Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

many things to do :|:|:| 1 quyết định quan trọng quá :|

buổi sáng...tỉnh dậy...khỏi ốm rồi...:))

8-} 8-} Đau đầu vì ngủ nhiều quá:)) Cả chiều+tối chỉ ngồi chơi ko làm gì, hư quá:((

:(( mùa đông ...ghét vật .... nhớ nhà ... nhớ ai đó.... chít thiệt.. giờ cứ thấy unbalance là lại nghĩ đến người đấy....:(( hâm thế ... chít rùi ... sắp phải đi tu rùi ...kek, tu theo nhìu nghĩa ... lại giống hồi năm kia , tu xong quay về thấy chả còn gì ... ko tính ...mà có tính thì cũng chả tính đ.c hết.... cái gì đến thì đến ... túm lại thì muốn gì đây ....:(( muốn có đc đâu cơ chứ.... sao lại ở tình trạng giữa chừng thế ko bít ... ko là ko , mà có là có chứ.... cứ thế này thì có ngày tạch thẳng cẳng....

:|
:|:|:|:|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Học hành chăm chỉ mà kết quả như shit :( Kể ra thì số mình cũng đen nhưng nếu mà mình "Cực kì xuất sắc" thì cũng ko đến nỗi thê thảm thế này :(

...
Tớ muốn cảm ơn vì rất nhiều điều mà tớ đã học được và cảm nhận được từ ấy.Đó là cảm giác bất an khi biết mình rất có tình cảm với một người, cảm giác an toàn thanh thản khi được chia sẻ tất cả niềm vui và nỗi buồn của mình với một người mà mình tin tưởng và yêu quý.Cùng là một con đường, cùng những hàng cây ấy, cùng ánh điện ấy thôi nhưng khi được đi cùng một người thì cảm giác thật vui, thật đẹp còn khi không còn người ấy đi bên cảm giác bỗng trống vắng lạ kì.Chả biết từ bao giờ mỗi khi đi ra khỏi trung tâm tớ luôn có thói quen nhìn sang bên trái nơi ấy đã từng đứng.Đương nhiên là không mong tự nhiên ấy xuất hiện ở đấy nhưng vẫn như một phản xạ .Và chả biết từ bao giờ tớ đã nghĩ về ấy rất nhiều , chỉ là nghĩ thôi, tớ cũng chẳng biết mình nghĩ cái gì nữa, chỉ là tự nhiên cứ nhớ đến lời ấy nói, tự nhiên băn khoăn ấy đang làm gì, tự nhiên muốn kể chuyện cho ấy nghe...
...
Tớ sẽ rất nhớ ấy.Thỉnh thoảng có hai hôm tớ không nói chuyện với ấy.Những lúc ấy tớ đã cảm thấy rất rất buồn đến mức tự nhiên thấy hụt hẫng và trống rỗng.Tớ thấy nhớ.Nhớ một lời chúc, nhớ những câu đùa, nhớ cả câu "con gái đi ngủ đi" , nhớ những SMS, nhớ một câu gọi "này ấy"...nhớ nhiều thứ lắm mà tất cả chỉ là cảm giác.Hôm qua nói với ấy xong tớ đã khóc rất nhiều, thật ra chính tớ cũng không hiểu mình đang bị làm sao nữa.Tớ thấy buồn lắm nhưng mà tớ cũng đã nói rồi.
....
Mong là sau này ấy không gặp phải một người nào như tớ...
...
chẳng phải chuyện của mình...nhưng đọc rồi lại thấy muốn đọc lại...:)

Đã nói rồi mà ^^ |-)

Chỉnh sửa lần cuối:

cả đêm ko ngủ ngồi nghịch tất cả nx thể loại games có thể 8-} ... U almost here ... When I need u ... U almost here.... Only almost here 0:)

Mình thật là nhác nhớn:(( Còn có hơn 3 tháng nữa mà cứ hư hỏng thế này:-s
Đã thành thói quen rồi hay sao ấy, lại nói vớ vẩn rồi:D. Thôi thì đi ngủ vậy :p

thật sự muốn viết một bài NK tử tế, nhưng mà ko thể rồi:| giờ thì tự nhận ra rõ hơn bao giờ hết là mình khác trước quá rồi:)

ABCDEFG = A Boy Can Do Everything For Girl......=; c pas vrai=;

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình chưa bao giờ nghĩ là ở tuổi mình lại có thứ tình yêu vì tiền đâu nhớ =; Ôi bây giờ thì thấy rồi =;:))
Ngồi nhìn một đứa bạn cùng lớn lên từ bé sắp bị điên :) Chắc là nó điên thật rồi... muốn giúp nhưng mà không đủ sức... với cả tôi mệt... với cả đã tính toán như thế ngay cả với tôi, thế thì... :)

Có nhiều người có suy nghĩ kỳ lạ nhỉ :) Sao lại có thể nghĩ được như thế cơ chứ :)
Mình đã đoán trước được, đã nghe người khác nói, nhưng nói chuyện thẳng thì thấy lại còn kinh hơn như thế... gai gai người... Lúc đầu là ghét, nhưng giờ không còn là ghét nữa rồi, mà là thương xót. Không ai giúp được cả, không ai cả... tôi đành nhìn bà và tôi đi 2 con đường ngày càng xa nhau.
Đã từng có chữ ký là "Trí khôn lớn nhất của con người là lòng chân thành". Đấy không phải là một câu nói triết lý hoa lá vớ vẩn, mà là một sự đúc kết của bản thân hẳn hoi. Trên đời này có một tỷ người thông minh hơn mình, giỏi hơn mình, tính toán cũng không lại với đời. Nếu đã tính, mà lại tính sai, thì sẽ rất đau, sẽ thấy như là thất bại. Nhưng nếu luôn làm những điều phải với lòng mình, thì dù có sai cũng không hối tiếc.
Với lại, ai cũng cần một mái ấm... Đấy là nơi để trở về.. chứ không phải là nơi để bắt đầu một cuộc chiến mới, để ràng buộc nhau bằng những giá trị vật chất.

Ôi giời, chán =; Thở dài... chán thực... Có hơn 1 người thương bà, nhưng bà đã bỏ hết, bỏ hết, bỏ lại sau lưng... Thậm chí tôi còn hy vọng là bà tính đúng, bởi vì nếu bà mà tính sai thì hậu quả sẽ khôn lường đến đâu không biết nữa, và bà sẽ chẳng còn gì =; Chúc may mắn :)

Uhm, hạnh phúc khi không chỉ có một người luôn lắng nghe mà còn có vài người cùng chia sẻ cảm xúc.Cảm ơn kike nhé :).
Một ngày vui khi lại được xuống làng.Biết rằng buổi tới hơn nửa sẽ bỏ cuộc nhưng ko sao cả, mình sẽ tiếp tục, cố lên :x yêu chính mình :x.

Ngày hôm nay mình lại tự nghĩ : điều đó có phải sự thật ko, hay chỉ là những điều thêu dệt nhăm chia cắt mình và bạn, nhưng dù sao mình cũng ko quan tâm đến quá khứ, cho nên chuyện đó có thật hay ko... mình cũng vẫn thích bạn :)

tự nhiên thấy lạc lõng we!!!!!!!! chán we!!!!!!! cảm giác bị bỏ rơi!:((

dẹp mày đi
câu đó phải dành cho tao mới đúng :))

Hôm nay lại bắt đầu xa em.... em đã truyền vào trong anh tính đa cảm đa nghĩ của em thật rồi cún có biết ko :( ko có em bên cạnh,lòng anh trống trải quá,ko có em bên cạnh ảnh chẳng muốn làm gì.... cún à,anh nhớ em quá :((

Hôm qua mình đã lèm gì, quên sạch rùi:-/
Ngày mai mình sẽ làm gì, ko thèm nghĩ[-x
Luôn là một người chỉ cần biết có hiện tại:)
Tin ở ngày hôm nay, lúc nào cũng thế:)>- :x

chà, có hai con người...falling in luv, chuối sến quá chị Ly ui! Bi h mới nhận za chị để ava ung Bình, hình như bi h có mốt để ava là ảnh ngừi iu, signature là những câu...đêk hỉu là cái j`! hix, con iem chả có ảnh của ngùi ta để mà "để" nữa ...
@chị dâu : đừng có chỉ suy nghĩ về hiện tại,...sẽ có lúc chị hối hận đấy!

:) ZE mà bị bỏ rơi :) [-x đâu nhất thiết là cần phải có .. :)) Lâu rồi ko viết báo :)) sáng mai gửi bài :)) hi vọng có tiền còn khao các em :)
Shiva Ngoan để hôm nào anh vác máy ảnh đi chụp ảnh squall cho :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên