Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Ghét vì người ta ko ở đây
Ghét vì người ta quan tâm
Ghét vì mình ích kỷ
Ghét vì là gì đấy của nhau
Ghét vì thế giới rộng lớn
Ghét vì lệch múi giờ
Ghét vì mình chỉ là lựa chọn sau cùng

Ghét vì người ta ko ở đây
Ghét vì người ta quan tâm
Ghét vì mình ích kỷ
Ghét vì là gì đấy của nhau
Ghét vì thế giới rộng lớn
Ghét vì lệch múi giờ
Ghét vì không hiểu mình là sự lựa chọn thứ mấy?

Shin đồng cảm với Hin :x

Sáng nay Minh quàng khăn của H đến lớp....... cái khăn nó đan cho H từ 1 năm trước..... ngồi học 1 lúc... con bé nói mình có thấy cái khăn có mùi gì ko.... Mình chẳng thấy có mùi gì ngoài mùi len......... Con bé nói mùi của H......./:) Mình đã gặp H bao giờ đâu, mà có gặp cũng ko thể nhận ra mùi của H như thế nào /:)..... Cái con bé này [-(....... Mình thì đang cô đơn, nó thì cứ như thế :(....... Dù gì thì vẫn ghen tị với nó :">......... 1 tí xíu 1 tí tẹo tẹo thôi......... Thèm 1 hơi ấm.......
Hai hôm nay........ thỉnh thoảng trong đầu mình lại lảng vảng hình ảnh của 1 người.........1 người mà đã hơn 1 năm rồi mình không gặp......... một người mà mình rất quí........ nhưng ..... thật ra là hình ảnh của cái ava........ cứ mỗi lần nó lảng vảng là nó làm mình thấy (...)............ Có lẽ nó sẽ còn lảng vảng, còn xuất hiện trong đầu mình trong 1 thời gian dài nữa.......đương nhiên là ít thôi....... nhưng vẫn còn xuất hiện..... cho đến 1 lúc nào đó.......... thôi thì học cách sống với nó ......... như là sống với sự méo mó của chính mình.......
Vẫn chưa hồi phục hoàn toàn nhỉ.... Vết sẹo có biến mất được không?...........

Dạo này mình bị nhạy cảm với những cái tên My /:).

Chỉnh sửa lần cuối:

3 post nhật kí khác nhau +_+ trong 1 ngày. Ko dám edit và thêm vào post ở trên vì cảm xúc khác nhau nhiều quá +_+

Tự nhiên +_+
+_+ Đau
+_+ Uh, đau.. Rất đau +_+

Thả đôi tay xuống thôi ! Ngú thôi !
Ngủ vùi +_+.
Nhớ Angel +_+. Ước gì mai Angel phone đc cho mình 1 cái +_+. Ko phải để Angel xoa cho hết đau :p Mà là để tạm gạt nó sang một bên ^^.
+_+ Nhưng mà angel sao gọi cho mình cơ chứ +_+
Đùa +_+
Lâu lắm mới gặp một thất bại lớn đến thế :)). Đúng là phải xem lại mình thật :)) Ko ngờ mình gục ngã chỉ vì một kẻ tiểu nhân như thế +_+... Chả muốn nói thêm nữa +_+
Cáu +_+ Bực +_+ KO THỂ NGỜ ĐC KẺ ĐÓ ĐÁNG TIN HƠN MÌNH :)) +_+ EM THẬT SỰ THẤT VỌNG VỀ CÁC ANH RỒI ĐẤY +_+

/:) NÓ còn dám nói cái gì về mình chứ :| Ko để quá khứ người khác ngủ yên đc chút à +_+. Tao cũng nói với mày rồi +_+ Mai đừng hòng an toàn về nhà +_+. Mày có thể sỉ nhục tao nhưng đừng hòng sỉ nhục những người đó /:) Chuẩn bị chết đi con ạ /:). Mày thì biết éo gì về Kẹo cơ chứ X(. Chả có ai có tư cách phán xét về nhân cách một con người hết /:) Mày thì càng không X(.

Mk, Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy /:) Tao đe doạ trc rồi đấy /:) Mai đừng có hòng về nhà an toàn con ạ /:).

ngày đầu tiên trở lại trường học ...
ôi bạn bè, thầy cô ...
lại còn 1 lũ ma mới nữa chứ ...
nhưng vẫn chưa thấy bạn đâu cả ...

bắt đầu cuộc chiến ngay từ bây giờ ...
hãy đợi đấy ...

Ctrl + A ---> Delete ---> Ctrl + N ...
a new .. me ...

Chỉnh sửa lần cuối:

baby you?re the one I need tonight....Đêm nay Đêm nay lạnh thế......
Mai không gặp rồi......lại 1 ngày lạnh......thèm 1 .. ... nóng bỏng, 1 cái .. ấm áp.

:
*

Nhớ .. quá .
Có khi yêu như là yêu lần cuối ..Và như là yêu lần mới đâu ngờ ...Cứ yêu như là em chờ ta từ kiếp nào ...Và ta vì em tương tư lần đầu ..

sang ngày mới rồi #:-S
học ko biết mệt ^^
vui ^^....

Yujian

Lúc hoàng hôn, trời chợt đổ một cơn mưa dữ dội. Họ vội vã ghi số điện thoại của nhau rồi vội vàng chia tay trong cơn mưa. Anh, theo thói quen, lại chạy bổ về bên phải...
Cô, theo thói quen, cũng vội vã chạy về bên trái... Cơn mưa làm họ lạnh buốt và ướt đẫm, nhưng trái tim cả hai nóng bừng lên vì hạnh phúc.

Đêm ấy, cả anh và cô đều thao thức... Mưa, từng giọt từng giọt rả rích rơi suốt đêm dài...

Ngày 12 tháng 1, rồi cuối cùng trời cũng hửng lên, ánh mặt trời lấp ló, nhưng nhiệt độ lại hạ xuống thấp... Thành phố thay đổi quá nhanh khiến con người phải kinh ngạc. Bồn phun nước trong công viên đã biến thành công trường xây dựng cầu vượt cao tốc.

向左 向右 向前看 爱要拐几个弯才来
我遇见谁 会有怎样的对白
我等的人 他在多远的未来
我听见风 来自地铁和人海
我排着队 拿着爱的号码牌

Lạnh, nhớ,....và xếp hàng.Xếp hàng chờ đợi.

Cứ yêu như là yêu lần cuối, và như là yêu lần mới đâu ngờ...
Cứ yêu như là, em chờ ta từ kiếp nào, và ta vì em tương tư lần đầu...

Học hành chểnh mảng kinh hoàng
Với tốc độ này chắc mình không thể lấy lại tốc độ cũ ngay từ đầu học kỳ, chết chết nhưng ít ra mình đã chăm chỉ hơn nhiều, có thể nói là tốt lắm
Hôm qua bị chúng nó soi từ 3 xuống 1,5 điên cả ruột >"< ưk chế chỉ muốn đấm chết chúng nó huhu thiéu mỗi chữ "n"
Tao ghét mày ..........:((

nhạc Mỹ Tâm khó nuốt quá +_+ (album mới)
Sáng nay buồn ngủ quá lại trốn học rồi :(

Thoải mái nghe nhạc se7en :x

Nhạt nhòa cái hệ thống gv lớp mình... cố lên ae :)) còn 1.5 năm nữa thôi :)):))

He is a big :mad:) , stupid and ....(ko nói /:) )

Được kích hoạt lại acc trong HAO, phởn :D Nhưng hôm qua không online khuya được nên hôm nay post bài bù, bù cho cả mấy hôm ứ post được nữa :))
Mặc dù vậy, vẫn chẳng biết viết gì, một ngày thật là nhạt :-<

Đc nghỉ mấy tiết :(
Xoa dầu :(
Onl :(
Rảnh ko đỡ đc :-<

:-s đói vì tiết 1 thể dục :-s
buồn ngủ vì tiết 2 sử :-s
iêu tiết 3, vì lắm thứ để cười =.=
:)) anh Tùng sn 89 :))
;;) mới ở Tiệp về..=))
:)) vào học lớp mình \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

yeah , em cpu ko quay về làm móc chìa khoá nữa rồi , break 2.1ghz ngon lành chứng tỏ em nó còn gân lắm .

Buồn ......

Sáng ra tâm trạng đã khá khẩm hơn ngày hôm qua ,khi gửi đi được

Thế mà .......

Chưa lần nào lại tệ hại thế này , thậm chí là chưa bao giờ cãi nhau . Lại sợ sau 1 cuộc nói chuyện .......nhẹ nhàng , mọi thứ lại như chưa từng bắt đầu .:)

Sẽ là 1 kết thúc không có hậu :)

:D Lại nhạc :D
Trước khi nghe mình bình phẩm vài câu về "Bài hát trong ngày" của mình thì nghe trước đi nhé

Gọi Anh

"Sao chẳng đến cùng em ! Con sông khuya buồn lắm...
Không thể hát trong đêm vắng lặng... Em chỉ biết thương anh vô cùng !

Anh hãy đến cùng em ! Cơn mưa đêm lạnh lắm...
Không thể nói khi anh im lặng ... Em thầm nhắc tên anh trong lòng ...

Gọi anh ... Gọi anh !

Gọi anh giữa mùa đông giá lạnh !
Để nghe sớm mùa xuân bừng sáng ...
Gọi anh lúc hè sang nắng đổ !
Để nghe sớm mùa thu đầy gió ...
Thương anh, thương anh... Thương anh, thương anh vô cùng ... Thương anh, thương anh... Thương anh vô cùng "

Đừng trách Nguyễn Ngọc Anh khi bị phê trong SMĐH là hát "Chưa đủ cảm xúc" ! Vì sao [-x Vì bản thu của Thanh Lam .... Hoàn Hảo !
Hôm nay, tình cờ một "Cô bạn cũ" :)P) send mình bài này ;))... Chả lẽ lại send cho bạn ấy bản "xịn" gần chục Mb của mình :">...

Thanh Lam hát bài này ... Quá hay, quá chuẩn mực ! Nghe... Từng câu từng chữ như cứa vào người nghe vậy ! Từng đoạn nhấn nhá, từng đoạn hát nhỏ, hát to, từng đoạn phiêu đều không thể hợp lý hơn ! ...
Chưa kể là đoạn cuối bác Trung Kiên hợp giọng :D Nghe có vẻ rất là ...hoành tráng :))...

:) Oái, ước gì có người sau này hát cho mình bài này nhỉ ;)) ...
Mà ... Sao cứ lúc nào mình có việc chạy ra ngoài thì người đó onl thế >_<. Ức chế ko thể tả đc >_<... Mà nhắn gì thế >_<...
Chả biết nên mừng hay không đây ...
Uhm, chờ thì biết vậy ... :D :x Mình giỏi nhất là tin mà :p

Đang định viết gì nhỉ^^?
Chưa kịp viết .. gọi điện thoại cho mình.
Có lẽ.....

Hiểu không?

hôm nay chả hiểu mình nghĩ j ...
đã kể gần hết với nó...
ko thấy nhẹ nhõm đi...
ngược lại càng thêm lo lắng và ức chế...
biết khó có thể làm đc... biết mình đang đối đầu với cái j...
nhưng chưa thử sao biết đc...
dù sao mình đã chịu đựng đc gần 3 tháng rồi...
thêm mấy tháng nữa có sao đâu...
cố lên Melanie... đừng khóc... nếu mày khóc mọi người sẽ coi thường mày... nếu mày muốn chết những đứa ghét mày sẽ sung sướng ... và ko thể để những con người đó hạnh phúc một mình... chỉ cố lên thôi... hiểu ko...

Đau bụng quá :( Khó chịu :(
You ren da dian hua :| You dianr qi kuai :|

hum nay nhật bị block 1 wa? vào ju*a~ mặt :)) :)) khổ thân =))
:) hum nay hok có j` đặc bik :) có lẽ mìn đã làm đc :) coi cái j` đêy' hok còn tồn tại nữa :)......mừng.....:) mìn là chính mình, hok wan tâm ai đó ngi~ j` :)
thik thú vs cuộc sống tn :x :x :x
"mày làm sao thế?.....kìa! "
" ai ? j`? sao ? :-?? :-?? "
" bi h` hok ...nữa ah`"
" j` cơ ?? chả hỉu mày nói j` luôn :)) :)) "
" mày hok định cố gắng nữa ah`, vì..... ý "
" sao hok =)) =)) điên ah`, hok cố gắng sao đc=)), tao chả cố gắng vì cái j` kả, tao cố gắng vì bản thân tao ;) "
" tùy mày , làm j` cũng đc, đừng hối hận về việc mìn làm là đc"
.........cười.....hok.......chả bao h` t ao hối hận kả....thế này là tốt nhất.
...chết....chết thật rồi ..:)

Back
Bên trên