Những tác phẩm kinh điển từ A1

chị phục em hiếu quá em ạ .. :)>- b-) .. mở mang cho cả tập đoàn .. :)) .. b-) .. nhân tài =D> :)>-

He he he he he he he
Bố làm cái trò gì mà cười dê thía !!!!!!
Dạo này bận nên King ( tởm ) Hoàng Héo không tòi ra được một tác phẩm nào , quyển phụ san nhật kí lớp dạo này cũng lắng xuống, không được nóng sốt tranh nhau đọc như truớc
Nói chung là sau khi thi HK phải lam một đống về độ khủng khiếp của cái kiểu thi cử chém chết học sinh này

Kinh ( tởm) Héo bây h chuyển sang nghề cắt dán chỉnh sửa ảnh roài, đc nghề này lại thui chột nghề kia ( khổ ghê ta)
thôi, bạn nào có nhu cầu giải trí, sang A1 News mấy trang 35 36 thì phải để xem ảnh
-> hay liém :D

hê hê hê::::::::: :)) :)) :))
đề ngị bà con khối xóm họ hàng gần xa nổ 1 tràng fáo tay zon zon cho thèng HÉO ......... =D> =D> =D>
cười nổ ruột .....mặc zu mới đọc mếy đoạn đầu nh mùh đã thếy têy-lừn của héo roài.........
chúc iem sang năm mớiiiiiiiii cang` ng` tai` năng càng tăng tăng nhah

Mũi tụi bi giờ thằng Héo hình như đã bỏ nghề thơ văn chuyển sang lám sửa ảnh linh tinh. Bõ này vắng tanhlanhj lẽo lâu lâu mới có 1 người đến câu bài.

Cái topic này chìm xuống bùn rồi à, Tết này ngồi nhà đẻ thêm mấy bài thơ phục vụ bà con vậy :)

Hiếu làm thơ hay nhỉ chỉ tội đạo hơi nhiều có gì gọi thằng Tiến Đức và Lâm lên đây anh em nói chuyện phải trái

Có gì cho luôn cái bài thơ SEA Games của bọn mày lên đây đi, tao là tao rất hâm mộ cái bài ấy. Ấn tượng luôn!

@Héo: bảo mày làm Titanic mà không chịu. Bây giờ để cái topic này mốc meo lên rồi. Tao không thích câu (dù vẫn câu).

ừm, e hèm, các cậu có định post thơ tiếp ko? Hay câu tiếp để tớ lock nó lại nào?? :D

Thương tâm
Chỉ tại chăm chỉ làm thơ mà thăng Héo bị 2 Linh hk
Hi sinh vì việc nghĩa

Anh gì làm thơ giỏi quá nhỉ !
Em không đọc hết nhưng cũng phải nghiêng mình thán phục đấy ^^ . Tiện thể cho em hỏi luôn buổi sáng anh ăn gì , buổi chiều anh ăn gì , buổi tối anh ăn gì (...) mà sao anh tài thế hả anh ?

Trời ơi, sao dạo này thằng Héo ko làm thơ nữa thế?? Đúng là cổ nhân nói ko sai: dính vào gái là khổ lắm:D

Tao lên đọc lại mấy bài thơ nó viết, vẫn thấy hay như thường. Bái phục, bái phục...:))

Hay tổ chức thi thơ nhỉ :)). Giang cũng văn chương đỉnh cao lắm, xuất vài chiêu xem nào :).
Độ này chắc tinh thần Héo không ổn định. Đợi bạn sau Tết để bạn lấy lại độ "tinh tế" như trước đây :))

Tinh thần làm sao mà ổn định cho được. Anh hùng hảo hán đố ai qua nổi ải mỹ nhân, mà rõ ràng là Héo đâu có phải là gay nên chắc cũng ko ngoại lệ. Dính vô là khổ lắm, thui hay mọi người đọng viên nó viết thư tình đi vậy, chắc lại nghệ thuật vị nghệ thuật như cụ già Bơmen trong Chiếc là cuối cùng của O'Henri nhể.:))

Đấy, đọc bài bạn Giang thấy ngay bạn là dân nghệ thuật có hạng :))

Nghệ thuật gì em, chỉ là múa rìu qua mắt thợ thui:)). Bạn thông cảm nhé.

À mà hôm nay KT trâu thế??:x

Back
Bên trên