Những kỉ niệm lớp 10......

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Lớp 10: vào lớp ngỡ ngàng vì ..ít con zai quá <:|> Bao nhiêu kế hoạch mình vạch ra từ hè sụp đổ <:biggrin:> Bù lại là 19 đứa con gái cứ gọi là ... :x toàn đứa xinh xắn,( k xinh với người khác thì cũng xinh với mình <:)> ) dễ thương (=dễ nhờ vả <:mrgreen:>)
Lớp 10 : có 1 cô giáo chủ nhiệm tâm lý, toàn dùng tiết Pháp để nói nhưng cái hay ho :D nên mở mang được rất nhìu :)>- đây là lần thứ 2 mình thật sự phục GVCN đến thế :)
--> nói chung là k cảm thấy đáng tiếc khi chọn Pháp1 0407 :x:*
Lớp 10: hie, đầu năm thì kết nghĩa huynh muội với mấy thằng lớp Tin, nhưng chẳng hiểu sao lại biến tấu thành chồng với cả vợ <:|> :)x) đến h thì chẳng đứa nào thèm xưng huynh muội nữa <công nhận nghe cũng ngu ngu cơ b-) > Wen bọn lớp Tin lợi 1 cái là có j` dễ nhờ vả <lại nhờ vả :biggrin: > + có j` k hiểu hỏi bọn nó cũng okie :)
--> wen anh iu :x với vợ iu :x + 1 lũ đẹp zai sáng sủa nữa <b-) :> >
Lớp 10: mở rộng quan hệ hơn rất nhiều so với hồi trước , wen được lắm người hay<kể cả già trẻ lớn bé :biggrin:> :D
Lớp 10: bít thêm 1 con chị người:chân 1:1 gần nhà, suốt ngày gọi điện + đi chơi cùng :biggrin: hie, làm mình có vẻ ham chơi hơn 1 chút <nhưng k bõ bèn j` vì dù j` mình cũng rất ngoan :smoking:> :x

Lớp 10 : riêng vụ học hành thì cũng k đến nỗi nào <:)> + wen nhìu ng` hơn+ 1 chút thay đổi trog tính cak :)
--> :x :x :x :x :x :x :x
Hy vọng lớp 11 cũng vui vẻ như rứa :x

+ tiếc mỗi cái là chưa đi chơi xa bao h,mấy lần định đi đều hoãn, có khi lớp mình làm 1 chuyến trong hè đi chứ năm sau thì lại lo thi thố vớ vẩn , đi mất vui, nhỉ :x
Tâm hồn con này đen dễ sợ

Ninh lên nhanh quá đấy.
MN và Ninh hôm nay tình củm ghê, tớ thấy hai bạn đang XXX nhau ở cầu thang B tầng hai đấy. Kỉ niệm về MN là sâu sắc nhất với anh chứ ??? Anh Ninh ??? Xin lỗi nếu tôi có hơi đường đột (Nhận đê, đôi "đằm thắm, chân thành và lặng lẽ nhất") :))

hic,lớp 10,có những cái ra đi sẽ k bao h trở lại :-$ :|

Phùng Anh Quân đã viết:

Ninh lên nhanh quá đấy.
MN và Ninh hôm nay tình củm ghê, tớ thấy hai bạn đang XXX nhau ở cầu thang B tầng hai đấy. Kỉ niệm về MN là sâu sắc nhất với anh chứ ??? Anh Ninh ??? Xin lỗi nếu tôi có hơi đường đột (Nhận đê, đôi "đằm thắm, chân thành và lặng lẽ nhất") :))

Hơ, kín thế mà vẫn bị thấy ah??? Cái bạn này hay ăn thóc quá!

1 ngày nữa là lớp 10 kết thúc, bùn ghê, nhg chúng ta sẽ cùng đón nhận những niềm vui mới, chưa đến năm phải khóc đâu mọi ng` ạ :D

Một ngày nữa ??? :))
Tớ đang phân vân ko biết mai nên đi đến lớp (Để chơi) hay là ở nhà (cho mát) đây. :D

Sao lại còn 1 ngày. 2 ngày chứ. Cả T6 và T7 mà. Nhưng thảm hại nhất là sau khi liên hoan lại phải họp phụ huynh.

Thế VA nghỉ nên ko biết sao ?
Ngày mai thì muốn ntn thì tùy :)) :D
Thứ 7, 3h30' chiều cả lớp tập trung làm cái liên hoan cuối năm 30' , sau đó họp phụ huynh từ lúc 4h, cái giấy mời họp của VA chẳng biết ai cầm (chắc thầy vẫn cầm). Đấy, thế nên, thứ 7 đằng nào chả phải đi :)) Định bùng luôn chắc (ý hay đấy :D)

Tuần này ko được cái kỉ niệm gì hết:|:|, nghỉ học cả tuần:(:)((

Tuần này ko được cái kỉ niệm gì hết:|:|, nghỉ học cả tuần:(:)((
Bạn Thư nói thế ko đúng, nghỉ nhiều thì càng vui, càng nhiều kỉ niệm chứ sao, vả lại, mấy ngày nghỉ tớ toàn đi chơi với bạn nên càng vui hơn :D

Bạn Thư nói thế ko đúng, nghỉ nhiều thì càng vui, càng nhiều kỉ niệm chứ sao, vả lại, mấy ngày nghỉ tớ toàn đi chơi với bạn nên càng vui hơn
Điên hả Quân , con Mực nó viết cơ mà :nono:
Mà mày bảo ai
b-) b-) :|

Hơ, thứ 2 này đến nhà con Linh đập phá ,< cả lớp 8-}> mình ban đi chợ mới sợ chứ :| <nhưng còn hơn là ban nấu nướng 8-}> chắc vui :biggrin:

Àh, nhầm được chưa, con này chỉ được cái bới móc khuyết điểm của người ta, sau này mày mà làm lãnh đạo có mà chết cả tập thể :D, tao có bảo may đâu, vạch áo cho người xem sẹo sao ??? :D :D :D :D

Năm lớp 10 này bỏ lỡ quá nhiều thứ, đặc biệt là thời gian

Tiếc là sớm bị dẹp rồi :D
VA cũng suýt bị đi nữa còn gì ??? :))

Chà chà, thế có đau ko ? Tớ thì suýt bị thôi :D may hon nhiều. :))
MÀ chuyện này họa sơ sảy là toi đường hậu sự hương hỏa ấy :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Bạn Thư nói thế ko đúng, nghỉ nhiều thì càng vui, càng nhiều kỉ niệm chứ sao, vả lại, mấy ngày nghỉ tớ toàn đi chơi với bạn nên càng vui hơn :D

hì, tớ có nói câu đấy đâu, Mực mà ^^
Vậy là hết rùi... bb Grade 10!

uh, hay nhầm nhọt quá, mấy hôm trước nhầm anh với chị, chị với anh, bị chửi khéo suýt chết :))
Sorry sis trang và bạn thư
uh, bb 10 !!!

Back
Bên trên