Những kỉ niệm lớp 10......

Nguyễn Đức Ninh
(LMLN)

Năm học lớp 10 của 04-07 chỉ còn hơn 1 tuần là kết thúc.Chắc hẳn ai cũng có những kỉ niệm vui,buồn năm học này.
Topic này lập ra để các bạn cùng chia sẻ những điều yêu thương đó,những cái bạn sẽ không thể nào quên! :x :x :x

(Văn vẻ thế thôi,nhưng mà mod ơi nếu thấy hay thì nhớ cộng điểm nhé :) :) )

Biết hay thế nào cũng có cái dòng màu xấu xí thế kia mà:))
Kỉ niệm lớp 10 thì nhiêu lắm.
Đầu tiên phải nói là vào lớp, quen thêm được 34 người bạn mới. Đứa nào cũng hay đứa nào cũng dễ thg(à không, trừ 1 số ít đứab-)). Dần dần chơi với nhau, lại có thêm mấy đứa thân thân. Bọn nó chia sẻ bí mật với mình, thấy vui vui.
Rồi thì đi thăm quan, vui tệ:p
Ôi, lớp 10 vui quá:x
Chắc lớp 11 còn vui hơn;;)b-)

Kỉ niệm vui nhất là vào lớp mới, quen được ngay 1 thằng em rất ngoan, vui vẻ, dễ thương, hợp tính :D

Lớp 10 á, nhìu chiện vui lắm, nhg chiện bùn cũng nhìu... tớ có thêm cả trăm ng` bạn, và ai cũng tốt, tớ được học ở 1 trg` mới, lạ lẫm, mới mẻ và có nhìu cái để tò mò, mãi mãi lớp 10 :x

Trong trăm đứa đấy có tớ Thư nhỉ??? :))

Lớp 10 tệ nạn ... gái gú, đú đởn, đổ đốn, hư hỏng ... học hành thì ngu si .. mie.

bù lại có rất nhiều kỉ niệm :D trong năm nay rút ra 3 điều làm mình nghĩ lại thấy khoan khoái nhất :

+ Vào 10 Tin < vấn đề bạn bè ;:)>
+ Nhiều gái < vấn đề tình cảm ;;)>
+ Đỗ aptech ;;) < tại đây là thành tích cao nhất trong htap mình đạt được b-) >

Hê hê vào lớp 10,chỉ chưa đầy 1 năm thôi mà đã khác hẳn,từ 1 thằng nhóc ngoan ngoãn :> ,chăm chỉ ra 1 thằng quân cò như bây giờ đây,nhưng dù sao thà như bi giờ còn hơn.

Vào lớp 10 được 2 tháng thì phải biến,nghỉ xừ nó 2,5 tháng rồi mới đi học tiếp,may thay học luôn lớp 11,năm sau lên 12----->quá đã!!!:D

lớp 10 với những giáo viên thật là chán ngắt đã góp phần giúp cuộc đời em đi xuống địa ngục trên con đường của những giấc mơ bị tan vỡ

lớp 10: vào 10 tin -> vui

lớp 10: chơi bời, đú đởn, học hành như shit -> chán

lớp 10: quen với e yêu ;;), bọn lớp pháp ;;) -> vui

lớp 10: quen thêm 1 lít các em gái ;;) -> vui

lớp 10: vô công dồi nghề -> như phìu

lớp 10: chơi thân với bà yến lùn ;;) -> có thêm người đi ăn :))

lớp 10: làm bố mẹ thất vọng nhất -> tự hứa sẽ phải làm lại

trừ những mối quan hệ mới ra thì năm nay là năm thất bại :| :-s

Lớp 10, ah, sắp hết rồi, kỉ niệm, ko ít cũng ko nhiều lắm :))
Nói chung là vui :)>- Phải nói là rất vui :))
Thú vị và đổi mới con người ;)
Buồn nhiều mà vui cũng nhiều !!!
Lần đầu tiên trong đời bùng tiết, gian lận tý xíu, học hành bê bết hơn, bị mắng nhiều hơn,...:((
Lần đầu tiên có những người bạn tốt và cũng nhận ra được ở đời ko phải bạn nào cũng có thể là bạn theo đúng nghĩa :)>-
Số 10 là số đẹp !!!
Kỉ niệm đẹp ??? Nhớ tới cười xòa thôi, vui lắm, ai chả biết, nói làm gì !!!;)
Chucs

Chúc tất cả hãy có thật nhiều kỉ niệm đẹp, những điều đó là vết son hạnh phúc trong trái tim, và hãy xóa đi những xích mích, hiểu lầm, nhưng đừng quên nó đi, đó là, h, xem nào, kinh nghiệm !!!

hmm, kỉ niệm vào lớp 10, chỉ có 2 tháng, nhưng là 2 tháng đầy vui vẻ và không thể quên được.
ví dụ như không vào A2 làm sao biết được Tùng Chảy :D, đây phải nói là một con người quái lạ, không giống ai hết, đào cả Hà Nội may ra mới có 1 thằng.Từ hồi biết nó mới biết được những từ như "chảy"...và hiểu một cách rõ ràng thế nào là "chảy", thậm chí có thể định nghĩa được :D
Không vào A2 làm sao biết được Nguyễn Thi (Họ hàng với Nguyễn Đình Thi), một tài năng sáng lòa, một kẻ mê loa hơn mê gái :D
Không vào A2 làm sao biết được Khánh Trắng, một tên tội phạm sừng sỏ, một kẻ buôn ma túy khét tiếng :D (xin lỗi mày rùa ơi :D)
Không vào A2 làm sao biết được Nguyễn Nam (Chắc anh em với Nguyễn Thi :D), bố của Bush, cậu của Blair và là...ôsin nhà tớ :D
Không vào A2 làm sao biết được Minh Đức, đánh guitar hay như Đàm Minh (thằng này đánh guitar đỉnh vãi lúa), chí khí cao ngất trời.
Hay như Thạc Huy, trông dáng bộ đội cụ Hồ, gân guốc nhưng trong bụng toàn Acid với Bazơ.
Không vào A2, thì làm sao biết được con gái A2 xinh như thế nào, và cả lũ con gái Sing đều là bỏ đi hết.
Cuối cùng, tơ không vào A2 thì làm sao có bài này được nữa :D
Anh Hai ơi, nhìn nè...(Quảng cáo Milo)

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Trong trăm đứa đấy có tớ Thư nhỉ??? :))
ừm, có đấy :D
Tóm lại thì, lớp 10 là 1 cái mốc, có vui, có buồn, nhg chúng ta ko thể nào quên được, 1 tuần nữa thôi, ta có thể tự hào rằng: Cháu học lớp 11 rồi ạ! Và có thể vênh mặt lên khi các bé 05-08 xuất hiện, và 1 năm nữa... lại ngậm ngùi lưu bút và chia tay... nhanh lắm đấy :x và cũng sẽ có niềm vui mới phía trước... cố gắng vào năm sau nhé, đừng để thất bại lặp lại :D

lo*p' 10 tuy ko co' co* ho^i. qua^y. tu*ng bu*ng` nhu* tru*o*c' nhu*ng phai? công nha^n. minh` da~ tru*o*ng? than`h ho*n ra^t' nhiêu!!!!!!!!!
Ban da^u` choang' vi` bi. ep' vo^ hoc. chuye^n VA(N---> dau do*n' e^ che^` cung~ chi? vi` 1 ly' do he^t' su*c' cu? chuo^i' cua? papa ( may` du*~ da(n` vo^ hoc. va(n cho lanh` tinh')he^t' su*c' dau!!!!!!!!da~ the^" lo*p' lai con` ko co' con trai!!!!!!!!nhu*ng pai? co^ng nhân. lo*p' minh`ra^t' dê~ thu*o*ng!!!!noi' chung da~ co' nhiu` chưyen. da~ wa ma` ko the^? nho*' he^t' nhu*ng lo*p' 10 la` 1 bu*o*c' ngoa(t. chuân? bi. cho lo*p 11 tai' sua^t' giang ho^`!!!!!!!va` 12 1 na(m die^m` tĩnh de^? nhin` lai. nhu*ng~ j` da ~wa

Lớp 10 : :x
_học 10 sinh --> vui (mặc dù cực kì ghét sinh)
_ cụ Hiền chủ nhiệm ---> sướng (thật ra thì cũng ko sướng lắm )
Nhớ hôm đầu tiên vào lớp , cụ thao thoa bất tuyệt 30' lận để phân biệt giữa con 1 và con độc (và kết quả là vẫn ko ai hiểu gì :D) . Nhớ tuần tâp quân sự , cả lớp nhìn nhau bỡ ngỡ , đưa này nhìn đứa kia hệt như vừa phát hiện ra 1 con sinh vật lạ nhất quả đất . Và 1 tháng , 2 tháng , rồi 3 tháng.....yêu lớp mình thật là yêu . Nhớ những khoản đóng tiền đầu năm bị HHT bình luận 1 đoạn ko đáng có . Nhớ hôm trung thu , nhớ lúc 24 đứa con gái + 10 thằng con trai + cả cụ Hiền nữa , ngêu ngao hát 'lời của gió" , nhớ hội con gái với 'Anh có nghe thấy em nói gì ko ? ', nhớ cụ Hiền cũng 'anh có nghe thấy em nói gì đâu ' .Nhớ hôm giao lưu sinh , kon PA và thằng Đ hát hay cực kì hay . "Nhớ 2 vụ cãi cọ inh ỏi ---> hay , phát hiện ra girls lớp mình thật bốc đồng . =D> . Nhớ cụ Hiền với ADN tự sao theo kiểu kéo 'fecmơtuya' , Lưu Bình , Dương Lễ với tổng hợp mARN . Nhớ hồi đấu bóng rổ nữ đầu năm với lý 2 ---> thắng đậm ---> sướng :> . Nhớ hôm đi tham quan viện giải phẩu sinh lý người , được tận mục sở thị xác người dùng khoảng 2 năm mà đứa nào hôm đấy về cũng ăn cơm ngon lành . Nhớ cả hôm qua viện Công nghệ sinh học , nghe các thầy nói rõ ràng là ko hiểu gì :p nhưng vui :D
Nhớ nhất là những lần làm phao tập thể + quay tập thể . Nhớ hôm ăn mừng cuối năm . Nhớ những giờ ra chơi nắng nóng cả lớp xông vào mấy túi xoài dầm đớp lấy đớp để . Nhớ hôm 8-3 ( nhớ boys 10 sinh thật là đáng ghét ). Nhớ những lần rủ nhau trốn học chơi bài ăn tiền , thầy bắt được chưa nói câu nào đã vội cãi . Nhớ vụ PA thi MC được dẫn phần thể thao ---> tự hào . Nhớ hôm làm đám cưới cho Phương Lợi , chưa đến đoạn cao trào :D chú rể đã chạy mất . Nhớ những lúc 'được' điểm kém , ôm nhau....cười & ngêu ngao hát " 1 ngón tay nhúc nhích này..... 8-| "Nhớ...., nhớ nhiều , nhiều lém .

Nhớ , nhớ cả ngày những hôm nay , cả lũ rủ nhau đến nhà kon Phê , tuy nắng và nóng nhưng đứa nào cũng đến từ 2h , nhớ cái mô hình sắp hoàn thành làm = cói & cói(đẹp lắm nhá :> ) . Nhớ cả giây phút này , ngồi đây ,post bài lên Hao sao cho số lượng bài tăng ngày càng tăng :D . Và điều quan trọng nhất là : phát hiện ra lớp mình đứa nào cũng dễ thương + khéo tay , phát hiện ra lớp mình ko hiền đâu , nghịch ngầm đấy , phát hiện ra :D Lợi ko chỉ thik Phê , phát hiện ra ...Be thật là nữ tính 8-} , phát hiện ra girls lớp mình ...eo ôi , cá tính ghê , phát hiện ra lớp mình cũng ko chán như mọi người nghĩ , phát hiện ra ;))..... nhiều điều nữa :D
Năm nay , cười cũng nhiều mà khóc cũng ko ít . Có nhứng lúc buồn chỉ ước gì được ngồi 1 mình nghe Destiny , có những lúc đã cố gắng , đã gồng lên nhưng càng cố gắng càng cảm thấy mình thật yếu đuối , bỗng nhận ra con đường mình đã chọn sao thật xa và càng ngày càng hút bóng . Và cũng nhận ra 1 điều thật giản dị dường như là tất yếu : yêu người ấy biết chừng nào !

Chỉnh sửa lần cuối:
Quả thật lớp 10 vui hơn tất cả các lớp 9,8,....
Đầy ngạc nhiên nữa chứ
Ngạc nhiên ko ngờ lại có lũ mất dạy (bậy) thú vị đến thế
Ngạc nhiên ko ngờ mình đùa dai đến thế còn có đứa dai hơn
ngạc nhiên vì con gái ko hẳn mang tính chất con gái
Ngạc nhiên ko ngờ có người lợm như thằng HD ấy
Ngạc nhiên vì bị ghét đến thế
Ngạc nhiên vì HBN
Nhiều lắm
Ngạc nhiên đến choáng ngợp, tất cả đọng lại như trong cái cười xòa !!!

ngại đọc quá

Thằng Bốp lại bon chen vớ vẩn hả?

Back
Bên trên