.: Những HAOer ấn tượng nhất với bạn là ai :.

Sao topic này lại dừng đúng cái ngày SN Bác thế này :-/
Em ấn tượng nhất với anh Đỗ Việt , làm việc chăm chỉ , nhiệt tình , giải quyết ngay lập tức các thắc mắc yêu cầu của thành viên . Super admin tích cực :D

em sợ nhất : Chị Hương :-SS
Ước mơ được vươn tới nhất :Đánh War giỏi và học giỏi như anh Hà Bi :D
HAOer tài năng nhất : anh Chi bem, chị Hương và anh Hà Bi
Có cảm tình nhanh nhất : chị Hương ( chị em mà :D)
Quen và gần gũi nhanh nhất : Chị Hương, anh bunny rùa và anh Long
Nhiều bài post thú vị nhất : anh Khải, anh Chi Bem, chị Hương
Có tình cảm nhanh nhất : Chị Hương ( sao mà lắm Hương thế nhỉ :-? )
Cảm ơn nhất : Chị Hương vì cho em nhiều kẹo và để cho em so chều cao >:) ( lại Hương :-w), anh Đỗ Vịt ( Chỉ cho em link down HIgh School Musical :D:D:D)
Ava cute nhất : Ava hình sói của em :D Cả đống hình sói trong máy :)
Ava chuyên nghiệp nhất : Anh dũng xòe( làm cho mọi người bàn tán xôn xao vì ko biết anh í mặc gì hay ko >:) )
Người gặp mặt ấn tượng nhất : anh Hà Bi \:D/
Người muốn gặp mặt nhất : Anh Hà Bi, anh Quách Trun Dung, anh chi bem và anh Khải mo ( em muốn sờ đầu các anh í quá >:) )
Người giúp đỡ tận tình nhất : Chị Hương, anh Hà Bi :x ( yên tâm đi, Hương lần cuối rồi :p :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Toàn nghe nhắc tên chị Hương nhiều quá nhỉ, chắc sau này có người yêu em Quý cũng cố tìm người tên Huơng luôn nhảy:D. Ủa! anh yêu Quý ghê mà sao hổng thấy nhắc tên anh dù chỉ 1 lần trong mục kinh dị nào đó? chắc phải cố gắng năm sau để được em Quý nhắc tên trong topic này Quý:D:D

Lần sau em sẽ thêm vào nữa là:
Người bậy bạ và cẩu thả nhất: Anh Nghĩa hentai ( cho chị em mượn USB mà chả xóa cái XXX show của anh đi suýt nữa làm chị em cóp vào máy :)))

Xuân Quý: Lần sau em sẽ thêm vào nữa là:
Người bậy bạ và cẩu thả nhất: Anh Nghĩa hentai ( cho chị em mượn USB mà chả xóa cái XXX show của anh đi suýt nữa làm chị em cóp vào máy :))).

* Quý ơi! chắc em nhầm với anh Nghĩa nào rồi? anh đâu có cho chị em mượn cái ấy... đâu:D mà còn có xxx show? chết anh thật.

Trong những người lộn xộn, anh là người đoàng hoàng nhất không bao giờ nghe, nhìn, bàn luận... về xxx show cả:D:D. Nhầm hay là vu khống đây hả em Quý thân yêu!:D

Nghĩa rùa!

À. Em hỏi lại chị iem rồi. Đấy là anh Nguyễn Trọng Nghĩa. Chết chết. Thôi, em sửa lại vậy.
Con người mẫu mực nhất ( trong mắt của người đó :)) còn em chưa bít thế nào): Anh Nguyễn Hoài Nghĩa- Hội trưởng hội nói nhảm đầy quyền lực trong phạm vi hội :):D>:)

^^ em này thần tượng anh Hà Bi nhỉ ? Anh Hà ơi , cho em làm fan của anh mới :D
Cho đến h phút này chị thấy người dễ thương nhất HAO là em Quý đấy :x . Rất thông minh .

Welcome em :x
Cám ơn em Tít nhé :x

Fan Hà bi mà trưng ảnh Nhật sa đoạ to lù lù trên bàn thờ thế kia à :))

Ôi ấn tượng nhất HAO thì còn ai ngoài chú Bass đẹp giai hút thuốc :D :D :D

Ý chị Hương xinh em chưa thay được mà ! Mà chị iu sao lại gọi là Nhật Sa đọa , thần tượng mà ! ( cũ ) . :D

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Welcome em :x
Cám ơn em Tít nhé :x
:x 0:)
Em có 2 đứa bạn phải nói là crazyfan của anh mất:))
Từ lúc xem xong trận chung kết KPTG computer tụi có coi anh là chuẩn mực của tài năng
8-}
Em kô xem nhưng nghe tụi nó kể cũng thấy........:-$

----------

Vũ Xuân Hương đã viết:
Fan Hà bi mà trưng ảnh Nhật sa đoạ to lù lù trên bàn thờ thế kia à :))
Anh Nhật không sa đọa:((
Phải kô anh Nhật nhỉ:*

sao lắm ảnh thie 8-}
em thần tượng nhất là anh Đỗ Việt :x nói câu này hok bít bao nhiu lần , anh ý theo em thấy là ng` mẫu mực :D , hiền hậu :)) ... nói chung là rất nhiều :))

các e khóa dưới đặc biệt là các e gái hầu như e nào cũng có 1 sở thích chung là anh .. Đỗ Việt .. hehehe :p xem chừng a ĐV ăn khách nhất HAO này rồi hehehe .. :mrgreen: :>

chán nhỉ, k ai thần tượng chị Big thủy à :D

hehehe .. có a Xòe là đủ rồi =)) =)))) haha jk :mrgreen: .. trừ tất cả các thần tượng của e thì e thần tượng aX nhất đấy hehehe .. ;;) .. :>

Chỉnh sửa lần cuối:
có anh Hoài với anh Chí Thanh ở Paris cũng thần tượng em Big Thủy lắm đây này, Big, em còn nhớ hay em đã quên =)) :D :D

Phạm Đức Hoài đã viết:
có anh Hoài với anh Chí Thanh ở Paris cũng thần tượng em Big Thủy lắm đây này, Big, em còn nhớ hay em đã quên =)) :D :D

:(( ... nếu có cơ man nào e bay sang Paris thì a Hoài với aThanh nương tay cho e nhé .. :(( e biết lỗi với 2 anh rồi huhuhu ...

... biết làm thế nào để tạ lỗi với 2 anh bây h Paris ơi :p :p ...

Back
Bên trên