Niềm tự hào học sinh cũ Marie Curie!

Anh học khóa 07-00. Anh cũng chỉ học cô Liên lớp 9 thôi, nhưng cô nhớ mặt anh lắm vì năm nào cũng đến đó :)).

ac, bi zo` mới nhìn thấy cái topic này..đọc từ page 1 đến 9 oải phết #:-S

tự dưng thấy nhớ cái giường tầng.........

hixhix

em nào còn học ở mc cấp 2 có bik cô Trang dạy anh ko:-?
Cô đi dạy lại chưa ;)) ;))
Muốn về trường quá
Mà cô Yến là ai thế ah? Sao e chưa nghe tên bao h:-?? , hay là lại quên mất rồi~x(

Cô Yến dạy Anh Cơ Bắp, tóc giống kiểu nữ hoàng Ai Cập ấy :D.

:(( em vẫn chưa nhớ ra, tóc giống nữ hoàng ai cập bik mỗi cô Tâm Lý
Ah, hay là năm em học cô chuyển sang cấp 3 rồi

Cô Yến là người mặc áo đỏ đang cầm cái gậy ý :D. Tất nhiên bây giờ trông cô khác một chút ;).

hình như cô Yến dạy cấp 3 đấy chứ a :)) :)) Cả đời e đã gặp cô lần nào đâu :">

tin mới là trường mình làm 15 năm thành lập ở trung tâm hội nghị quốc gia 19/11 này :x có dành chỗ cho cựu hs :x

a cứ vào đại đi :D trường mình có bao h vé viếc j đâu :> trừ vé cơm :))
k thì chui, lo j b-)

thế thì chỗ nào dành cho cựu học sinh ;))
mà cái đấy xong lại đến 20/11 ở khăn quàng đỏ hả em ?

k double luôn chứ anh, làm 1 cái thôi, năm nào văn nghệ chả 19 có bao h làm 20 đâu :-j
1 hàng ghế riêng :> mong là hang dọc =)) ý e là 1 cụm dọc ý :|

Tiếc quá, ko về được thăm trường rồi. có bạn nào đi thì kindly post ảnh lên đây nhá cho anh em cùng xem. hóa ra cũng có nhiều đồng chí MC ở ams =)

Cô Yến là người mặc áo đỏ đang cầm cái gậy ý :D. Tất nhiên bây giờ trông cô khác một chút ;).

anh Duy à, cái ảnh này anh chụp hồi đi Sóc Sơn phải ko? lâu quá rồi nhỉ?
em có học cô Yến 1 vài buổi Tiếng anh. hình như hồi đấy TA cô Yến đỉnh nhất trường, đợt nào có tây về dạy là toàn cô tiếp đấy :D

Ử, lâu lắm rồi. Nếu mà tuổi chú thì nhiều khả năng cũng có đi Sóc Sơn đúng không? :D

Nếu mà đỉnh nhất trường thì có khi chú nhầm với cô khác rồi. :))

Ử, lâu lắm rồi. Nếu mà tuổi chú thì nhiều khả năng cũng có đi Sóc Sơn đúng không? :D

Nếu mà đỉnh nhất trường thì có khi chú nhầm với cô khác rồi. :))

Khè, em có đi đấy. nhưng mà hơi tiếc cái hôm đầu tiên mưa to quá, vừa dựng được lều lên là ngập lung tung.:D

Em học dưới anh 1 lớp, hoc I1. hình như lớp em đá câu gôn với lớp anh mấy lần, hay là cầu lưới gì đó. mình khoái mỗi trò này, nhưng mà hôm nào ăn cơm xong, vội vội vàng vàng, mà vẫn bị lớp anh chiếm sân, thế có đau ko ;)) nhớ lại thấy nhớ trường quá.

Em cung khá thân với chị Mai [hình như gf của a hồi trc :D ], chị Phan Linh, chị Nguyên [có phải đứng thứ 3 từ phải sang ko ạ].

Nói thế ko bít a có nhớ em là ai ko? [ Em hồi trước hơi bị mập ]:D

Còn ko phải cô Yến đỉnh nhất thì con ai nửa nhỉ? em chỉ nhớ có cô Thủy và cô Yến thui mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Mưa mới thích chứ, mới có cái để mà nhớ :D.

Ừa, lớp anh khoái đá cầu gôn thật, hôm nào học xong là cử người ra giữ sân ngay, không I1 thì cũng I2 nên thường các lớp khác không có cơ hội phát triển tài năng :)).

Mai thì có học cùng anh cấp 1, chứ không liên quan gì đến yêu đương cả :). Người đứng thứ 3 từ phải sang đúng là Nguyên, nhưng bây giờ trông nở nang, ngon hơn nhiều rồi :D.

Anh vẫn chưa nhớ chú là ai cả. Mập thì thiếu gì thằng mập :-w.

Đá cầu công nhận khoái, nói thật em cũng chả sợ đá đấu, gần như hôm nào đợi bố đón về cũng đá với mấy anh 11 LTV. hehe.

Thế có khi e nhầm a với ai đó cùng lớp, vì " bẹn zai" chị Mai cũng học 9I mà.
Anh còn ảnh chị Nguyên bây h à, a có mind posting 1 vài cái? có cả chị Phương, chị Mai thì post luôn ạ :)

huhuhuhuhuhu!Em vẫn còn đang là một học sinh chính hiệu của lớp 9G trường Marie Curie nè !!Hihihihi!Nhưng mà năm nay bùn lém!!Phải xa trường mà lạ còn thi lvào lớp 10 nữa chứ!Mệt lém!Nhiều khi cũng quênđi là năm nay phải xa trường, xa thầy cô, xa bạn bè. Nhưng biết làm sao được(cuọc vui nào rồi cũng có lúc chia tay mà) Eo ơi!!Bùn wá!!

Em à, đúng là lúc chia tay cũng buồn thật đấy [lớp anh cứ gọi là khóc sướt mượt, cả cô lẫn trò, còn bắt tất cả các cô ghi vào lưu bút nữa :)]. nhưng mà rồi thì ai cũng lại phải đi đường nấy thôi. chúc em vào được trường mong muốn [hehe, vào ams đi em]

Back
Bên trên