Niềm tự hào học sinh cũ Marie Curie!

ha ha thế la inh lai đuợc gặp lại máy đúa trường cũ rôi he he
chào lý toét và thằng Minh con ông Đặng Bảo Hiếu, cháu ông Đặng Quốc Bảo ...... :D :D

em xin gt 1 số ảnh của trường ta vào ngày khai giảng 5/9 vừa rồi ạ
các anh chị vào đây nhé , em là com_thiu ở bên 4rum trường MC ạ
http://www.mcschoolhn.org/forum/?showtopic=2423

Xin lỗi nhưng forum nhìn thì đã xấu mà lại còn sửa mất cả cái copyright của người ta, thế là không hay đâu. Mình góp ý chân thành. :>

Anh cũng học MC, 6I1-9I1. :D Chủ nhiệm cô Yến dậy English. Lớp I1 sướng nhất trường MC, có toán cô Linh với cô Thu dậy. Tuy mình rấp hợp cô Linh và rất kỵ cô Thu nhưng nói chung cuối cùng cũng thoát được hết 4 năm cấp 2. Trong Ams này cũng đông dân MC cùng khóa mà sao chả ai chịu phát biểu lời nào nhỉ? Để mình từ TH phải nhẩy vào làm việc. :-? Được chị Mai "già". =D> Trước Việt 2 khóa ở MC sau học Ams có chị Đinh Hương Ly, hồi ở MC rất nổi tiếng, được cô Thu hình khen suốt. Rồi bằng khóa thì có cả đống. Dân Tổng Hợp cũng đông MC. :) Cố đồng chí Nguyễn Hải Nam Lý A TH 01-04 vừa được HC Đồng VL Châu Á cũng là dân MC cũ. Đồng chí Trần Hương Trà đi thi sinh quốc tể ở Australia nhưng năm nay chuyên sinh mất mùa, nên đến giải "khúc khích" ( như lời cô Bích dạy Văn :D ) còn không có. [-x Hình như đồng chí ẵm được quả giải nhất quốc gia chuyên "xinh" là đã thấy ấm rồi không chịu cố gắng nữa thì phải? [-( Nói chung MC chúng ta cũng có thừa để tự hào. :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
em xin gt 1 số ảnh của trường ta vào ngày khai giảng 5/9 vừa rồi ạ
các anh chị vào đây nhé , em là com_thiu ở bên 4rum trường MC ạ
http://www.mcschoolhn.org/forum/?showtopic=2423
Khè, forum của trường mấy nghìn học sinh mà đến cái copyright của cái forum cũng giả mạo được. Phần lớn mọi người ko ngu đến nỗi ko bít cái forum đấy ai là developer đâu. Làm thế chỉ tổ người khác vào cười vào mặt mình, đánh giá thấp cả cái trường.

Hoàng Thanh Mai đã viết:
lúc đấy thằng "bẹn dzai" chị còn đang chơi trò cờ bạc búng **** 8-} hề hề...cô chủ nhiệm chị thì lăn ra cảm( hôm đấy mưa mà,nhớ không) phải cạo gió cho cô bằng thìa,cô không dám nằm ngủ vì sợ giun bò nên ngồi thu lu 1 chỗ thương cực.Làm gì có hi vọng gặp lại bạn cũ hả em,với lại đúng như anh Huy Anh nói đấy,dân tren TQT giờ khác lắm,chơi làm sao được với họ,đũa mốc không nên chòi mâm son,em ạ :D
À,em có biết vụ thầy Sửu bị đuổi việc ( hoặc xin nghỉ ) là vì sao ko?

Làm gì có thể loại quái zị vậy Mai điên??? 8-} Có nhớ gì đâu nhẩy? Mà có khi lúc đó mình đang bận bịu việc khác nên không để ý. :))

Kì diệu nhỉ,bây h mới biết có cái topic nói về trg`MC yêu quý của mình:D.Mà bọn mất dạy lớp mình hôm gì bảo về thăm cô sao h vẫn biệt tăm biệt tích thế này?:(
Mà em Thu Lý học Marie sao chị ko biết nhỉ?Học sau bọn chị có 1 khóa thôi mà.Với lại chị quen n` đứa lớp dưới lắm mà!!

Ôi Bây h tui cũng mới biết có topic này Tại hình như nó nằm ở một ngóc ngách hơi xa trung tâm thì phải.

Hơ hơ Nhớ MC quá :x :x Ko biết các em cấp II bây h có ngây thơ (!!) như các chị ngày xưa ko nhẩy ;;) Mà hôm wa lại còn trung thu nữa chứ Có em nào ở đây học cấp II kể cho mấy "bà già " này nghe với :D

Mà Vịt hâm Ấy gặp cô Bích lúc nào thế ? Sao tớ ở nhà mà còn ko được nghe cô chê bọn chuyên Sinh thế Chẳng lẽ cô Bích moden đến mức chat hay gửi mail cho Việt à

ặc đâu, cái chuyện của trà tờ nghe trà nói, ghép với truyện cô bích nói từ đời thủa đời thua nào, thành truyện mới. :)) Có gì đâu. Darling kém quá.

Hi,mình vào đây tháy mọi người nói chuyện mà vui quá!trung thu dạo này ở trường mình không thi nữa,các lớp tự vui chơi thôi,chắc không vui như ngày xưa nữa!Nhớ trường!

haha, may mà có con tú béo bảo mình chứ ko thì mình cũng chẳng bit có cái topic như thế này. Nghe bọn mày nói chuyện vui quá( nhìn bọn mày nói chuyện thì đúng hơn), tao nhớ lại nhiều chuyện ngày xưa! công nhận bọn mình "ngây thơ" thật. như 1 lũ điên i'!hahaa
trường MC toàn người giỏi nhỉ,cứ nhìn tao là biết nè 8-| :)>-

Ơ, Sao trường mình năm nay lại ko tổ chức thi làm cỗ trung thu à ? Thế thì ko máu me bằng các năm trước rùi ^ ^

Hơ hơ Nhớ lại năm xưa Các anh hùng hào kiệt 9I làm cỗ Trung thu rõ là chả giống ai. Làm thì mất 3,4 tiếng Ăn thì chưa hết đến 4 phút 8-| Ban giám khảo mới đi đến đầu kia hành lang chấm điểm xong quay lại đã thấy một bãi chiến trường tan hoang. Kinh dị thật

Mà Nga ơi, dùng từ "điên " hình như hơi nhẹ quá mày ạ. Phải dùng từ ..."điên loạn " ;) :))

làm cỗ trung thu bao giờ lớp cô Bích với lớp cô Liên chẳng được giải nhất (lớp mình thì ngậm ngùi giải khúc khích)
Em tao bây giờ cũng học MC ( đi theo vết xe đổ của tao mà), lớp em tao cô Liên chủ nhiệm nên trung thu hay văn nghệ toàn được giải nhất thôi :-?

Bọn mày có nhớ vụ trung thu lớp mình bị mắng vì tội ban giám khảo chưa đi mà đã cắm đầu cắm cổ vào ăn ko? Hehe,nhớ lại mà chết cười :))
Cấp 3 ams cũng ko thể vui = Mc cấp 2,bọn mày nhỉ :D

mấy vụ xấu xa này mình là mình không có tham gia đâu, nên ko dám ý kiến ý cò gì hết. :D

sao vịt con lại nói thế nhỉ, theo mình nhớ thì vịt là đứa hăng nhất mà :-?

xin lỗi cho nhờ phát
vịt ơi, tớ rất thích cái chữ kí của vịt nhá
đấy là bài "wherever U will go" của The Calling đúng ko?
thằng Alex Band trong clip đấy đẹp trai vật vã :x

@Làm gì có chuyện đó, chỉ có mấy bạn con gái ăn gì ăn khỏe như... ỉn, mình chưa được miếng nào đã vào mồm chúng nó hết rồi, nhất là những bạn ngồi gần như bạn Phal, béo. Còn không rõ bạn Nga có được miếng nào không. Chắc là không, nên mới mãi vẫn gầy gò ốm yếu giống nghiện như Việt.

@Đúng rồi, "Wherever u will go". :D

@Nghe "I miss you" của Blink 182 chưa? :D

khiếp vào đây toàn gặp đàn anh đàn chị, các anh chị phải giới thiệu lớp nào chứ ...:D

hè hè ,em chỉ nhớ những vụ con trai chơi đồ ở trên phòng ngư cứ nhảy từ giường này sang giường khác không hiểu nếu rơi xuống đất thì như thé nào nhỉ ?

Back
Bên trên