.: Những HAOer ấn tượng nhất với bạn là ai :.

Bạn Nhật post thì post mà chẳng post thì đừng, kiểu ở đâu ra bôi bôi xóa xóa thế [-x [-x
haha, vì như tao đã nói, tao đang kìm số bài của tao đến đúng sinh nhật thì 1000, bi h ghét số bài nhiều lắm, càng ít càng tốt.Coi như bôi bôi xóa xóa là kiểu của bạn Nhật đi.^^
Người kiên nhẫn nhất với mình: chồng zest ^^ (cảm ơn chồng thật nhiều)
ấn tượng ... anh Nhật ... sự khác biệt quá lớn hoặc cũng có thể đây là con ng` thật của anh mà bây h em mới biết ^^ .... nói thế nào nhỉ ... chị bạn em theo dõi HAO n` .. và nói về anh Nhật = 3 từ "quá yếu đuối" ... 1 cái nhìn vô cùng khách quan mà có lẽ nên được đặt vào 1 góc nào đó để suy nghĩ ... be strong ...
kiên nhẫn và yếu đuối, còn đặc tính nào của tớ các ấy nói hết ra đi.8-} đúng là 2 đức tính từ bé lần đầu có người nói tớ thế.8-}

ôi mẹ ơi, con yếu đuối một cách kiên nhẫn.8-}

Kể cũng lạ, sao ch lại có thể yếu đuối 1 cách kiên nhẫn được nhỉ, điều này ngược hẳn với nhg j` TuTi nghĩ từ trước đến h ... hehe, bít đâu đấy là 1 tích cách chưa được khai phá trong con ng` ch.
@Big Thỏ: em nói thật mà:)

kiên nhẫn và yếu đuối, còn đặc tính nào của tớ các ấy nói hết ra đi. đúng là 2 đức tính từ bé lần đầu có người nói tớ thế
chẳng phải thế ạ? Đọc qua Zest ai cũng bảo thế ạ!
to me: :D, ấn tượng MINH NHẬT, từ lâu đã thế. ...hình như là người đa tính cách, đọc những dòng tâm sự thì thấy yếu đuối thật, ym + 1 số topic tán gẫu thì có vẻ rất cá tính, hơi bị ngang ngược... Mà lạ, nhìu tính xấu mà vẫn thik, nhìu là đằng khác :D

Đôi ấn tượng nhất trong HAO là anh Tuấn SH và chị Tuệ Minh :x Đẹp đôi nhất HAO - trai tài gái sắc :x

Hình như là tài sắc vẹn toàn chứ ;;)

ấn tượng anh Ha` bi, trông anh í cứ xinh xinh kỉu ji` i'

EM ấn tượng với anh Đỗ Việt, bởi vì anh ấy thứ nhất là dễ gần, thứ hai là rất giỏi Văn, thứ ba là có số điểm và số bài đáng nể!

Ôi thằng Nhật, mày làm mưa làm gió các em trong này. Đọc đâu cũng vợ vợ chồng chồng với mày.Thế này thì chết, hỏng hết xôi thịt. Có em nào thừa ra, cho anh xin với.

bây h HAOer em là em ... ấn tượng em NLH Nga 04-07 =)) =)) .. "tuổi trẻ tài cao" ... :)) :)) ... :>

chị cũng rứa ;;)

HAO - amser ấn tượng chị Thùy Anh + anh Hoàng Vũ + chị Pooh + chị Mai + chị Lan + Big :D + Nhật Zest + Zenny :D + anh Trường Sơn + chú Tuấn +bạn Ngân Hà + chị Jang + ....nhiều nhiều nhiều bổ sung sau :x

H.A.O er ấn tượng nhất với em là : anh Minh Nhật , chị Trang Thư , anh Hà , chị Bảo Thư ,chị Lan Vy ....còn nhiều nhiều nhiều nữa không thể kể hết :D

tại sao bây giờ ai cũng gọi bạn zanny của tớ là zEnny thế nhỉ.thế có buồn không chứ.:-s

tiện thể báo luôn cho đồng bào nhân vật đang khiếp khủng nhất bây giờ vẫn không ai khác là em Nguyễn Lý Hiền Nga, đội hình kế cận của Thủy Big với tuyệt chiêu "anh nhà mình" và quả cười phớ lớ không thể thiếu :)) bài nào cũng thấy có. 8-}
thêm nữa Annie yêu cũng ngày càng tăng tốc về ĐCL, Thủy Big xác định nhường ngôi bước xuống đi cho vợ chồng anh lên cầm quyền.b-)

ấy ấy anh Nhật anh phải nói rõ là em Nga khiếp khủng về cái gì nhé .. [-x .. em làm gì có vụ "anh nhà mình" giống như của em Nga .. :mrgreen: ... nói thế nhầm lẫn quá :)) :)) =)) =)) .. so sánh khập khiễng thế bao h ko [-x [-x :mrgreen: ... công nhận là em Nga rất đc các anh chị biết đền về vụ "anh nhà mình" đấy :)) :)) =)) hehehe...

... anh và chị B Thư yêu .. thích thì cứ cộng điểm mà lên ngôi ^^ ... :D em ham hố gì đâu :D :)) .. ham hố thì em đã đi xin đcl từ lâu rồi :mrgreen: .... mời ... ;;) ... hehehe ...

... HAO bây h chẳng có ai để ấn tượng nữa nhỉ :( :( .. hồi xưa thì bao nhiêu .. >.< h HAOer đặc biệt như lá mùa đông .. :-< ...

Vậy là ... trong HAO ai cũng có thể là ấn tượng nhất ?... và ai cũng có thể là ... khiếp khủng nhất ?:-/

----------

úi chà sorry các anh các chị em là thành viên mới chưa có ra mắt đã thọc gậy bánh xe, có gì thất lễ các anh (chị) bỏ quá cho em, em mới chân ướt chân ráo vào ... HAO, đừng bắt nạt em kẻo tội nghiệp :D

Ấn tượng cái bài trên nhất của anh Tùng :)).
Bỏ qua những cái tên quen thuộc như chị Thủy và anh Nhật đê, nói mãi nhàm rồi ;;) :p
Vào đọc NK, ấn tượng nhất là couple "Nguyễn Hòa Bình- Vũ phương Ly" :x :p.

...:)) ah cái anh lừng lẫy hot boy L2 1 thời ý hả anh Nhật :)) :)) :p

.. HAO bây h mọi ng` đi đâu hêt ý >.< ... VC cũng chẳng còn mấy ai .. :| ...

..em cung j/k thoi ma :D :p .. :mrgreen: em vẫn dùng cái nosilent_9rain mà :p .. nhưng em set invi :D :p .. khi nào anh hứng lên thì anh cứ buzz em .. em có trên net em sẽ trả lời ngay :"> :D :mrgreen: .. hè này bao h anh về Vn ? .. về trc 14/9 nhé :D... cho em đi cafe Hn chứ .. :mrgreen: .. 14/9 em back to Uk rồi >.< :( ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật là vui vì mình post bài mà có người ấn tượng :) !!!!!!
(nói thật lòng đó, Dung)
Hix, hôm nay đọc 1 bài buồn quá, mà tìm mãi ko thấy có cái nơi nào để post
đành xin tạm Bích Thủy một ít đất nha, hi vọng em ko cảm thấy phiền chứ ? :)
http://hun1cai.org/ <= đã có ai đọc chưa vậy, buồn quá ah`:|

HAOer ấn tượng nhất là ng có chất lượng bài viết cao nhất

không hẳn thế. Em thực sự ấn tượng với anh Đỗ Việt, mod box TSVB. Anh không chỉ điều hành mà còn quan tâm, theo dõi những cảm xúc của từng người....

Back
Bên trên