Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Từng ngày
Từng giờ
Từng phút
Từng giây
Đều mong cho 14-2 mau đến
Với rất nhiều hy vọng
Và rất nhiều điều muốn làm
:x
Đơn giản vì ngày 14-2 là ngày đầu tiên nghỉ Tết :)), chỉ thích ở nhà chơi linh tinh hoặc lượn lờ với các bạn thôi :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:

phởn :->... bao nhiêu ngày đen đủi rồi thì có 1 ngày may mắn cũng là đúng thôi :))

úi bị nhiệt to tướng ở mồm :-s hết cười :-<
hum nay nhìn thấy ấy...ấy cũng nhìn thấy tớ :-j ấy cười :)) lúc cười trông ấy baby +ngố hơn bt :)) thế mà tớ hôg thể cười lại đc :)) chỉ bik "hế nu" ấy 1 phát thui :)) nói thẳng ra là bơ :)) bơ xong rồi...ấy đi khuất rùi :| tớ lại quay lại tìm ấy ....tìm để làm j thế?? tớ cũng chả rõ đc nữa....tìm để bơ tiếp :)) hum nay mọi ng bảo tớ trông giống con mất hồn hơn là ng bt 8-} có lẽ đúng thôi....vì mắt tớ lúc tập kịch đấy đang tìm kiếm someone chứ có để í diễn đâu :-j mất tập trung....
ngồi 1 mình ở bến xe bus....hết xe này đến xe khác đi qua....tớ ko lên vì chờ....chờ cái j chờ ai đây :-< chờ 1 ng sẽ ko bao h đến :-<
bik phải làm sao đây :-< muốn quay lại hồi lớp 1 :-< hồn nhiên vô tư trong sáng ngây thơ :)) tớ ko thể quên ngay, hay stop lại như bọn nó muốn đc :(( vì t/c đâu dễ j mà thay đổi....tớ muốn nói thẳng với ấy....nhưng tớ sợ....

Chỉnh sửa lần cuối:

:-S 3 ngày nữa :-S thôi buông xuôi, muốn ra sao thì ra :(
Tết vs chả nhất, dọn dẹp mệt quá đi mất :( Mai phải đi mua jigsaw \:D/
Ghét những đứa nào hay kêu ca phàn nàn, cái gì cũng muốn có, muốn là nhất [-( Face it, life is not a fairy tale :| Just shut up n do ur things :|

2 ngày nhịn đói. Không còn cảm giác gì. Không còn cảm thấy đói nữa....

Nước mắt...nhiều nước mắt thế....

Đi bộ từ tận chỗ làm lên hồ Tây ngồi 1 mình....Các khớp xương chuẩn bị rã ra ....Cầu trời, mình không được chết!

Không tin được là chỉ từ 2 người biết chuyện mà cuối cùng hầu như ai cũng biết :|

Nhục nhã quá :(

Nhưng thà như thế còn hơn ...

Còn hơn không có 1 ai đấy để hướng về .....8-|

"Như" có nghĩa là không thực là thế mà, ko giống hệt đâu, có thế mà cũng ko hiểu :)

Silly day :)

Every time i try to fly , i fall without my wings..
I fell so small...=))

...Nếu có một đôi cánh, sẵn sàng bẻ đôi cánh ấy cho người khác mượn để bay...nhưng không bao giờ muốn tự bay bằng đôi cánh của mình =))

Cảm giác muốn có một chút gia vị cho .. :)
Try...

Khi muốn bay lên cao nhận ra rằng mình đã mất đôi cánh...

Nhận ra cảm thây sợ 1 điều...
Sợ...
2 lần rồi , .. không : * trước khi đi ngủ..?Liệu .. có còn cần điều ấy không ?
Only ...a broken smile...:D

Chỉnh sửa lần cuối:

thích thế, bao ngày rồi mới lại có cái cảm giác phởn điên đảo ntn. tối làm đc 1 vc ý nghĩa 2 tháng. vậy là từ h cho đến hết thág 3 ko fải lo nghĩ gì nữa rồi ;)) thích lắm í.

Thế đấy. Lại ko kiềm chế được rồi. Có phải đã nói những điều ko nên nói ko? Thật ngốc nghếch. Đang mạnh hơn mà, đang mạnh lắm mà. Thế mà bây giờ lại làm mình yếu đi. Vẫn chưa đủ mạnh. Ngày mai phải mạnh gấp đôi hôm nay. Bạn ơi, giúp nhé :D.

làm toán bằng tiếng Trung =))
Đen hết cả tay vì viết bút chì vào cái tờ phô tô đặc chữ đấy, hôm nay chăm hơn bt 8-}

Đi học từ nào :(

Sắp nghỉ tết rồi [-o<

加油\:d/

á, ngó lên ava em Hưng thấy quen quen :">, ra là cái hôm qua chị share cho em ;))
tình hình "..." sao rồi em, xoay xở đc rồi chứ ;) ?

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe ;)) Hôm nay sẽ may mắn ^^
Hôm nay dậy muộn, chưa đánh răng gì cả, ngồi chơi, đợi ăn cơm 8-}

Chiều nay kt hóa 8-|
Sắp hết năm rồi, cố nốt chiều hôm nay là nghỉ ngơi...và ..yêu.. :)

Gửi cho QA "My Happy ending " nhưng lại thấy mình cần bài đấy hơn cho buổi học cuối cùng..
So much for my happy ending..Avirl gào như 1 bé điên trong bài này, happy ending nhưng giống một lời trách móc hơn ( nếu ko tính cái vẻ chửi đời của bà Avirl :D )

You were everything, everything that I wanted
So much for my happy ending
Oh oh, oh oh, oh oh...

Let's talk this over
It's not like we're dead
Was it something I did?
Was it something You said?
Don't leave me hanging
In a city so dead
Held up so high
On such a breakable thread

You were all the things I thought I knew
And I thought we could beeeeeeeeeeeeeee

[Chorus:]
You were everything, everything that I wanted
We were meant to be, supposed to be, but we lost it
And all of our memories, so close to me, just fade away
All this time you were pretending
Oh oh, oh oh, oh oh...

You've got your dumb friends
I know what they say
They tell you I'm difficult
But so are they
But they don't know me
Do they even know you?
All the things you hide from me
All the shit that you do

You were all the things I thought I knew
And I thought we could be

[Chorus]

It's nice to know that you were there,
Thanks for acting like you cared
And making me feel like I was the only one
It's nice to know we had it all
Thanks for watching as I fall
And letting me know we were done

in the first repeation its he was everything everything that i wanted and chorus is the same to the end and for second repeation it is regular

Oh oh, oh oh, oh oh...

Oh oh, oh oh, oh oh...

Ngày thứ 3 rồi đấy. Chưa thấy cảm giác đói. Hay là không còn cảm giác nữa nhỉ? Chỉ thấy người lả lả....Thế tốt. Tiết kiệm là quốc sách.

Đi sắm tết. Mất thời gian để mua áo :)), nhưng ít ra là cũng mua được :">.
Ôi hôm nay cứ ngố ngố như con hâm ấy :">.
Ngày mai 14-2, vốn định đi chơi với bọn thằng Cường, nhưng chắc là ra ngồi với T, nói chuyện với hắn cho vui :))

Khổ thân Lanh thân phận bèo bọt :(
=)) nhưng mà =)) ôi nhưng mà =))

Thôi, cố gắng đi nào. Phải cần time mới bít được họ như thế nào chứ. :p
Hôm nay quên xừ kính trong xe. Thế là ngồi chỏng chơ ở đây nhìn cái PC mà nhức mắt. Cố lên. Nốt hôm nay là mình được nghỉ rồi!

^.^
Nhìn mí chú nhóc bán đào nở toe toét mà tội. Còn cây hoa ở công ty mình thì khỏi nói =)), rụng tả tơi luôn :)). Đểu thế, ai bảo đốt mạnh tay làm chi. Đấy! Đâu phải nồng ấm quá đã là tốt đâu ;;)

Tối nay có small party chia tay nghỉ Tết và đi dạo tập thể. Lại vui vẻ cười tóe loe rùi. Thật là sướng. Công nhận chưa có bao giờ te tởn như mấy ngày nài, đi làm, đi quậy, đi học cứ như ngày hội ^^
Biết vì sao ko? Vì thấy mình ko còn mất time cho những chuyện vớ vẩn. Mà hôm qua cũng sợ thiệt, đói hoa cả mắt tới mức tí oánh cho 1 thằng nhóc vì tội dám nghe Pop + Rock cùng 1 lúc trong nhà mình :)). Láo! Nghe kiểu đó thì ra đường mà nghe :-w

Nói chuyện với đồng nghiệp vui quá ;))
Sáng nay 1 mình vác được 7 túi sách to đùng +....1 gói quà Valentine về nhà :)), quá giỏi! Chuối nhất là màn vừa đi vừa lầm bầm "ôi mình giỏi quá, giỏi quá xá..." =))
Hị hị. Sau hôm nay là vùi mặt với bác Murakami, một lô tài liệu và lịch sử các tôn giáo 8->. Sướng quá à! Chạy quần quật 1 tháng qua nên gần 2 tuần tĩnh lặng với sách, nhạc nhẽo và movies với coffee. Ôi, kể ra thì mình cũng mong mỏi Tết đấy...

Mai là Valanhtanh rồi! Sẽ buôn dưa với Rainbow và nhai socola. Thế đấy. Đáng yêu quá ^^

Đau thật

Ghét nhất là cái cảm giác người khác áp đặt cho mình rằng " mọi thứ vẫn ổn " :|

Đáng lẽ chiều nay không ngồi nhà chán thế này :(

Nhưng biết làm thế nào đc 8-|

hĩ, hum nay đi dạo hao mới biét tại sao chúng nó lămns sao thế, thắc mắc chúng nó rõ lắm việc mà sao năng suất thế, mới bít mình kém thật:((

Back
Bên trên