Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Titanic trên star movie lúc 9h
ủa lớp bà có 2 Dung ah ? 1 bạn học lớp Địa đúng ko ?
------------
sao hôm nay mọi người có vẻ chán đời nhiều thế nhỉ
chắc là cuối tuần mới có cơ hội bột phát
bỗng dưng muốn nghỉ ...

Mình cũng chả hiểu hôm nay đã có chuyện gì xảy ra nữa, thật đấy :-@
@ ai-tự-biết: Lúc đó anh kêu, anh buồn, anh chán. Nếu tôi nói thật liệu anh có buồn hơn, chán hơn, tự kỉ hơn. Nếu tôi nói thật liệu mọi người lại ko bảo: con đấy điểm cao thế đâm ra vênh?. Tôi sợ lắm rồi những lời nói kiểu đó anh ạ. Mình cứ có cái gì bất bt thì y như rằng sẽ ko dc yên. Vậy nên nếu mọi ng` đang kém, tôi cũng tự nhận là mình kém, cho nó giống mọi ng`, cho nó "hòa nhập", cho khỏi bị loại ra, bị nói này nói nọ.
Lúc đi ăn chasu, cũng định nói thật rồi đấy. Nhưng chả hiểu sao nhìn anh buồn, lại chả dám nói.
Mà đây cũng không phải lần đầu, lần thứ n tôi làm vậy rồi. Nói dối. Ừ tôi nói dối đấy. Nhưng tôi cũng ko hiểu tại sao lần này anh phản ứng tiêu cực đến thế.
Hình như năm nào chúng ta cũng phải gặp chuyện với mấy cái điểm số thì phải :-@
5 năm, không quá dài với cuộc đời một con người, nhưng cũng là 1/3 cuộc đời tôi đến thời điểm này.
Tưởng tượng 5 năm qua, nhất là 2 năm cuối, anh với tôi là bạn-gần-như-thân-nhất của nhau, chia sẻ mọi thứ. Vậy mà năm nay, bùm một cái, anh có Ngọc. Cái gì cũng Ngọc, Ngọc, Ngọc. "Tôi với Ngọc" quyết thế nọ, "tôi với Ngọc" làm cái kia. H ra chơi tôi gọi anh đi vs tôi anh bảo anh lạnh, anh ngồi trong lớp nói chuyện với Ngọc. "Đây là bí mật giữa tôi và Ngọc", đã bao lần anh nói câu đấy. Phải, mọi chuyện bây h chỉ còn là giữa anh và Ngọc. Anh có hiểu cái cảm giác bị bỏ rơi ko? Cái cảm giác lạc lõng giữa một thế giới hoàn toàn xa lạ, với những con người mà mấy tháng rồi tôi vẫn chẳng thể thân quen dc? Vậy mà có người bạn thân cuối cùng, thì h cũng tìm dc một người khác.
Phải tôi nói dối đấy, dối anh, dối mọi ng`. Và đây ko phải lần đầu. Ngày nào tôi cũng nói dối, những stt dối trá, những lời nói dối trá, giả tạo. Ừ kịch thế đấy, nhưng như thế sẽ fit in với hoàn cảnh hiện tại, ít nhất cũng dc mọi ng` chấp nhận, dc cái tập thể mới chấp nhận.
Ừ, hết 1 kì rồi vẫn chỉ là một tập thể mới mà thôi.
5 năm, ý anh là gì? Chấm dứt tình bạn ở đây ??? Phí lắm, tôi chẳng muốn. Nhưng chuyện lần này lớn đấy, sẽ mất nhiều thời gian để hàn gắn đấy.
À quên, thứ 7 thi hóa xong về nhà con Lưu làm bánh sinh nhật nó vs Fan. Chấm hết một ngày nhiều chuyện mà thật ra cũng chả có chuyện gì :))

huhu :(( muốn xem Titanic :(( thật sự là chưa bao giờ đc xem trọn vẹn film đấy >"< điên thế >"<

@bạn Dương: uh có 1 bạn Dung nữa bây giờ học lớp Địa :p

^ hồi trc mình cũng thích 2 câu này điên đảo :p hình như trong bài gì mà tên là Tiễn dặn ng` yêu à :-s

@chị Dung: em hơi ném đá tí:p
titanic đĩa bán đầy mà chị:)
chị mua 1 cái về mà coi cho trọn vẹn
hoặc ko em cho chị mượn;)

huhu :(( muốn xem Titanic :(( thật sự là chưa bao giờ đc xem trọn vẹn film đấy >"< điên thế >"<

@bạn Dương: uh có 1 bạn Dung nữa bây giờ học lớp Địa :p

^ hồi trc mình cũng thích 2 câu này điên đảo :p hình như trong bài gì mà tên là Tiễn dặn ng` yêu à :-s

Nếu chị muốn nói đến 2 câu trong sign của em thì nó nằm trong Tiễn dặn người yêu đấy ạ :D

ôi đừng hỏi nhá : | trả lời thế nào đc ạ =)

chính mình cũng k biết,uh thì chắc thế =)

Thành tích của 1 buổi chiều

Viết được cái essay ngắn nhất ( chưa sửa chữa gì cả )
Viết được 2 đoạn của cái Essay số 2 ( chưa sửa chữa gì cả )
Số essay ước tính còn lại : 21
=))
VD@__@
my life is so sucky @__@

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhanh thích nhanh chán : | Bao giờ mới thay đổi đc đây ?

Tao cũng thế, chắc cả đời ko thay đổi đc:))
Tao nhớ mày quá, càng đến Tết càng nhớ mày. Tết Tây í. Nhớ đem giao thừa 31/12 năm ngoái ko, 2 con ngu chat rồi khóc lóc như bị ny đá í, nhớ ko nhớ ko???

@bạn Hưng: bạn app bn trường thế 8->

với cái kiểu laid back này thì chắc đến già mình cũng chả vào nổi ĐẠI HỌC đâu chứ đừng nói j đến COLLEGE nhé nhé =))

hêhê sao mọi ng` viết supp giỏi thế nhỉ :)) hơn 1 tháng nay chả viết đc cái nào á :))

Giỏi dek gì, nước đến chân mới nhảy, vd chưa, như bạn My thì còn lo gì nữa.
;))

Hôm nay viết được 3 cái, chưa sửa.
Viết xong đọc chuối như c' =))

Mà mình ghét vãi đái mấy thằng đòi cái essay brown nose & kiss ass, mà toàn 1500 words mới bệnh chứ@__@

Chỉnh sửa lần cuối:
cố lên nào tôi ơi......
chưa học chữ Lý nào ở nhà trg khi các bạn ý bạn nào cũng cày sách ầm ầm
toán bây h thì Logarit cũng ko biết chữ nào luôn
thế thìmình dnàh thời gian của mình vào việc j mà trên cả 2 mặt trận đều thế này nhể:-?

ngồi ôm gấu học văn :))
Hqua 2 đứa nói chn như các cụ :-B
Ờ mà chn đó xảy ra thật thì k bít làm thế nào nhỉ 8-X:
Mà chả hiểu sao lại có niềm tin vững chắc thế :)) Uah, cả 2 đứa đều quyết tâm như thế ... Chắc sẽ k thất vọng đâu nhỉ :-s
Hqua bố H còn bảo 2 đứa đứng vào chỗ vây thông Noel, chụp ảnh vs nhau >:)
Thick lắm, vui lắm :p
Theo như lời H t hì bố sẽ gửi ảnh về cho bà nội ở HP xem :-ss Chết sặc T___T
Mà bộ quần áo bác í mua cho mặc vừa xinh ...

Nhưng mà nghĩ lại thấy khổ thân a quá. Hôm trc a kể về chn bố mẹ làm e thấy buồn lắm. Vẫn biết là a là đứa hay suy nghĩ, nhưng mà e vẫn thấy a cứng cỏi lắm. Mong là bố mẹ anh sẽ vì anh mà sống tốt với nhau hơn. Nếu như 2 ng` đã vì anh mà cố sống với nhau mười mấy năm thì anh cũng phải sống tốt nhé. Em sẽ ở bên anh, anh ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
@chị Dung: em hơi ném đá tí:p
titanic đĩa bán đầy mà chị:)
chị mua 1 cái về mà coi cho trọn vẹn
hoặc ko em cho chị mượn;)
thank em :x chị vừa xem lại trên star movie lúc nãy xong rồi :p may thế bật tv lên phát có luôn :p

ôi nhưng mà xem thương quá =.= nhất là cái đoạn Jack chết xong rồi từ từ chìm xuống ấy =.= tại sao Rose ko lôi Jack lên nằm cùng cái tấm gỗ đấy =.=

@ Hưng : gấp 10 lần lên vẫn là số 0 thì ko phải là tăng giá trị lên 10 lần ah ?
00 = 0 * 10 :(
20 = 2 * 10 ....
hiểu chưa
@ Dung : lên thì chìm cả hai bạn ah :(

Đau bụng tưởng chết luôn =((
Chưa bao giờ đau đến mức đầu váng mắt hoa thế này =((, ko nhìn ra cái gì nữa =((

Back
Bên trên