Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Giống anh thế b-( , sai 2 cái bài dễ nhất b-(

Ôi ,đời tôi chấm dứt từ đây :))

Bao nhiêu đứa sung sướng thay cho mình b-(

Buồn thế .

Hôm nay làm bài...thật là cảm tính...chưa bao giờ dám viết một cái gì đại loại như thế...cầm chắc chữ trượt...đấy gọi là biết mà vẫn làm...phải làm chứ, không nó phí đi...kệ nó...muốn ra sao thì ra...
Không hiểu nổi mình...lại quay về với Stuck quen thuộc...nghe đến mòn cả tai vẫn thấy hay...mình chỉ hợp với những cái như thế...November rain dù con Jiz có tung hô thế nào vẫn không nuốt nổi một câu...y như của James Blunt...thấy mình khác với họ...là những ai nhỉ...ước gì mình sai lầm...nhưng sai thế nào được...đừng tự lừa mình nữa...nó là sự thật mà...
Trưa nay nằm với mẹ...biết là mẹ đang thương con gái lắm lắm...chỉ muốn ôm mẹ mãi...lạnh và nôn nao khắp người...chiều lại chuyển thuốc mới...lại tốn thêm bao nhiêu tiền nữa của mẹ...mẹ vẫn lo...mình vẫn chán...mãi chẳng thấy có chuyển biến gì...hình như tự mình đang hại mình...chịu, chẳng biết.

Thật sung sướng khi làm được bài>:-D<
Chúc cả đội tuyển qua vòng 2 :))

Tao xin mày, xin mày đừng như thế nữa
Tại sao lại phải chịu đựng như thế này cơ chứ
Biết làm gì đây, chỉ mong được chia sẻ với mày, muốn mày biết rằng vẫn còn có bọn tao ở bên cạnh
:(( Đừng :((

1 ngày nhiều cảm xúc , nhiều chuyện xảy ra .

Shock thật đấy , đau đớn , buồn thật đấy nhưng CE ơi cố lên nhé !! Kim ơi jia you !! Rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi mà .

Xiong de shi , đột nhiên mình chẳng còn muốn quan tâm nữa . Cái cảm giác vui vui buổi sáng bây h cũng biến mất rồi .

ngày stress nhất, buồn nhất trong tuần :|... mong là như thế :(( mong là không còn ngày nào buồn hơn nữa:((...

Xanh điên :)):)) tao là ko qua đc....:)) chắc tuyển mình đi 8 về 6 hoặc 5 đấy :x khá quá..:(:)(( tao toàn sai giải pt với thay số 8-}8-} nhục đến thế thì thôi :(:)((

Con Béo kệ xác đi /:) thi xong rồi thì thôi /:)
Cơn cuồng reduce mạnh, buồn :(
Nhìn ai buồn ngủ kìa, thương quá :( tại sweetie :( xin lỗi nhé :( my dear little angel :x

:) Đừng hỏi tại sao yêu thương với mình chỉ toàn là hoài nghi và vô nghĩa. :)
Hà Nội, ngày 28/11. 19 giờ 48 phút. Chính vì những phút như thế. :)

:| Hum nay lại xông lên giờ KTCT :| Lại 10. 7 Điểm 10 và 1 điểm 9 :|. Trong khi cần thiết chỉ là 2 điểm. Vẫn chưa thoả mãn. Nhưng mình cần thoả mãn cái gì cơ chứ nhỉ?

:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Lo lắng , buồn rầu ,... cứ chat với xiong là quên hết :D
Uh . Thế là ổn rùi xiong nhỉ ? Mọi chuyện đã kết thúc tốt đẹp . Tốt cho cả xiong , tốt cho cả đại tẩu :)
Lại cái kiểu vừa chat vừa cười rùi :D Mei cứ tường sẽ còn lâu mới có thể thấy lại cái kiểu chat này của xiong :D
Mà xiong phải mặc ấm vào chứ [-(

hum nay ah`, mìn chạy ............:) :) chả hỉu sao.............:)) :))

Đôi khi người khác ko hiểu mình.
Nhầm, ko phải đôi khi mà là rất nhiều khi.
Có phải lỗi người ta ko?
Bởi vì mình có chịu là mình đâu.
hay ko thể?
Vì mình tự lừa dối mình.
kiểu Cả cuộc đời tôi đóng vai tôi :))
chua chát nhỉ :)
Phải là bản thân mình thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Rét rồi...Sướng quá....3 ngày roài....Vui lại rồi....
Bỗng nhận ra mình vẫn trẻ con quá,non nớt lắm....
Hãy cứ bình tĩnh nào...

Sh!t day,7 tin

3h30' sáng , lọ mọ ra khỏi nhà . Xách cái túi nặng trịch quà cáp mang lên cho tụi nhóc.

4h lên xe . Ngủ khì

9h đến Mộc Châu bị lùa xuống ....ăn sáng

Tít ..tít ...tít

Nhìn thấy số điện thoại của sếp hiện lên trên màn hình đã thất vọng đến 90% rồi

" Cháu đến cơ quan ngay "
" Có chuyện gì thế ạ ? Cháu đang ở Mộc Châu"
"Đến cơ quan cô nói chuyện . Thế nhé "
"V...ơ..ơ...ng"

Định tắt máy rồi mà sao lại táy máy mở lên ....Cáu quá ...Thế là tiêu kế hoạch đi chơi ....Cáu thật!!(Đánh ai bây giờ ?!?)

Lại bắt xe quay về HN .

Ha ha ha ...Hóa ra là chuyện của tổng cục . Chả liên quan gì đến mình thế mà các bà ấy cứ nhất định bắt nó dính líu đến mình . Hài hước thật . Biết thế chả thèm về ....Quà cho lũ trẻ biết bao giờ mới mang lên được ? Mùa đông đến rồi . Nghĩ lại mấy đứa nhóc co ro trong cái rét vùng cao thương quá ....

Ừ ...Việc thì chả liên quan rồi . Nhưng đã bị cho là dính líu nên cứ phải vục mặt vào mà cày ....

10h12' rời khỏi cơ quan . Chưa ăn gì . Họng khát cháy ...Mệt rã rời

Ra đường .

Đi bộ tẹo

"Em ơi đi ko ? "
"Đang đi đây "
"Đi ...với anh không ?"
" Tao có chồng rồi "

Lão dê già ngây mặt . Muốn nhổ vào đó quá ....

"Sao đi làm về muộn thế em ?"
"..."
" Xinh thế mà câm "
" Mày điên à ?"

Rồ ga phóng mất

Ha ha . Đời lắm chuyện trái khoáy thật ...Muốn yên thân cũng không được ....Tệ hại thật

....

Về đến nhà rồi ....Online nào ....Phù ....Thoải mái quá !

Lại out rồi
Lại trở lại đối diện với hiện thực
Cái cảnh ấy , cái tiếng quát ấy lại như hiện ra trước măt mình
Anh Hậu nói đúng , hôm nay quả là "ngày khủng khiếp nhất từ trc đến nay"
Đến bây h vẫn chưa hết bàng hoàng .
Mình chỉ nghe thôi mà đã sợ và tức đến phát khóc .
Cảm thấy có 1 chút may mắn vì thằng C ko có ở đây . Nếu nó nghe thấy , nhìn thấy thì chắc là sẽ đau lòng gấp trăm lần bọn mình . Ah mà ko , nếu nó có ở đây , có thể nó sẽ ko nhịn nhục như bọn mình , mà sẽ đứng lên quát thằng vảo mặt cái thằng chó ấy chăng ?? Có thể lắm chứ .
Mọi chuyện cũng đã qua rồi . Dù giờ mọi ng vẫn chưa hết shock nhưng rồi tất cả sẽ ổn thôi . Những chuyện hôm nay sẽ trôi vào dĩ vãng ý mà . Khóc xong rồi là nhẹ ng ngay . CE ơi , Kim ơi , đừng lo nghĩ nhiều nhé !! Tất cả cùng cố lên nào !!

lại 1 đêm nữa thức khuya. giữa việc đc 1 mình giữa đám đông và 1 mình trong đêm tối, có lẽ...mình sẽ chọn cái thứ 2.
đêm lạnh. nghe đâu đó tiếng "ri ri" ko biết của con gì, 1 cảm giác bình yên lạ lùng xâm chiếm lấy toàn bộ con người. nghĩ nhiều tới mức giờ cảm thấy đầu mình trống rỗng như đang hoàn toàn ko nghĩ gì cả. ko mệt mỏi, ko toan tính, ko nhìn về quá khứ như 1 nỗi đau chưa tan nữa. bỏ lại tất cả sau lưng. 1 tương lại mới với nhữg mục tiêu mới đag chờ đợi mình. rồi mọi thứ sẽ trở về nhịp sống bình thườg ngày trc nhanh thôi.
IRREPLACEABLE...nghe xong mà mát lòng mát dạ :p lyric chuẩn quá :x:x ừ thì biết nó là loại gì rồi, quên đi nhé! :)
quá khứ là sự trải nghiệm của cuộc sống, ko fải là gánh nặng...

Lại một buổi sáng nữa, mất ngủ và dậy sớm. Không thấy buồn ngủ, chỉ thấy mệt :)
Cái cảm giác ngồi trong phòng tối một mình, hai tay đã lạnh còn lạnh hơn vì cứ thò ra gõ bàn phím mãi cũng thật là thích, ước gì mình có thể là một đứa lạnh lùng :)
Bây giờ chẳng hiểu mình đang nghĩ gì, rất vẩn vơ, hôm nay thế này ngày mai lại thế khác, điên roài b-) :)
Vẫn chăm chỉ viết blog đều đều trong khi vẫn đang private nó với tất cả mọi người :)) Chẳng biết bao giờ mới có thể đủ dũng cảm để mở ra và chuyển sang một topic mới, muốn lắm nhưng không nỡ, không thể. Làm thế thì thật là tàn nhẫn, tàn nhẫn với chính mình. :)
Bây giờ làm gì nhỉ? :)

*** cái bọn nội thất đấy /:) vì bọn mày mà tao ở nhà cả tuần này, chả làm được cái m** gì cả /:) ức chế lắm rồi đấy, hôm nay mà không làm cho xong đi thì bố mày chửi cho um nhà lên /:) Khó chịu

Hơ điện thoại fucked up rồi :(( mất hết tin nhắn rồi :(( đau quá :(( thế là huhu :(( bao nhiêu thứ hay ho ở trong đấy cả :(( suốt từ khi bắt đầu, mà ko, trc khi bắt đầu cơ :(( đời pon chen thế :(( thương thế :(( ko đc xị mặt ra nhớ, ko thì có ng` khóc đây này :(( yêu lắm :x

Đen , không phải đen mà cực đen

Thằng bạn khốn lải nhải vài câu làm nó tức điên lên

Sợ nhất lúc ấy , đã không giận thì thôi , mà giận thì ....:-SS

Thua ........chán , mình cũng vật vã mấy tiếng liền ......

chạm trán chủ nhiệm ......

Ôi ,đời ơi là đời .................

Back
Bên trên