Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm qua, em mới bất chợt nhận ra rằng, em đã nhận qua nhiều, mà cho chẳng được bao nhiêu. Chưa bao giờ em có 1 món quà thật sự tặng cho anh. Bây giờ thì không thể tặng cho anh được nữa rồi. Chúc anh 1 XMas vui vẻ với 1 người0:).
Em muốn chúc trực tiếp cho anh, nhưng mà thôi, bây giờ mà chúc thì vẫn còn gượng ép lắm :p.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình đag mog chờ cái j nhỉ 8-| Nhìn thấy cái bóg dág ấy ah 8-| Đã xác định rùi mà :| Sao vẫn thất vọg 8-|
Mình đag mog chờ cái j nhỉ 8-| 1 cú điện thoại ah 8-|
Vincom đôg mãnh liệt 8-} Nhảy mỗi 2 lần 8-}
Giáng sinh zui nhá mọi ng :x

1 buổi chiều chả an lành gì.......
Tự đi đến học chỗ LA...
Cảm giác mất đi 1 thứ mà không bao giờ dám lấy lại thật tệ.....(cụ thể mất cái tui đựng mp4@@)
Đang về đi tự dưng muốn nghe mp3@@, dừng xe lại lấy mp3 ra chỉnh chỉnh....lúc chỉnh xong mới nhận ra mình đang dẫm lên 1 vũng máu to đùng@@, xung quanh mấy vệt máu loang lỗ ....hix bên kia đường người ta đang xúm lại có cái Tai nạn giao thông, người thì đã đưa đi cấp cứu, công an cũng đến...chỉ có điều cái túi đựng mp3 giật mình đánh rơi xuống mấy vết máu..
Ko nhặt lại luôn.
Màu đỏ đúng là màu của giáng sinh....
Cảm giác ....@@....
Mất cả hứng về 1 ngày giáng sinh an lành.

x-( ghét nhất là sự chờ đợi :madflame:
Giờ này thằng bạn vẫn chưa đến, khổ thân mấy đứa lớp mình phải chờ rồi:((
.....tức....

từ sáng đến chiều... 8-|... đi chơi suốt nhưng chẳng thấy vui lên tí nào >"< #-o...
noel là thế này sao :(... đem quà đi tặng & chẳng nhận lại gì cả...
nhưng mình đã quen như vậy rồi =.="...

Hao hum nay đẹp quá...

Giáng sinh có khác, mạng chậm như rùa... lại 1 mùa giáng sinh như mọi năm :)):)) học học và học... 8-| mai thi ko bít thế nào đây... cố lên P béo nhé... sắp đến những ngày tươi đẹp :x (mơ hả cưng /:)/:) )

Lại onl trong khi mình ko onl, thật là buồn :(

Đi nấu cơm và học thôi...:|

OMG :eek: HAO LOOKS SO SPLENDID <:p
MERRY XMAS EVERYONE :*
B back l8r :*

Hôm nay là ngày gì? 24-12, chẳng là ngày gì cả, chỉ là một ngày bình thường.
Và còn đáng ghét hơn bình thường. Vì ngày hôm nay mọi người rủ nhau đi chơi, để mình ở nhà một mình:(. Giờ này mà còn ai onl trên YM thì cứ biết là đang độc thân nhé :)).
Hì, thôi thì tự tặng mình một món quà Giáng sinh, cho phép mình xấu xa hư đốn, tưởng tượng 1 tí nào. Giả dụ như không có chuyện gì xảy ra, và bây giờ mình "không tự do" :p. Thì đêm trước Noel, mình vẫn cứ ngồi ở nhà, và sign in vào YM :)) . Nhưng cũng có 1 người khác, sẽ không đi chơi (với 1 người khác ), mà sẽ phải ngồi nhà, và cũng sign in vào YM để bị 1 con bé dở hơi khó tính hành hạ. À mà không, không vào YM, mà VNPT hoặc Viettel sẽ lời thêm vài chục nghìn chứ Cũng có gì hay đâu nhưng trong lòng sẽ ấm áp hơn rất nhêều.
Nói thì nói thế, có thế nào thì mình cũng tủi thân thôi, vì có mà cũng như không , không được đi chơi, lại nhìn mọi người mà ghen tị thôi :-t . Và sẽ cảm thấy tiếc hơn rất nhiều vì năm nay không được đón GIáng SInh và giao thừa ở Hà Nội :p. Như bây giờ đúng là tốt hơn, tốt hơn rất nhiều. Không vì mình mà người khác không được đi chơi Giáng sinh, (trong lòng đau khổ mà cứ phải tỏ ra là vui vẻ, hạnh phúc :)) ). Và mình cũng thấy thoải mái hơn bao nhiêu . Bình yên0:)
Và không có ai là không cô đơn cả. Kể cả khi có 1 người bên cạnh, để chia sẻ và dựa dẫm thì cũng vậy thôi 8-|Chẳng thể nào tìm nổi một tâm hồn hoàn toàn đồng điệu với mình đâu. Ai cũng có một mảnh trời riêng, một chút bí mật ở những nơi sâu rất sâu, mà người khác không thể nào với tay đến được. Nếu có ai đó bảo rằng bản thân không hề cô đơn, thì có lẽ chỉ là tự dối lòng, tự lừa mị chính mình thôi. Nhưng, (lại nhưng rồi) ai mà không phải nói dối để sống, hay đơn giản là tồn tại...
Chút khoảng lặng cho một ngày bình thường...
Đang yêu đời :x >:D< Chúc mọi người một giáng sinh vui vẻ:*

cái theme HAO cul quá ... :x :x :x

Xmas roài ... ừh lại xmas ... mọi năm mình đang ăn chơi phè phỡn, ko phải vì thi xong rồi, mà là đang chuẩn bị thi :)) năm nay ... mình đang ôn thi, ờh cũng thế ... mai thi roài ... lo wớ ... mong là sẽ thi tốt ...

xmas ... ai cũng buồn ... ai cũng vui ... có ng buồn vì ko có ng ấy bên cạnh, có ng buồn vì thậm chí ko có ng ấy để mà mơ ước đc ở bên, lại có ng buồn vì chuyện khác ... mình ở phương án 2 ... có ng vui vì có ng ấy ở bên, có ng vui vì ko phải lo đến chuyện ấy, có ng vui vì những lý do khác ... tốt đẹp hơn ... mình ko ở phương án nào hết ... vì mình đâu có vui :)

:) :) đáng lẽ ra h` này mìn đang mặc thật đẹp và đi vs anh, thế mah lại ngồi đêy gõ gõ :) Jang' Sinh đẹp lắm, bé chỉ mún ở bên anh :) nói chung là do số :) :) ^^ cũng chả sao, tự nhin thêy' cô đơn, cái list yh trống hoắc , ng` sáng đèn thì cũng " đi chơi vs vợ iu / ch` iu rồi " :) :) cũng chả sao ^^ bé hok khóc đc đâu mah` ^^ ....sẽ hok khóc...

ÔI , mất bài 6000 rồi

Mai đi chơi , đi cùng những người mà 1 thời mình đã từng căm ghét . Mình đã từng xác định rằng mình không thuộc về thế giới đó .

Có lẽ mọi thứ đã thay đổi thật rồi .

Thời thế thay đổi rồi .

Nương mình theo gió đi thôi :)

bỗng nhận ra vs nó mình chả là cái đinh rỉ j ....

ko fải h mới nhận ra, nhận ra ngay từ lần nó nói câu đó cơ ... nhưng ko muốn thừa nhận ... cứ cố níu kéo ...

... mình thất bại thật rồi ... nó ghét mình ... ngồi rõ xa ... thôi rồi mày ơi ... mày thất bại rồi ... đồ ngu ...

Không bờ bến. Lênh đênh. Tự do, thoải mái.
Khi tự do người ta lại ước bị ràng buộc.

Thi xong rồi...mặc kệ kết quả...dù biết nó sẽ rất tồi tệ...thôi kệ, đằng nào thì cũng xong rồi, đi chơi nào ^^

Chưa noel nào ước nhiều như năm nay
Chờ đến đúng 12 để ước.^^

Christmas 24/12/2006 - ngày của H1 yêu ...
thiếu vắng nhưng ko hề kém vui ...
sẽ nhớ mãi thôi ...

Zb ...
hơ ...

Merry Christmas every1 ...

Hỏng bét rồi! phí một mùa Noel.

Viết vài dòng lăng nhăng cho em gái, em trả lời thế thì tốt. Không phải thư cuối đâu, anh lên gân lên cốt tí thôi. Nhưng mà bây giờ cũng không biết nói gì nữa cả, em reply thế làm anh cũng hơi giật mình. Sẽ ổn thôi. Cho anh xin lỗi vì cái thư khó chịu ấy nhé!

chúc khối 9 và 12 thi tốt :)
...
chúc mình thi tốt :)

chiều nay đến lượt khối 11 rồi đây...

cố lên nào ae... mong mọi ng may mắn 8-|8-|

Hôm qua cũng cảm thấy chút ngọt ngào
Mình có lẽ hơi vội vàng khi đồng ý /:) nhưng coi như 1 lần liều... dù sao nó cũng tốt cho mình sau này /:)

Back
Bên trên