Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

AAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Điên cực độ rồi. Cái cửa sổ chat của mình với anh trung, ko ra cái gì nữa cả:)) , thần kinh rồi. Mình bị stress rồi, ở nhà thế này đúng là điên ra đc. Mai muốn đi chơi quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CCCCCCCCCRRRRRRAAAZZZZZYYYYYYY

Này Hoàng Tử :x Bỗng nhiên hôm nay tớ cảm thấy .. hết thích cậu rồi ;;) Ít ra là ít hơn nhiều so với những ngày trước ;) , khi lúc nào tớ cũng nghĩ về cậu và hình ảnh của cậu gần như chi phối mọi cảm xúc của tớ :"> :p :D :))
Sung sướng quá !!! :x
Sắp qua rồi
Yeah yeah ;)
Đấy, chuyện gì cũng có 2 mặt của nó mà ;)
Buồn thì buồn thật đấy :) Nhưng mọi chuyện giải quyết sớm sẽ rất có lợi :-> ;) Kiểu như là bị u ác tính í mà, cắt xừ đi thì còn sống được ;) Để lâu càng chết :D Sợ đau một lúc để rồi đau suốt đời :D
Hiehie, nhưng may mà tớ là đứa sáng suốt ;)
Là lá là
Lì lí li
:x

:)
Em mong anh vềI-)

Ngại quá cơ , sao mà có người lại như thế được cơ chứ ?? :D Cố lên bạn hiền , chúng ta cùng tiến bước , vượt qua những ngày khó khăn này nào

:)
Quan trọng hơn mình tưởng8-|
:((
Làm sao bây h:-ss
Đã cố gắng lắm rồi8-|
Tình cảm và lí trí8-| Hix:-s
Cố lên
...
Nhik làm được mà;)

Phải làm sao bây giờ. Phải đối mặt như thế nào?

- Đừng đọc bài này nhá -
Je t' aime, encore, toujours.........:x

Tô Xuân Nam đã viết:
cái thế giới tàn nhẫn này.......
cô độc
...................
Ngồi đếm xem có bn người chúc mừng sinh nhật mình :)):)) Sự thật phũ phàng...
Thôi người ta quên thì thôi. Nhưng mà mình có thể cảm nhận được vẻ dửng dưng, xã giao trong ngững người còn lại. Vậy đấy....Thôi CHẤP NHẬN vậy :D
--------------------------------
my true friends.... where are u all?
New year: super super black...
Hãy cười thật tươi để ép đi những nỗi buồn :))
ít ra cả chị cả chị tú anh và chị Phương đêu chúc mừng sinh nhật em mà Tô :( :x

thía chắc là sms bị rồ em ko nhân dc rồi
nhưng mà dù thế nào phải nhớ là mọi người vẫn luôn nhớ đến em cơ mà :D
ko dc nói bây bạ thế
ít ra chị phai chúc mừng sinh nhât em đẻ sn chị còn có thằng em chúc mừng chứ ;;) :)
iu em :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tô ơi,
chắc là sẽ có luk cậu vào đọc cái này thôi.Chẳng hiểu cái YM nhà tôi bị cái F*** gì mà cậu lại ko nhận được cái đường link tôi gửi.Đó là một món quà của tôi và con Vân.Bọn tôi đã làm nó trong 16 ngày(tính đến SN cậu),Nó thật ra rất thô sơ và tầm thường so với tất cả những gì cậu nhận được từ một ai đó trước đây và sau này.Nhưng tôi với con Vân vẫn cứ làm vì bọn tôi muốn cậu biết rằng cậu vẫn luôn ở trong tim của bọn tôi,vẫn tồn tại trong tâm trí tất cả bạn bè và người thân cho dù h cậu cũng ko còn ở VN nữa.Hôm SN cậu tôi và con Vân đã rình để đợi cậu ol là tặng ngay cho cậu nhưng cậu lại đi chơi:(.Tôi ko muốn gửi qua mail hay offline vì tôi muốn cậu trực tiếp xem nó và muốn biết cậu nghĩ gì.Thế mà chẳng hiểu sao cậu ko nhận được cái link ấy:((.Bọn tôi ko bao h quên cậu cả.có điều cậu sẽ ko cảm nhận được điều đó đâu:|.Tôi sẽ ra gửi offline lại cho cậu và hãy đón nhận nó nhé.Nếu ko nhận được thì nhắn lại ngay cho tôi.:)
lời cuối cùng muốn nói là tuy đã muộn nhưng tôi vẫn muốn nói lời chúc mừng SN cậu;).Bọn tôi rất yêu quý cậu,bạn thân mến ạ:x

Lâu không đi chơi với lớp cũ...
Sao ít đứa đi vậy... chạy đau mất cả rồi...
Nhưng không sao... vẫn vui chán... :)

:rolleyes:
ko hiểu sao tối nay chỉ muốn chui vào chăn đi ngủ sớm thôi...cả ngày hôm nay cũng chỉ muốn đi ngủ...

...nhưng mà chắc là sẽ khó ngủ đấy...:)

...rồi sẽ ngủ được...vẫn ngủ đấy thôi >:)...

...nếu ko ngủ chắc mình sẽ làm được cái gì cơ chứ

mk,rút ra kết luận,nếu mồm mình bé mà cái cục tự ái của người ta ta hơn cái mồm mình thì tốt nhất là ngậm mồm lại đừng phát biểu j nữa,ko lại chết nghẹn bây h .........

Có sao đâu mày ... hãy tự làm quen với sự trống trải mà chúng ta phải chịu đi .... tao đã quá quen với việc không còn được ai quan tâm hỏi han như ở nhà ... không còn những đêm buôn thâu với bạn bè .... ức chế quá nhiều đến mức không còn quan tâm đến được nữa ... Mày nhiều khi còn cứng cỏi hơn tao cơ mà :p đừng suy nghĩ nhiều nữa :D không ai quên chúng ta đâu
Bạn bè của chúng tôi ơi , hãy nhớ là bọn tôi đi nhưng không quên mọi người , thế nên cũng đừng bao h quên chúng tôi , chúng ta là bạn tốt mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Một ngày đi học không mấy đặc biệt...
May mà không kiểm tra các môn như mình đã dự kiến trước...
Chiều nay không biết có nên đi test hay không đây...
Mà thôi... chắc nằm nhà cho nó khoẻ...

Muốn đi học lắm rồi. Tết nghỉ cho nhiều mà làm gì chứ, chán quá, hơn 1 tháng rồi, ko gặp bọn nó, tự nhiên thấy nhớ, thấy thèm cái cảm giác đi học kinh khủng. Chán quá :((

Sau một đợt ốm dài ngày... giờ lại phải đối mặt với đống vở cần chép...
Thật là oải...
Không biết có nên chép không đây... hay lại đi chơi chăng...
Thật là khó xử...
Mai lại là ngày tử thần đầu tiên của năm mới...
Chuẩn bị thôi...

Re: Những lá thư chưa bao giờ viết

@Huyền: Oh, tớ cũng ko hiểu vì sao cậu lại đùa thế, lạ nhỉ? :-/ Tớ cũng nghĩ cậu có gì nói đấy chứ ko việc gì phải giữ trong lòng... :) Nhưng mà hỏi lại nhé, sao tự nhiên cậu lại đùa thế... :D Còn tớ thì có bực gì cậu đâu... :p Bực là tớ nói liền... :D :D Cậu cũng thế nhé... :)) Chúng mình cùng cố gắng để được như bạn HH... :))
Yêu ấy nhiều. :x :*

Cứ nhắm mắt vào là lại thế.
Sao mình cứ tưởng tượng ra cảnh một mình bước trong đêm tối, mưa....và không một ai ở bên cạnh thế nhỉ?
:((
Tồi tệ:(

Mình đã biết tin, luôn có niềm tin....nhưng càng tin và hi vọng thì lại càng thất vọng.... Về mọi chuyện:(

Giờ mới để ý bài của Bình và Ngân ở trên :)) thích người ta tới mức lôi họ tên ra chửi thế cơ à :))

Anh cũng thích bài "Cỏ mềm" :D

Tô Xuân Nam đã viết:
cái thế giới tàn nhẫn này.......
cô độc
...................
Ngồi đếm xem có bn người chúc mừng sinh nhật mình :)):)) Sự thật phũ phàng...
Thôi người ta quên thì thôi. Nhưng mà mình có thể cảm nhận được vẻ dửng dưng, xã giao trong ngững người còn lại. Vậy đấy....Thôi CHẤP NHẬN vậy :D
my true friends.... where are u all?
New year: super super black...

Hãy cười thật tươi để ép đi những nỗi buồn :))
quên:mày thử về đây xem xem ai quên mày chưa???
CHẤP NHẬN:chấp nhận như mày tao cũng chấp nhận được.Một đống đứa iu quí,một đống người quan tâm. Thế này đấy!!!! Hỏi xem đã bao nhiu lần con Bzéo phải thốt lên "tao nhớ bác Tô tao quá"
my true friends.... where are u all?:chưa đủ thời gian để mày tìm được "true friends" ah(thui tạm hiểu câu này là không có ai ở bên mày nên mày đang tìm họ[-x )
New year: super super black...:năm nay cũng là năm tồi tệ của những người được gọi là "bạn" mày đấy
cuối cùng thì hóa ra cái topic này sinh ra để làm người khác bực mình trong vòng 5 phút[-x [-x [-x [-x Xóa bài này đi nhá Tô ơi!!!
nhật kí của tớ: hôm nay như mọi ngày bình thường đi học chiều về ngủ.Ngủ dậy bít được cóa đứa viết bậy bạ trong này vào chửi cho cái rồi lại đi ngủ cho quên đi.Hết!!!!
Không hiểu tâm trạng của mình giờ này nữa!!!!

----------

Nguyễn Thùy Dung đã viết:
Muốn đi học lắm rồi. Tết nghỉ cho nhiều mà làm gì chứ, chán quá, hơn 1 tháng rồi, ko gặp bọn nó, tự nhiên thấy nhớ, thấy thèm cái cảm giác đi học kinh khủng. Chán quá :((
cái quái gì thế này
chăm vật:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Con chiến mã lại lăn đùng ra ốm...
Anh hùng cũng vì thế mà ốm theo...

Đỗ Việt đã viết:
Giờ mới để ý bài của Bình và Ngân ở trên :)) thích người ta tới mức lôi họ tên ra chửi thế cơ à :))

Anh cũng thích bài "Cỏ mềm" :D
[-( tất nhiên rồi
đối với anh Bình thì đó là cách để thể hiện yêu thương mà , anh Bình nhầy :)):)>- ;;)
=D> THÍA À :D HEHEH SƯỚNG QUÁ! HÓA RA CŨNG ĐÂU PHẢI ÍT NGƯỜI THÍCH QUÁ
CỨ TƯỞNG NHIỀU NGƯỜI KHO NGHE DC

Back
Bên trên