Những chuyện bê bối của lớp A2

Vũ Xuân Hương đã viết:
Bạn Long muốn thành nhân vật trong truyên à >:) Mai nhé.

Hình như bạn Long chưa kịp nhập quốc tịch vào A2 thì phải , đề nghị bạn Hương post bài đúng chủ đề ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Nhu Toan đã viết:
ko phai tu khen chu nhung cau chuyen dzo dzan the nay ngoi 1 ngay chac nôn ra hang chuc chuyen, ban Huong muon lop Toan nhap quoc tich lop Anh thi co muon lam nhan vat trong chuyen ko ;)
Thực ra thì bạn Hương cũng giỏi đấy chứ, không tìm được ai để cùng chia xẻ thể loại truyện như vậy nên đã tạo ra môt topic có title khá "bắt mắt" cộng với lồng tên các nhân vật trong lớp vào trong câu chuyện.... :-?
Bạn Hương đang bận thi mà vẫn có thời giờ kể những loại truyện như vậy cho anh em giải trí, mày phải appreciate chứ Toàn :x

Mấy đồng chí này chăm chỉ lượn lờ các Box quá nhỉ... công nhận ngày xưa ở trong trường thì ko biết gì mấy... Chỉ vì chui vào HAO mà phát kiến ra bao điều thú vị! :D :D :))

Bạn Hiền là một trong những người lượn lờ nhiều nhứt :))

Bây giờ mà chui ra được thì lại thấy nhiều cái thú vị hơn ..

Đã chui đầu vào thì khó mà chui ra lém :))
Chui ra được thì cũng thương tích đầy mình 8-}

Ừm vấn đề là muốn mà không được , giống như câu truyện cái toilet :)) :))

Outsider *** *** ***
Insider *** *** ***
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hè hè , phải để các bạn đoán một chút chứ .. [-x [-x

Thế à, chúng ta có thêm 1 chuyện bê bối này: "Long- Tâm và cái toilet "

Đã ai xem Mr Bone chưa.. nhà cho thuê đề bên ngoài là "To Let" có con thằn lằn chui vào nằm giữa biến chữ "To let" thành ---> Toilet hi hi... :D

Nếu như theo Long và Tâm nói thì bây giờ chúng ta có thể thay Go Home thành Go to toilet :)) :)) :))

=)) chít cười... không hổ danh đàn anh đàn chị A2 04-07!! lớp nỳ, bít mấy người, chị Ngọc Anh này (chị Phích!! :))), anh Hải Linh :)))), với mấy anh chị nữa, nhưng em không nhớ tên :"> hoành tráng vật!! kỉu này là phải nhờ viết kịch bản hộ thôi, để hôm nào hoành tráng trên trường chứ :>

Vịt con xấu xí lúc nào thành thiên nga thì gọi anh nhé , YM của anh là legenddragon_baran :x :x

Hiền Nga ...tên đẹp quá đi mất... :x

Em ơi, có chuyện gì hay thì vào đây kể nhá, chứ đừng nghe các anh ý phỉnh nịnh ...mấy anh này trông thế mà ở nhà ngỗng giời, vịt giời có mà cả đàn đấy :D... Thêm một con vịt con xinh xắn cũng chẳng thấm vào đâu! ;)

Uhm uhm... nào, đề nghị các bạn đừng trêu kẻo các em xấu hổ chạy mất thì mất vui nhá! [-x [-x

Bạn Hiền đừng có mà lói sấu anh em thế trứ :D
Thấy tên điẹp thì muốn nàm quen vậy thui ;;)

=)) chết chết em Hiền Nga mà sợ không dấm vào nữa thì đã chả phải là em Hiền Nga! cứ hỏi chị Phích mí lị anh Hải Linh là biết ;)

mà.... chết cười... :)) ôi giời...

không bít bà chị mình có trò gì bê bối hồi ở A2 không nhỉ? ;) (anh Hải Linh thì khỏi cần hỏi, tự thân đã là một đống bê bối! :)))

Đề nghị em Hiền Nga hoặc bạn Xuân Hương ( tên ai cũng đẹp cả :X :X ) kể chuyện bê bối của bạn Hải Linh ..

Back
Bên trên