỡ là đang đi Sahara chơi đấy
Mà bạn Linh nên cẩn thận viết có dấu một chút đi, đọc chả hiểu rõ ý bạn lắm, nhưng mơ hồ là có thể đoán được vì câu cũng không dài lắm.
Thôi, rất thông cảm. hề hề

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
mày tả mà tao chẳng hiểu rì cả Quân ạ!!!
Chậm tiêu quá, Bảo à.
Nếu tư duy văn hóa dân tộc mày kao hơn thì sẽ hiểu
Nếu kém thì cứ ngẫm lại đi, dễ hiểu quá mà.

tốt nhất là mày send cho tao vài cái ảnh để nhìn cho nó rõ he he he đừng bắt tao vào TRANH ẢNH để tìm nhé

Ui rồi ui, cái avatar của mod Thư chính là cái mẹt đáng yêu của mod đấy
Còn mod Trang uh ? Xem lớp Ly1 ý, ai đúng như lời tả bên trên của tao thì đúng là mod đấy.

này đây là inbox nick chứ ko phải là inbox avatar
okie

To Quân: Nói thật nhé, chưa biết ai nổi tiếng đâu. Người yêu của hot girl Hồ Bích Ngọc thì đương nhiên phải nổi tiếng hơn tớ rồi, tớ đâu có dám tranh giành. Cả khối này có ai con lạ gì cậu.

Cái gì mà lấy tớ làm chủ đề bàn luận sôi nổi thế này.... :| bó tay ... sợ, em chuồn lẹ .......

$ Bảo : Mod á, mod Trang thì béo lùn, tóc ngắn, hơi đen, ăn nói rất chi là ba chấm
Mày nhầm to roài Quân ạ:nono: nhìn thấy mod Trang chưa mà ăn nói linh tinh :nono:

@ Quân: tớ tả mod Trang cho mà nghe nhá : cao đúng = tớ (1,62), tóc ngắn cá tính, da ngăm ngăm như JLo (rất ấn tượng), ăn nói rất ổn, tính cực ổn :D

ừm, tóc ép, hơi hoe màu nâu, đặc biệt lém, nhìn 1 lần là nhớ mãi :D

Ha...ha...lại đến tiết mục gì thế này: lăng xê mod Trang à?

công nhận :)) nhìn 1 lần chết liền , fê như kon tê tê
hôm trc tao nhìn thấy nó đi ngoài đường thế là lạng tay lái suýt gây án mạng :))

***** cái thằng ăn nói gở mồm , tao còn phải sống để xem mày xuống lỗ trc chứ :))

Back
Bên trên