Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Lớp Toán đón chào Valentine bằng hàng loạt các bài Toán và TLV...
Một Valentine hứa hẹn đầy phong cách toán học và đậm chất thơ văn...
Đây cũng là ngày đầu tiên thời gian học của mình lớn hơn thời gian ngủ...
Ôi không... thật tồi tệ... :| :( :((

Hum nay CE sẽ làm Valentine hoành tráng.... Vui vui....
Tuy nhiên vẫn thấy trống trải trong lòng.... Có ai đó đã bước ra khỏi tim mình 2 năm trc' rùi. Bi h vẫn thấy nhớ nó khủng khiếp....
Valentine này ko bít nó có bạn gái chưa, có vui ko, đi những đâu.... Nó ocnf nhớ mình ko...
Chán nản và mệt mỏi quá....

Phát hiện ra 1 folder thú vị. Thấy vui vui lên một chút:x . Lên học thôi0:) . Ngày hôm nay ko quá tồi tệ như mình nghĩ0:)

chán chường, hum nay là Val, một ngày buồn như bao ngày khác, ko làm sao để lãng quên, ko thể lãng quên,anh cứ hiện lên trước mắt, vẫn nụ cười ấy, vẫn những câu hỏi ân cần ấy nhưng giờ thì anh là của bạn em mất rồi.......Ko yêu người yêu của bạn, chính anh đã đặt ra nội qui ấy cho nhóm mà, em chỉ biết chấp nhận nhìn anh và nó vui bên nhau thôi..........
..........vì một tình yêu ko thể nói, vì một hình dung ko thể quên, vì dằm trong tim em cứ hễ nhói đau khi đợi chờ.......
anh ơi, MYA.................

Valentine buồn .....nhưng mà than vãn để làm gì chứ ??? Mình phải vững vàng lên , cười để xoa đi nỗi buồn nào :)) :D Chuyện nhỏ ...
Có những lúc thấy áp lực tràn ngập , mà sao vẫn cười được ?? Vì có vợ , có hoài bão , ước mơ ... cố lên thôi .....

chào ngày hôm nay :x, ngày hôm nay sao mà vắng,
làm nhớ khủng khiếp:D
nhớ vậy thôi, biết là ko gặp được, ko chocolate, nhưng thiệp đẹp, ngồ ngộ, đúng theo kiểu của ấy :D, ấy ko trẻ con vậy đâu nhỉ

hôm nay kiểmt tra sao mà lắm, muốn chết luôn, vì kĩ nông trông khó:p, anyway, cũng đã xong rồi, buổi chiều nay chắc lại nướng trên phone thui:D,
happy valentine every1:x:x:X:XX:X:X:x

Đúng là Anh1, rất hiểu nhau :)
Once Amser, forever Amser ;)
Giữa trưa, hô khẩu hiệu :D

Ngày Valentine thực ra chẳng ảnh hưởng gì đến mình cả. Tối nay có 2 vụ party với... bạn bè. Ngày 14/2 qua rất nhanh và thực ra mình cũng không mong nó qua nhanh. Chỉ thấy nhớ bạn, nhớ bè. Vấn đề bạn bè to quá đến nỗi chẳng nghĩ được đến chuyện yêu nữa. Bạn bè còn vớ vẩn thì yêu đương cái nỗi gì?
Mình đã sống nhầm chỗ rồi. Nhầm chỗ rồi!!! Không ngừng suy nghĩ như thế. Và cứ nghĩ đến chuyện 6 năm nữa sẽ vẫn ở đây là thấy lòng thắt lại.
Cuộc đời rồi sẽ cứ vô nghĩa thế này à? :( Tình bạn, tình yêu, 2 cái mà mình vốn tự hào bao lâu nay ở bản thân cuối cùng đều tạm bợ, vớ vẩn thôi sao? Cứ đến rồi đi thoảng như sương gió, vậy giá trị tinh thần ở mấy người là đâu thế? Căm thù, căm thù lắm. Thỉnh thoảng lại ứa nước mắt khóc lóc một tí, rồi lại gạt nước mắt đi. Lúc thì thấy chẳng có vấn đề gì, lúc lại thấy như bùng nổ, đau xót vô cùng, tưởng như không thể chịu nổi nữa. Có ai hiểu được cảm giác này không nhỉ?..
Trước những chiến công, có sung sướng không? Chán lắm rồi. Thậm chí là phản tác dụng, thấy ghét những người đó thì đúng hơn, ghét cay ghét đắng, và đánh giá là ng.... Ty là cái quái gì mà họ cho đi dễ thế. Mình đang trả thù đời bằng cách làm cho những người đó phải đau, phải mất đi tự tin đó à? Nhưng những con người nhạt nhẽo đó có biết đau, biết buồn bao giờ đâu. Chỉ còn lại mình thôi, kẻ chiến thắng, nhưng thực ra là thua với chính bản thân mình. Nếu mình thay đổi, thì đó chính là mình đã thua chính bản thân mình rồi đấy. Sao mình lại trở nên thế này nhỉ?
Ở thời điểm này, may mà có mày, may mà có các bạn :) Tuy không thực sự hợp nhưng mà tốt. Chỉ cần tốt là tớ có thể hòa hợp được. Còn với mấy trò lố bịch, có ngọt ngào đến đâu cũng đừng để peony nhìn thấy. Dạo này peony đanh đá và ghê gớm lắm :)
Biết đâu đấy, chỉ đến kỳ sau thôi, tháng sau thôi là tao lại mất mày, mất mấy bạn :) Các mối quan hệ tã ra rất nhanh mà :) Quen quá rồi cho nên chả hy vọng gì nữa.

Hehe, có nhiều người ở đây tự cho mình cái quyền phán xét người khác dựa trên chuyện yêu đương của người đó. Rất vô duyên. Người thì khó tính, người thì yêu đương lăng nhăng, xong cả những người yêu đương lăng nhăng cũng dám phán xét, đàm luận về nhau. Căm thù cái xã hội này :) Có anh nhìn mình từ đầu đến chân xong bảo mình : sao em không yêu anh nào ở đây đi, ở đây toàn những anh học hành giỏi giang, tương lai sáng sủa. Hehe thế để em yêu anh nhé.

À thấy dạo này không lên forum nào mà phải dè chừng cả. Đến bao giờ thì mình lại dè chừng và lúng túng một cách kỳ lạ nhỉ :mrgreen:

Đi học vẫn nhạt...
Cũng may là tiểt văn có người khác dạy... thoát chết...
Được nghỉ 2 tiết cuối đi chơi PS2...
Chiều lại sang nhà bạn chơi PS2 tiếp...
Một ngày nhàm chán...
Được cái đá PS2 ghi 51 bàn... b-)

Chẳng đáng để bực tức:)
Kệ đi:D cho qua;) dù sao cũng chẳng còn quan trọng gì nữa:D
Mình đã cố gắng hết sức rồi/:) k hiểu thì thôi[-x
Valen:x
Chẳng có j` đặc biệt với mình...nhưng mà khá vui....
Cố lên nào, sắp rồi....Thời gian sẽ trôi qua thật mau, thật mau....mình sẽ vững vàng thôi:x
Nhik>:-D<

một valentine đáng ghi nhớ:x
lần đầu tiên thực sự cảm thấy hạnh phúc trong tất cả những ngày 14/2 đã từng trải qua:)
không phải những gì chuẩn bị trước đều chẳng bị bất ngờ:eek:
bản thân đã dự tính khá nhiều điều:-? , có việc xảy ra, có việc thì không, nhưng tại sao vẫn choáng ngợp?:-/ ;)
cảm ơn...:x :x nhiều lắm, bởi vì giờ đây còn đang rất sung sướng:*
chưa bao giờ yêu hoa hồng đến thế:x - màu đó thật nồng ấm biết bao:x
lại còn cả sự trùng hợp lý thú nữa ;;)
valentine năm nay ngọt ngào với bánh gato:x và chocolate:x
lúc nhận được tấm thiếp ấy:x ...không biết nói gì hơn...chắc mọi người nhìn mình buồn cười lắm:D
cảm giác được quan tâm và yêu thương mới tuyệt vời làm sao:x
nhưng cũng muốn xin lỗi ...tất cả... :(
vì bản thân mãi chỉ có thể làm được như bây giờ:|
và vì bản thân đã từng lo sợ:-s
dù sao valentine này cũng chẳng thể quên:x

vừa cắt tóc xong , trông như thằng ngu :(( thôi kệ , bên này có ai ngắm đâu =))

Dư âm Valentine vẫn còn... thầy cô lại nghỉ tiết... mình lại chơi bời... hư quá...

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko có gì đáng nói vì:
Mọi thứ ko hoàn hảo thì cũng ko sao, mình có một thứ rất hoàn hảo rồi :) :x

Valentine chẳng có gì cả, chán ơi là chán, Ms Lonely :((

mọi việc trở lại bình thường :| và bản thân cũng đã bình thường:|
nhưng vẫn vui không phải vì không khí còn sót lại của valentine[-x ;;) :) :* :x
mỗi tội là...X( tưởng được hạnh phúc một tý mà cũng không trọn vẹn:((
ghét thế/:) , đồ ngây thơ cụb-(
cuộc sống giống như hoa hồng@};- , vẻ đẹp luôn đi cùng với gai...|-)

Bực mình vì cái điện thoại, có kẻ nào toàn gọi điện phá rối, gọi xong chẳng nói gì. Ờ, cái chuyện tưởng con con mà lại kinh khủng gớm8-| . Cũng hay để bụng gớm8-|

shitlalala , làm gì lãng mạn bi h ?? :)) U B nghĩ hộ phát :D ah thôi , làm thế không hay :D

Hôm nay học chắc chỉ có tiết Lý là đáng chú ý... còn lại vẫn nhàm chán...
Quay học sinh 25'... nghỉ sớm 10'... chung quy là học 10'...
Lý Hải sắp xếp thời gian vui tính quá...

Back
Bên trên