Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

được nghỉ học mà chẳng làm được cái j nên hồn cả. đã tự hứa là ôn lý mà lại chả có hứng học hành gì bây h. mai cũng nghỉ luôn, ôi chán quá.

Đã làm xong việc mình muốn làm nhất, thanh thản và thoải mái quá.
Tuần mới rồi, tự hứa từ nay sẽ chăm chỉ tu dưỡng, hôm nay là lần cuối cùng "bùng nhùng" :D

Dạo này mệt mỏi, both physically 'n mentally, ko hiểu sao nữa. muốn thay đổi nhiều thứ, nhưng không thể, việc này cuốn lấy việc kia, mong sao sem này end asap, rồi còn plan cho future nữa :(

Mất ảnh rồi :((
Vào blog mà chẳng tìm thấy ảnh mình đâu ngoài mấy cái ở profile :((
Là sao? :((
Làm thế nào bây giờ? :((
---
Chiều chat với chị Phương được một lúc
Tối 2 chị em lại tâm sự tiếp <ờ, đấy là chị ý hẹn thế> :D
Thật là dễ thương, tự nhiên có được một bà chị quan tâm đến mình thế.
---
Mai sáng đi thi, chiều đi đàn đúm, tối đi chơi :)) ->Một ngày ko được nghỉ để biết là có tệ hay không nữa =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nó hỏi

Chắc là đang thất vọng lắm

Chẳng trả lời được câu nào cả :(

Tốn tiền điện thoại nữa ........

Thôi xong tôi .............:|

mệt!! về nhà 1 cái là lăn ra ngủ :)|.......
đen đủi quá >"<.................

Những dòng tin nhắn vội vàng - sao thế chị?
Em cứ muốn hỏi mãi thôi, lo lắng...

Mong chị tìm thấy bình yên thực sự và quay lại với nụ cười ^^
Còn chưa kịp nói lời cảm ơn...

3rd

Until I get over you

The sun won't shine since you went away
Seems like the rain's falling every day
There's just one heart, where there once was two
But that's the way it's gotta be,
'til I get over you
....
When will this river of tears stop fallin'
Where can I run so I won't feel alone
Can't walk away when the pain keeps callin'
I've just gotta take it from here on my own
But it's so hard to let go

When?

Sau những lúc thế này hơi bực mình /:)
Sao mình ko bt đc một tẹo cho đời nhẹ nhàng nhở 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Seoul 1 ngày mưa... 2 con Gấu 1 xám 1 nâu, nắm tay nhau nhảy nhót tung tăng trên phố...
Gấu nâu tai ngắn hay kêu ca... :))
Gấu xám tai dài thích kể chuyện cổ tích ;))
Xinh chết mất :)) Ai cũng phải ngoái lại nhìn =))
Lần đầu tiên đến Lotte World :x Có lẽ sau này nên xin vào làm hoạt náo viên ở đâu :-? Đúng là Fantasy Land, vào là ko muốn ra nữa :((
Ôi cái đất Hàn Quốc này, sao cái gì cũng đắt :(( Chả quà cáp gì đâu nhớ ;))

ah Mih nhớ đấy :-w =; , cho thg em leo cây, ngồi chờ hơn 30' rồi về, mất mẹ giấc ngủ, trog khi anh đi chơi với gái mà đíu thèm báo lại 1 câu, thứ 4 đền 40k tiền 2 cốc cacao đê :-w :-w :-w :-w :-w :-w

Đọc HHT

Chẳng biết đen đủi thật ko b-(

mất hết cả hứng b-(

Chẳng lẽ những gì mình lầm tưởng chẳng thể nào trở thành sự thực .....

Rainbow. Rainbow Smile. Rainbow Tears. Mùa đông thì sẽ chẳng gặp được cầu vồng. Buồn chưa ^^

Sáng-Lang thang đi xem sách.
Qua tiệm bánh mì ngày xưa. Gặp 1 thằng nhóc nhìn vào tiệm bánh. Chắc mới "đi". Quá rõ. Mình quen quá nhiều những nhóc này mà. Dốc cạn túi, ném cho thằng nhóc một cái bánh và 1 cái địa chỉ của ông chú. Tìm được việc hay ko là việc của nó thôi. Nhưng với anh mắt đó. Mình tin là ông ý ok nhận thằng ku này thôi. Nó nhìn mình như nhìn sinh vật hành tinh khác. Nhưng kiên định. Nó không biết. Mình gặp người quan trọng nhất đầu tiên, cũng ở đó. Khì. Thằng nhóc này và thằng bạn mình ngày ấy không giống nhau được... Ngốc quá...

Chiều- Nghe tin con bạn báo là đưa nó ra bến chờ tàu về nhà vì có người thân mất. Ừm, thì về. Vẫn giúp nó cười, vẫn lúi húi ăn kem chờ tàu. Vẫn linh tinh ^^.
Tối.
Học và ngủ.
Đời vẫn thế. Thiếu và thừa.

Sáng-Lang thang đi xem sách.
Qua tiệm bánh mì ngày xưa. Gặp 1 thằng nhóc nhìn vào tiệm bánh. Chắc mới "đi". Quá rõ. Mình quen quá nhiều những nhóc này mà. Dốc cạn túi, ném cho thằng nhóc một cái bánh và 1 cái địa chỉ của ông chú. Tìm được việc hay ko là việc của nó thôi. Nhưng với anh mắt đó. Mình tin là ông ý ok nhận thằng ku này thôi. Nó nhìn mình như nhìn sinh vật hành tinh khác. Nhưng kiên định. Nó không biết. Mình gặp người quan trọng nhất đầu tiên, cũng ở đó. Khì. Thằng nhóc này và thằng bạn mình ngày ấy không giống nhau được... Ngốc quá...

Chiều- Nghe tin con bạn báo là đưa nó ra bến chờ tàu về nhà vì có người thân mất. Ừm, thì về. Vẫn giúp nó cười, vẫn lúi húi ăn kem chờ tàu. Vẫn linh tinh ^^.
Tối.
Học và ngủ.
Đời vẫn thế. Thiếu và thừa. :)

Hum nay ko có BTVN :)) sướng :))
cả lớp đã làm xong cái script như có phép lạ :)) cuồng :))
Cả 1 đám dở hơi xông vào hát hò nhảy nhót gào thét :)) loạn :))
Cả 1 ngày gộp cả ngần đấy thứ lại thì gọi là jề :-/ haha gọi là điên :))

Bắt đầu thấy nhớ ...

Tình trạng không khá hơn được tí nào. Con Manh kêu càng suy nghĩ nhiều càng trở nên trầm trọng với cái bệnh mất dạy này, nhưng không nghĩ thế dek nào được. Mẹ thì bắt đi ngủ từ gần 10h tối với lý do "còn thức nữa lại nôn hết ra bây giờ". Và thế là sáng lại chờ các bác dắt nhau đi tập thể dục lên online cho đỡ buồn vậy.
Mệt thật đấy, bắt đầu thấy ham công danh trở lại, bắt đầu thấy mình phải nỗ lực hết sức cho cái kì thi vốn dĩ tưởng chỉ là phù phiếm với mình. Trông đợi ở nó nhiều lắm, nhưng sức <với cả 2 nghĩa của nó> thì chỉ có hạn thôi :"> Hôm qua ngồi email qua lại với bác đại diện trường, thấy cũng ngon ra phết, mỗi tội học ở đấy chỉ có mà è cổ ra trả nợ thôi :|
Chẳng biết bây giờ có những gì trong đầu nữa, chẳng biết sẽ lấy cái gì ra để làm việc nữa. Nhưng thôi, lần này sẽ để tình cảm làm chủ, không để lý trí lên cao nữa. Làm Văn là nó phải thế :)) và sống nó cũng phải thế :|

Hum nay,
Là một ngày khi thức dậy
Thấy gió ngập phòng.
Thấy mình run lên.
Muốn thừa nhận hay ko thì cũng thấy dạo này mình buông xuôi quá.
:).
:) Không thể ngờ lại thế. :)
À, dù sao, hình như hum qua mình lại có thêm "bạn". :) Tại sao trước đây mình cứ nghĩ là người quan trọng nhất chỉ có một thôi nhỉ. Thật thiển cận.
:) Sáng nay. :) Thấy nhơ nhớ cái gì đó đã qua. Đông rùi mà :p. Lạnh mà :p. Nghĩ linh tinh cũng chẳng ai trách mình. Vô tình quá. Đến không sao có thể tưởng tượng được...
:) Mình vẫn vậy thôi, chỉ có điều đâu mới thực sự là "mình". Và cũng chỉ có cách nhìn mình của người khác là thay đổi thôi...

Ngày j thế này :( Muốn bùng quá :(

Mấy hum ko onl :( Bu zhi dao ta angry ma :((
-------------

Hum nay mới vào xiong de blog . Hình như đã khá hơn nhìu rùi :) Đúng hum ý mình lại ko onl đc để chúc mừng :( Thui ko sao , mọi chuyện thế là ổn :D Hi vọng tối nay lại có thể chat bt , xiong nhỉ :D

lạnh quá, mới hôm qua còn nóng mà....
đến lớp rồi lại đi về, vẩt vờ như một bóng ma :D
ko biết h này bọn nó thi thế nào nhỉ, thi tốt chúng mày nhá :)

Ối làm bài ngu :)):)) ngu ko tưởng đc... trúng đề mà còn ngu 8-}8-}

Back
Bên trên