Nickname nào mọi người ơi!!

nick name bậy thì đầy chứ thiếu dề VD: Đức Tịt , long cake, minh chất,......

Mod để làm gì mà để thằng Bảo lộng hành thế nhỉ? Xóa bớt bài của nó đi chứ.

Nguyễn Thu Hà 10lý còn có nhiều nick hay cực : Hà trố, Hà "màn hình phẳng" , và mới đây nhất là Hà Hiếu (Dính vụ xì-căng-đan ái tình với Ngọc Hiếu 10lý)
Hà trố - Hà trố - Hà trố - Hà trố !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hè hè

Ặc , Hà Hiếu là biệt danh đặt ra để phân biệt với Hà - Phan ( Mai Thu Hà mới vào lớp ) .

muốn chứ thằng Duy nó muốn nên nó mới nói thế chứ

Bảo "Đuồi" ngố thế "Fương đăck" là "Đương F**k" nhưng không hay bằng "Phương Cồng" của lớp mình :D

Hiểu, hay thật nhưng Phương Cồng nghĩa là sao ?
Bảo đuôi ? nghĩa là gì ?
Mà Quang Hiếu có nick nào ko ?
Ko ngờ lớp mình lắm nick thế, nhưng sao lại bêu xấu các thành viên trong lớp thế ??? Ko nên, ko nên.
Quang Hiếu mới tham gia HAO mà kinh quá đấy

Phùng Anh Quân đã viết:
Hiểu, hay thật nhưng Phương Cồng nghĩa là sao ?
Bảo đuôi ? nghĩa là gì ?
Mà Quang Hiếu có nick nào ko ?
Ko ngờ lớp mình lắm nick thế, nhưng sao lại bêu xấu các thành viên trong lớp thế ??? Ko nên, ko nên.
Quang Hiếu mới tham gia HAO mà kinh quá đấy
Phùng Anh Quân --> Quân ngố, Quân ngốc, Quân dở hơi, Quân chập mạch.... túm lại cứ cái gì dính đến khoa thần kinh hay khoa não bệnh việ tâm thần thì có Quân hết!

Phương Cồng -->Cương Phồng
Bảo Đuồi --> Đảo B**i
To PAQ: Tui ko có cái nick bậy bạ nào hết' có mỗi cái dễ xương là Nhót :D ; còn về khoản nickname thì lớp mình còn đầy rẫy. VD:
Bách "Ruồi", Trung "Tình", Phan "Trùng", Thanh "Phiến", Ngọc "Bứp" (đặc biệt là Sơn "sơ vin") :D

Ha...ha...đến tớ còn hiểu nữa là. Quân giả vờ ko hiểu hay là cố tình ko hiểu đấy.

Ô hay, tớ ko biết thì hỏi, bạn Vân Anh làm sao mà hỏi tớ như thế nhỉ??
Sự nông nổ của Đạt Anh đã được Hiếu nhót thay thế rồi đấy

To Quân: Tớ nào có dám hỏi gì đâu. Đụng đến cậu thì Bích Ngọc giết tớ chết mất.

TO Vân Anh: change ngay cai avatar đi để thằng ái đấy vào avatar mà ko thấy buồn cười sao?

hix hix hix sao mod biến đi đâu rùi mà để bọn nó chửi bậy thế nay nhẩy??:((

Mày kết mod rồi hả Bảo ???
Nhưng Thư lắm người theo lắm.
To Hiếu : avatar của Vân Anh là ai thế ??? Chưa được xem thì đã đổi rồi
To Vân Anh : Đừng có trêu nhau kiểu ấy.
To Hiéu : Nên nói rõ ý nghĩa của các nicknames, vừa nghe vừa đoán ù cả tai mà chả hiểu cái gì cả.

To Nhót: Avatar của chị còn đẹp hơn của em gấp tỉ lần. Mà sao em dám gọi Jerry là thằng ái hả? Đấm cho em 1 phát bây giờ.

Back
Bên trên