Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mệt mỏi quá rồi...
Chỉ muốn rơi mãi xuống một nơi nào không đáy...
Mệt mỏi vì tất cả những cảm xúc tiêu cực này. Thù ghét, tức giận, khó chịu, cuối cùng cũng chẳng để làm gì.
Không muốn thế này chút nào.
Mỗi hôm là một trạng thái khác nhau, từ thứ 2 đến chủ nhật.
Không hiểu người ta có cảm thấy gì khác không khi mà biết mình là-ai-đó-với-một-ai-đó.
Hãy giữ ấm anh ạ, vì với em anh vẫn là-ai-đó, chứ không phải ko-là-ai.
Cứ hận e đi.

Rời bỏ 1 số thứ, và 1 số thứ rời bỏ mình :-<
Nói chung là tuần này không đáng để vui cho lắm =((
Anyway, tomorrow is a new week. Keep going on... :)

6 tháng nữa để bay vào đời :)):)
Mình vẫn chưa chọn được ,2 con đường chọn 1 sao mà khó ghê 8-|
hôm qua bùng học đi đánh PES :| căn bản vì thằng chơi vs mình ko có tâm trạng học :))
sao nó lại buồn thế nhỉ :( mình muốn như nó còn chả được :(
nó kêu nó bao nhiêu thất bại mà vẫn ko tỉnh,chẳng lẽ 1 thằng được cho là đã tỉnh ngủ như mình làm được hơn nó sao :))."mày hết sa lầy rồi" nhưng hết rồi mà ko còn đủ sức làm j thì thà sa lầy tiếp cho nhanh =))
phía trước còn bao nhiêu việc phải làm,buồn chán chỉ bất lợi cho mình thôi :D
sợ mất cả chì lẫn chài :|
muốn thi NTU như chúng nó :(( nhưng sợ cái điều ở trên :((

Hình như mình vừa làm mất một cái gì đó :))
Mình biết nó ở đâu thì có gọi là mất ko :))
mà hình như là mình ném nó đi :-s
8-|

đi xem twilight :x
không hiểu sao lại có người bảo đọc truyện rồi thì đừng nên xem nữa... mình thấy vẫn hay chết đi được :x

đang nghe bella's lullaby

từ bây giờ đến hết năm sẽ phải đọc lại twilight, new moon, eclipse, breaking dawn 2 lần mới thoả mãn đc :cool:
ôi, nhưng mà cũng chẳng còn bao lâu nữa ~~ chưa đc 2 tuần là vào năm học rồi :( nghĩ đã thấy nản =((

mặc kệ nó...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại sao lúc mình xem thì VN mãi ko ghi bàn? Đến khi vừa chuyển sang kênh khác thì lập tức 1-0. Cả trận lượt đi ở Mỹ Đình nữa, đc hôm xem cả trận thì chả ghi bàn nào. Thế thôi, chẳng xem nữa, cho đội ta vào thêm mấy quả vậy (tủi thân :( )

Cảm ơn :))? Vì cái gì? Vì không còn yêu anh nữa? Vì không còn ghét anh nữa? Vì tình cảm đã từng dành cho anh? Vì những gì tôi đã làm cho anh? Hay vì cái gì?
Vì trong mắt anh, tôi không chiếm phần trăm nào nữa :), nên không cần phải nghĩ, không đáng phải bận tâm, đúng thế không?
Một người đã coi mình không-là-ai đối với họ, thì đành vậy :-?? chứ biết làm sao :-?? Sự tồn tại hay không của họ cũng chẳng thành vấn đề :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
não trái hoặc não phải đang có vấn đề :-s
làm thế nào bây h :-s
sao tự dưng lại ra thế này :((
đến mức .... như này :((
-------------
từ mai cố gắng :D

ôi a Công Vinh 8-> vượt mặt thèng hậu vệ đỉnh thế chứ 8-> :x

mà á mình cứ xem trận nào là VN chả hòa thì thua :-< hn rút kinh nghiệm ko xem nữa ( chỉ dám ra xem lúc có bàn thắng) y rằng VN thắng 8-} vía mình nặng quá nhỉ 8-}

à mà nhắc mới nhớ :( 8-} lại tăng thêm 1kg 8-} chưa đến 1 tháng 8-} bọn bạn mình có đứa ước ao được tăng cân 8-} còn mình thì quả thực đến thời điểm này tăng cân ko kiểm soát 8-} mấy tháng nữa chắc mình thành cái lu 8-}

@Trúc:dờ phách là tôi đang chăm chỉ xem Winter Sonata :"> h đã đến tập 25, mà tôi luôn có thói quen thức đêm xem phim nên theo dự đoán trc lúc đi ngủ đêm nay tôi sẽ hoàn thành cái bộ này =)) theo tình hình đó thì ko thể nghĩ ra phương pháp chữa bệnh j j đc :"> còn tôi nói nhầm thì kệ tôi >:p
_ _ _

1 là h mình mới biết lyric theme song của WS nó lại thê thảm như thế 8-}
2 là mình thấy trẻ con thì nó cũng nên có giới hạn thôi :)) bn tuổi rồi mà còn làm như thế =)) nhưng dù sao cũng ko liên quan đến mình, chỉ hơi hơi liên quan :"> kiểu thấy gai mắt thôi :"> nên là mình cũng chỉ phát biểu như thế :">
3 là... I feel comfortable when you have a gf now, that's true :D but I feel that it doesn't seem so sincere :| I don't know why 8-| but I'm quite certain about my sensitiveness. I still could feel sth when you looked at me. But then time will solve. :D

Back
Bên trên