Nhẹ dạ

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Chị Thư về nói với mẹ:
- Mẹ ơi, anh Vũ yêu con lắm
- sao con biết?
- Mỗi lần anh ấy ôm con, con đều nghe thấy tiếng tim anh ý đập rõ mồn một...
- Dẹp nhay cái trò ngu xuẩn ấy đi. Ngày xưa bố mày cũng giấu đồng hồ quả lắc trong túi áo ngực đấy [-x [-x

ĐÔng hò quả lắc tưởng phải để trong quần chứ, để ở ngực áo thế nào được, ở dưới đấy đập còn khiếp hơn nhiều :D

.. :eek: ... thời nay anh vukasim vẫn xái quả lắc sao ... :)) .... b-) ... đồng hồ này cổ lắm đấy ...:)) ..

Cổ thế,mới là đồ quý ...thế nên chắc chỉ để dành đi chơi với bạn gái thôi :D

chết thật thư ơi cẩn thận có ngày điếc tai vì chuông báo hết giờ của thằng Vũ nhé

khổ thân chị BT ,, :)) .. không biết sau cuộc tình sóng gió .. chị Bt có lấy được cái đòng hồ quả lắc đem đi cầm đò cho bõ tức không .. b-) ...

Đồng hồ của anh Vũ chỉ có 2 loại giờ là 6 và 12 thôi. ĐỒng hồ này đặc biệt lắm, nó chỉ có 1 kim nhưng tận 2 quả lắc, và khi đi với Thư nó luôn chỉ 12h :D

ko đc ko đc :D các bác nói sai hết quan điểm !Đang ở trên thế nào lại xuống dưới đảo lộn hết cả :))
Tim thì lúc nào chả đập ,chị BT xem lại cái nhá ko đập thì die à :))

Hic, sao đến giờ này mình mới nhìn ra cái topic này :(, bị lôi ra thế này muh chả bít gì cả :(.

Kìa anh Vũ, anh vào đính chính đi kìa, cái đồng hồ ấy anh tặng em rồi còn đâu ;;), làm gì có chuyện để trong túi áo b-).

Muh nhân tiện em báo tin mừng cho anh, em đã mang ra chợ giời bán, được 4 vé anh ạ :)>-, đồ cổ có khác :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, anh tặng em mà cuối cùng em lại đem đi bán, thế có đau lòng ko cơ chứ :((
To chú Toàn: chú có cái tật rất xấu là cứ suy bụng ta ra bụng ng` [-(

Kìa anh, ko bán đi lấy đâu tiền chơi hụi tiếp :smoking:, anh em mình còn mấy con hụi nữa, giờ bị bể, phải lo làm ăn chứ :smoking:

kiến ý cái :D chị Thư hút thuốc nhiều quá đấy nhá :)) NO SMOKING :))

:)) Hút thuốc là một nghệ thuật, và người hút cũng là nghệ sĩ :smoking:

nghệ sĩ thối mồm :))
Mà cái đồng hồ 1 kim 2 quả lắc của Vũ đem tặng Thư rồi hả... :)) đọc ở trên thấy bảo Thư đem đi cầm rồi..:( hôm nào tao đi mua lại đem ra thử con búa mơi mua xem sao :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Kìa anh Vũ, anh vào đính chính đi kìa, cái đồng hồ ấy anh tặng em rồi còn đâu ;;), làm gì có chuyện để trong túi áo b-).

Đồng hồ của Vũ để trong túi quần phía trước :D Thư nhỉ

Nào nào, anh Hoài không được suy lung tung chuyện của em ra nhé, để ở túi quần trước để nó chỉ 12 h thì chết à :D:D:D

đồng hồ quả lắc của anh Vũ rơi vào tay cô bé hàng xóm Thư ......[-(
thấy gương hm mà vẫn chưa rút kinh nghiệm [-( [-x

Công nhận, tội nghiệp anh Vũ nhỉ, mất cả chỉ lẫn chài, mà đồng hồ anh Vũ được 4 vé cơ à, đắt thế

Uh, đem bán lời quá hé hé :smoking:
Muh sao bạn Phong nói thế, ấy quên là ấy ở cách nhà tớ 2 nhà ah :smoking: ;;)

Back
Bên trên