Nhẹ dạ

Quan hệ và địa chỉ trong VC này lộn xộn quá, đề nghị thiết lập lại rõ ràng cái, ai yêu ai, ai ở cạnh ai nêu ra cái, khổ quá :(

Uh, đem bán lời quá hé hé
Muh sao bạn Phong nói thế, ấy quên là ấy ở cách nhà tớ 2 nhà ah
SAo quên được , tớ vẫn hay trèo tường sang phòng ngủ của ấy muh ! :smoking::biggrin:

Có mà sợ chị Thư quá ý,may là còn chưa vỡ tim.

:eek: :eek: sao em nỡ nói thế? :eek: chị ăn ở hiền hòa, làm gì mà sợ vỡ tim?? :eek:

Agree with chú Ninh, em cũng thấy sợ chị Thư, dù em chẳng hiểu nó sợ gì hết!!!!

sợ gì chứ , chỉ thấy yêu bạn thư thoai ....... ( dù nợ bạn ý hơi bị nhiều ) :smoking:

Quan hệ và địa chỉ trong VC này lộn xộn quá, đề nghị thiết lập lại rõ ràng cái, ai yêu ai, ai ở cạnh ai nêu ra cái, khổ quá

[-x [-x [-x Không được :D Thời buổi này có là phải dùng chung chứ [-x ai lại giấu đi ăn mảnh được :nono:

:)) To anh Đức: quá đúng luôn, nhưng mà phải cái dùng chung thì nhanh hỏng lắm :(
To anh Phong: sao lại iu chị Thư thế??:-? em nghĩ lại chuyện sang làm thư ký cho anh roài...

Anh tưởng VC toàn hàng chất lượng cao :-? " Giá mà electrolux bền được như nhân VC" :mrgreen:

:)) Trai vườn cười, 60 năm vẫn chạy tốt nhở! :)) lại còn chạy khỏe nữa chứ :D Làm sao mà hỏng được

Trần Vũ Toàn đã viết:
ĐÔng hò quả lắc tưởng phải để trong quần chứ, để ở ngực áo thế nào được, ở dưới đấy đập còn khiếp hơn nhiều :D
Đồng hồ của chú Toàn 18 năm vẫn "lắc" tốt :)) Đôi khi lại trỏ sai giờ nữa chứ :)) :)) :)) Kiểu Gimiko "lắc" nhanh như ngựa :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hic, sao đến giờ này mình mới nhìn ra cái topic này :(, bị lôi ra thế này muh chả bít gì cả :(.

Kìa anh Vũ, anh vào đính chính đi kìa, cái đồng hồ ấy anh tặng em rồi còn đâu ;;), làm gì có chuyện để trong túi áo b-).

Muh nhân tiện em báo tin mừng cho anh, em đã mang ra chợ giời bán, được 4 vé anh ạ :)>-, đồ cổ có khác :smoking:
:-? đồ... n[SUP]th[/SUP] hand mà vẫn bán được đắt thế hả em :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:)) Hút thuốc là một nghệ thuật, và người hút cũng là nghệ sĩ :smoking:
Hút thuốc là để chữa bệnh thơm mồm đấy em :-$ b-)

hik , anh bon chen quá đóa , đang bàn chuyện trai gái vc đạt chuẩn thế giới cơ muh ? :-?

Thì anh đang nói về "chuẩn" đấy mà em :D B-)

Back
Bên trên