Niềm tự hào học sinh cũ Marie Curie!

Chúng nó mấy đứa cùng lớp với anh hết. Tú "béo", Phương "phal", Nga " " ( ko có, chưa nghĩ ra ), Mai " " ( cũng chả có cái nào hay ) với Việt đều cùng lớp cấp 2 hết. Em có cần hỏi thăm chị nào không thì anh giúp đỡ. Anh có ảnh các chị ý hết. :D Anh nhượng lại rẻ chó chú. :))
@Mà chú học lớp nào nhẩy? Sao sau anh 1 khóa anh không biết. Lạ quá, mấy thằng nhóc vào tổng hợp sau 1 khóa mình cũng nhớ được đôi ba, có chú Long đúng không nhẩy?

Ngô Thu Lý đã viết:
Hi,mình vào đây tháy mọi người nói chuyện mà vui quá!trung thu dạo này ở trường mình không thi nữa,các lớp tự vui chơi thôi,chắc không vui như ngày xưa nữa!Nhớ trường!
nhóc này nữa, học lớp nào đó nhỉ? sao mình chả nhớ. đến chết.

này, lớp mình ko định đi thăm cô Yến nữa à?
mà lớp mình du học nhiều quá, chẳng còn mấy mống ở Vn
đâu, chán nhỉ?
2vịt quay : "I miss you" là bài nào vậy , có phải cái bài có videoclip mà 2 nhân vật chính thi nhau cởi quần áo ko nhỉ? hihi, xấu hổ quá :-$

Con Nga ko phải giả vờ đâu nhá ,tao biết mày lắm mà :D
Uh,mấy em này lạ hoắc,ngày xưa bọn chị học I1 cả lũ,thế còn bọn em?

Chị ơi,em học Marie nè,năm nay em học 10G1,cô Yến chủ nhiệm đó.Chúc các chị 20-10 vui vẻ nhé

Chào em. :D
20-10 rồi nhẩy, quên mất. :">
Dạo này bận bịu quá quên cả ngày tháng. :p

Chết thật, mãi mới phát hiện ra cái topic này thì bị I1 đổ bộ mất rồi. Các bạn này thiếu đoàn kết thật, mình vẫn thường tự nhủ mình học lớp I chứ chả 1, 2 gì hết, vậy mà...
Nói thêm: Mấy bạn Mai, Phương, Nga... lung tung beng xà lèng gì đó trước cũng học I2 hết đó chứ, có điều...
Sao, cô Yến chủ nhiệm lớp 10 cơ à? Em nào cho anh hỏi cô Yến có baby chưa?
Thằng Việt thì quên hết bạn bè, bao nhiêu là thư từ, tin nhắn, rồi cả post bài nữa mà nó cũng không thèm chả lời. Có trách ai cũng chỉ trách chính mình hồi xưa cho nó vay nhiều tiền quá để bây giờ...

chậc chậc, sao bạn Duy lại nói thế, mất đoàn kết nha' :nono:
có ai phân biệt I1,2 đâu, chỉ là quen mồm nói thế thôi mà :))
nhớ hồi hoc I2 đóng kịch chung với bạn Duy vui phết =D>
mà tớ còn giữ cái ảnh hồi lớp 6 đi chơi công viên thủ lệ, bạn Duy cao kều đi cùng với 6 đứa con gái nhá, ai mua ko tớ nhượng lại ,giá rẻ :))
À, mà Duy nhớ "trả lời" chứ ko phải "chả lời" :-?

Ơ,tự nhiên thấy topic lạ vào ngó tí,toàn các em nhỉ.Khóa bọn chị vào Ams chắc cũng phải chục người,lớp Văn,Anh,Tin,Toán đủ cả :D Hêno bạn Yên phát
Đọc bài mấy em này nhớ ngày xưa phòng bọn chỉ ở tầng 4,phòng 401,nhìn thẳng một phát xuống...nhà vs nam :)) Chết cười,mà hồi xưa còn ngây thơ lắm,cả lũ đang tha thẩn ngoài ban công mà thấy thằng nào lò dò vào phòng vs nhá,là chạy tuốt >:) Giờ có khi vác cả ống nhòm ra nhìn ý chứ hí hí

Bây giờ mới phát hiện ra cái topic này đấy. Xem ra dân Marie Curie vào Ams đông phết. Anh cũng từ MC ra đây.

À mà anh hỏi luôn có ai học lớp cô Liên chủ nhiệm không?

Nguyễn Thành Trung, tên anh này nghe quen quá 8-|
cho em hỏi phát,có phải hồi trước học trường MC anh đã từng bị bêu rếu trước cờ vì tội gì đó ko nhỉ :))
hehe, nếu ko phải thì em xin lỗi nhá:D

To chị Nhung: Thế chị có sơ múi được gì không ạ :> ?
To anh Trung: Chủ nhiêm bọn em là cô Yến (thường dạy Anh Cơ Bắp anh ạ).
Cô Liên có phải là cô dạy Toán nhà ở gần trường không ạ? Nếu là cô thì cô có dạy lớp em (I2) hồi lớp 9 môn Đại.
Tự nhiên nhớ lại, cảm thấy hơi bức xúc. Hồi đấy đá bóng toàn bị bọn nó bắt làm thủ môn rồi chê mình đá dở, trong khi vị trí sở trường của mình là Hậu vệ. Đến khi vào Ams đá nhiều mới được quay lại vị trí này và Lớp 12L2 01-04 đã dành chức vô địch :)) .

Kim Hoai`Nga đã viết:
cho em hỏi phát,có phải hồi trước học trường MC anh đã từng bị bêu rếu trước cờ vì tội gì đó ko nhỉ :))
Uh anh chấp nhận lời xin lỗi của em ;)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Kim Hoai`Nga đã viết:
Uh anh chấp nhận lời xin lỗi của em ;)
Trùi ui anh Trung đúng dân MC rổi,duyên thật :D
Duy ơi,hôm trước ko về thăm cô Yến à?
Em j` học lớp cô Yến chủ nhiệm ơi,cô hay giả vờ biết hết mọi chuyện để học sinh phải khai ra,nhg thực chất cô chả bít j` đâu :mrgreen: Đừng mắc lừa cô nha em,hehe

8-| 3 tiên nữ nào trong Avatar của Phương thế kia? Mai, Phương và một người trông giống Mai phải chăng là Hiền, em Mai.

Duy ơi,hôm trước ko về thăm cô Yến à?
Bạn Phương xem hộ hồ sơ của mình cái nhỉ [-( . Về thăm cô Yến thì khác nào mua con Wave Tàu :> .

Nguyen Hoang Duy đã viết:
8-| 3 tiên nữ nào trong Avatar của Phương thế kia? Mai, Phương và một người trông giống Mai phải chăng là Hiền, em Mai.

.
Duy ơi, chán ấy quá [-(
chẳng nhớ nổi bạn bè nữa rồi
tiên nữ thứ 3 đấy là linh đấy ạ (Trần Thùy LInh)

Toàn xinh như mộng, nhìn quáng cả mắt 8-} , còn nhận ra ai với ai nữa.

Sao không nhớ Linh chớ, lớp trưởng A2 hay sao ấy nhẩy :> .

Thế mà hồi trước L2-A2 không giao lưu cái, bây giờ có phải con đàn cháu đống rồi không :)) .

Duy ko biết mà lại kiêu căng nhá :))
Linh học A3 chứ có phải A2 đâu ;)

Chà. Công nhận bài này chui xó xính quá. Làm em bây h mới vô được. Em chào các anh các chị. Em tên là Lê Thị Thùy Linh học sinh lớp 9I1 ( cô Bích chủ nhiệm). Có thể mấy anh chị bây h học lớp 12 bít em đó. Hồi lớp 9 nếu anh chị đi khai giảng ở nhà hát tuổi trẻ thì có nhớ con bé lên hát cùng cô gì đồng hồ bao thức ko ạ? Em đó. Quá khứ chuối thiệt. Đọc mấy bài các anh chị viết làm em yêu trường quá. Năm nay em học lớp 9 cũng sắp xa trường rùi. Giá ở lại thêm năm nữa cũng tốt ha. Khẳng định lần nữa, em thấy trường mình tuyệt vời nhất.

Back
Bên trên