.: Những HAOer ấn tượng nhất với bạn là ai :.

.. hehee .. bây h ấn tượng em tuti phết nhờ .. :mrgreen: .. sau 1 năm thấy em tuti mature bao nhiêu rồi đấy .. :mrgreen: .. làm chị nhiều lúc bất ngờ quá :> ... :x .. cooool .. càng lớn càng xinh ^^ ... :x

.. hình như ai vào HAO lâu cũng lớn lên nhiều và nhanh ^^ .. đôi khi là lớn trước tuổi .. :-< .. :mrgreen: .. just ... why? .. hừm ... :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như ko ai vượt qua nổi số bài viết với số DCL của chị Big Chân Cong :|

Đào Huy Toàn đã viết:
như 1 cái máy ... có ảnh Loan là có chữ Khồn xinh ... thích nhể

.. anh Toàn làm gì GATO em khồn thế .. =)) =)) :p j/k :p:D ..

.. chuẩn bị em Thủy lại ấn tượng anh Toàn về khoản ghen tuông sắc đẹp với các em gái bây h ý nhỉ .. :)) :)) :mrgreen: ..

:x anh Toàn xinh :x

:))))

.. Bánh Quy em : .. :mrgreen: .. sao chị Thuỷ bài với điểm làm sao .. :D:D .. :nono: .. mà chân cong đấy chỉ là nick của 1 thời anh Zung lầm lỡ mắt lé mới nhìn thành cong thôi :nono: .. em Bánh Quy ko phải vùi dập đời chị thế nhé .. [-( .. [-( ... hè về cho xem chân xem ai cong hơn ai bây h .. =)) =)) .. :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấn tượng với ai nhất? :)

thấy mọi người viết đến trang 18 bon chen vào.thik nhất số 18.:x 18 n life.:x

Trên HAO dĩ nhiên ấn tượng và yêu nhất người yêu rồi-special nên không tính đến ^^ (Gaudy không post ảnh nữa, tất cả link nào em dùng để post ảnh Trúc sẽ die hết thoai).

Ấn tượng ở HAO nhiều không kể xiết, nói ra có mà mỏi mắt mọi người đọc(dõi theo tên mình ở đâu ^^ ) thế nên nói về 1 vài người thôi.;)
Ấn tượng nhất khi bước vào HAO là anh Khải(vì vào HAO là vào TTTG đầu tiên).Vì ban đầu chơi bóng rổ ở ngoài cũng nhiều, không nghĩ anh hoạt động cho HAO nhiều thế.Và shock trước kiểu làm việc rất dứt khoát và manly của anh, nói ít làm nhiều, chuẩn xác quyết đoán.:) ngồi cùng bàn thì mới có một lần, hôm đi với tito, :) nhưng nói chung ấn tượng vẫn tốt. :)

Là Zz với tình yêu lớn không ngờ-viết về mày bao h cũng chỉ ngắn được thế thôi./:)
Là Annie-với tất cả những gì vợ viết ra, và vì lần vợ đã cùng chồng vào vn4u để đấu thơ.:) vẫn rất chân thành chờ sự đổi thay 1 lần nữa của vợ. Wad will be will be,u said u trust no one, so how i and everybody can make u see that how much we care 'bout u, annie.:)

Là Tuti - cute hơn cả những gì có thể tưởng tượng ra trước đó(mặc dù trước đó là khá nhiều rồi)cũng bằng những gì Tuti của chồng đã thầm lặng làm và dõi theo.:) Chuồn chuồn bay cao.:) nhé.con đường về nhà xa và bụi.:) ;)

Là Ariel Mai Phương - trên HAO thì không dám nói nhiều về em, hy vọng có ngày những điều anh đã nói sẽ thành hiện thực, ít ra để em hiểu vị trí của mình là wan trọng với ai, và không với ai. :) ;)

Là anh Vũ.:) dĩ nhiên rồi.>:D< không cần phải nói gì thêm...
Là anh Chi.^^ chắc chắn lần sau em sẽ viết truyện cho HAO cùng anh.;) 2 phong cách đối ngược vào cùng 1 truyện. :p
Là chị Katia, trong HAO giờ không còn ai em yêu quý hơn chị.:)
Là tiểu thư Chanh.;) Em gái yêu quý.:) chờ đợi từ mal thứ anh sẽ dành cho em.:) try to understand wad am i.
Là em Huyền Anh benny và Hằng sunshine cũng rất ấn tượng, bài viết không nhiều nhưng điểm chất lượng cao- và bài viết thì xứng đáng với điểm chất lượng.:)

Là như thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. hehee .. bây h ấn tượng em tuti phết nhờ .. :mrgreen: .. sau 1 năm thấy em tuti mature bao nhiêu rồi đấy .. :mrgreen: .. làm chị nhiều lúc bất ngờ quá :> ... :x .. cooool .. càng lớn càng xinh ^^ ... :x

.. hình như ai vào HAO lâu cũng lớn lên nhiều và nhanh ^^ .. đôi khi là lớn trước tuổi .. :-< .. :mrgreen: .. just ... why? .. hừm ... :D:D
hì, vì ở HAO, là nơi ko thể trẻ con được, nên lớn nhanh, lại được vun đắp bởi bao nhiêu tình thương, tình bạn ở các HAOers nữa ;) :x

Ở HAO thì e ấn tượng với tất cả, với bất cứ ai e gặp. Mỗi ng` 1 cá tính, 1 phong cách, ko lẫn vào đâu được ;)

Ủa, rõ ràng là lúc nãy chưa thấy bài của ch, bi h đã lù lù ra trước mặt rùi.... ko rep đâu:)

em ấn tượng chị thủy nhất, đã có ai có số bài nhìu như chị chưa ?

Tất nhiên là chưa em ạ, chị Thủy là vô địch về bài viết, điểm chất lượng, lòng nhiệt tình:x Hồi mới vào HAO, em đã thấy chị Thủy đã có 1 số bài rất rất lớn. Hồi đấy, đ.c chị động viên nhiều lắm, chứ ko cũng tủi thân, vì chẳng wen ai cả, chỉ vào HAO và viết bài thôi:x Bi h mọi thứ cũng thay đổi.Iu chị nhìu :*

. Bánh Quy em : .. .. sao chị Thuỷ bài với điểm làm sao .. .. .. mà chân cong đấy chỉ là nick của 1 thời anh Zung lầm lỡ mắt lé mới nhìn thành cong thôi .. em Bánh Quy ko phải vùi dập đời chị thế nhé .. .. ... hè về cho xem chân xem ai cong hơn ai bây h .. =)) =)) ..
hí hí
được rùi
xem chân chị () hay )( =))=))

ấn tượng nhất là em thủy, số bài viết phải gọi là thần sầu quỉ khốc, có câu bài trời cũng chẳng bằng em

chồng đã viết:
Là Annie-với tất cả những gì vợ viết ra, và vì lần vợ đã cùng chồng vào vn4u để đấu thơ. Vẫn rất chân thành chờ sự đổi thay 1 lần nữa của vợ. Wad will be will be,u said u trust no one, so how i and everybody can make u see that how much we care 'bout u, annie.
^^ Sorry my dear, life's made me doubtful like this, I blame fate for blackening my soul ^^

Haoer ấn tượng với em thì nhiều ^^ Nhưng bây h chưa có nhiều thời gian, thôi em post tạm vài hình ảnh come to mind trước đã vậy ^^

- Spammer của mọi thời đại: em Thủy chân ko cong :dazzler: :beerchug:
- Người nghiêm túc nhất: anh Mai Thanh Hà =D> :x
- Người đứng đắn nhất: chị Thanh Hà :D
- Người gần gũi nhất với em (về mặt họ hàng): chú Ngô Nguyễn Duy :p :x
- Người nóng tính nhất: anh Đặng Trần Hiếu :( (may muh anh ko gây gổ với em bao h)
- Người lãng mạn nhất: anh Nguyễn Thành Trung ;;) (rất hâm mộ thơ anh ^^)
- Người câu bài thô thiển nhất: bạn Nguyễn Thành Trung T2 02-05 >__<
- Người đáng iu nhất: 2 em gái Hải Anh, Huyền Anh của chị :x :*
- Người kiên nhẫn nhất với mình: chồng zest ^^ (cảm ơn chồng thật nhiều)
- Người làm mình xúc động nhất: em Mai Ngọc Bích :x (cảm ơn em rất nhiều vì những t/c dành cho chị ^^)
- Người ngưỡng mộ nhất: chị VN Hà Anh :x (rất muốn được như chị ;;))
- Người nói chuyện có duyên nhất: anh Chi :x (nhưng cũng ko kém phần lừa tình [-()
- Người gây bất ngờ nhất khi gặp mặt: chị Giao ;;) (nhìn post của chị tưởng chị Giao "sắt đá" lắm ;;), nào ngờ gặp rùi thấy chị thoải mái dễ chịu, vui tính ko ngờ ;;), nhất là em vẫn còn nhớ chị Giao gọi điện về nhà xin bố mẹ cho em đi chơi thêm giờ với cả ngay sau lần đầu gặp chị đã rủ em "lên sàn" :)) :x.

Tạm thế thôi nhỉ, có gì em post sau :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
... hehe .. cái danh hiệu chị BT cho em em chẳng thấy tự hào tí nào .. :D :mrgreen: ...

... ngày trước tại có VC .. có anh Zung cThảo a Vũ ... nên hoạt động n` ..cũng vì sang bên này em chẳng có gì làm ý mà :"> :mrgreen: ^^ .. ngày trước mới vào hay đi chơi lung tung khắp nơi mà ko bị ai mắng gì cả >.< .. nghĩ lại em cũng thấy hồi đấy em may mắn ^^" ... :x ...

... em tuti nói gì nghe cao cả thế :-B .. chị đọc mà cũng chỉ biết câm nín .. :shock: .. :x .. :x .. hehe .. riêng 04-07 thì yêu nhiều em lắm :p :D :">.. trong đấy có em tuti và em sịt chị quý lắm ^^ ... :x:* ...

...

.. hehe .. ngày trước ở HAO em sợ anh Hà nhất nhà .. :D:D .. ^^ nhưng mà bây h thì em rất yêu quí đại gia ^^" ... thank đại gia vì nhiều thứ ^^ .. :x ... :* ..

.. ở HAO này từ ngày em vào đến h thì em thấy có anh Khải là người bám trụ ở HAO lâu nhất thì phải .. (cho đến bây h :|) ... rất ấn tượng ..

... ng` mà em tiếc nhất là anh Đặng Trần Hiếu ... từ ngày có vụ abc anh Hiếu đã ko còn hoạt động n` trong HAO nữa thì phải .. đặc biệt là clb tin học :( .. mặc dù anh Hiếu là ng` nóng tính và có 1 chút ngang tàng (personally opinion :biggrin:) nhưng điều đó ko xóa đi được sự giúp đỡ nhiệt tình của anh H với clb tin học nói riêng và HAO nói chung .. ^^ ... em rất coi trọng sự hoạt động của anh H ^^ ... :x .. (hehee bây h mới có dịp trình bày :D)

ấn tượng ... anh Nhật ... sự khác biệt quá lớn hoặc cũng có thể đây là con ng` thật của anh mà bây h em mới biết ^^ .... nói thế nào nhỉ ... chị bạn em theo dõi HAO n` .. và nói về anh Nhật = 3 từ "quá yếu đuối" ... 1 cái nhìn vô cùng khách quan mà có lẽ nên được đặt vào 1 góc nào đó để suy nghĩ ... be strong ...

... if hckl is my dearest small house ... HAO will be my lovely big house ... .. there are hckl and HAO where I know I can find the warmth ... ^^ :x . .thank HAO .. :x ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Người mà mình yêu quí nhất trên HAO này là: chính mình :* :x >:-D<, hix hix

người đồi bại nhất HAO: anh Vũ
người có phong cách post bài độc đáo: kike ( tuy ít nhưng vẫn...:mrgreen: )

Bạn Nhật post thì post mà chẳng post thì đừng, kiểu ở đâu ra bôi bôi xóa xóa thế[-x[-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ấn tượng nhất vẫn là anh khải: xóa bài viết thì bình thường, nhưng những lí do thì không nên nói ra

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Người câu bài thô thiển nhất: bạn Nguyễn Thành Trung T2 02-05 >__<

....trời...ấn tượng ghê wa'....bạn AThư không nên "thần tượng hoá" một cách tuyệt đôi tớ như thế...dù sao HAO cũng là 1 diễn đàn lớn và người câu bài thì cũng nhiều...

Hì, nghìn kẻ thi chỉ có một thành phò mã, vạn người câu kéo chỉ một người đạt đến đẳng cấp như bạn Nguyễn Thành Trung, có nói ra như vậy kể cũng ko có gì ngoa ngắt ^^. Thân.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hưng sao lại hỏi câu lạ thế ^^ Ấy nhìn lại topic đi, có bao nhiêu chỗ nói đến cái đó mà ^^

Back
Bên trên