Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bắt đầu 1 ngày mới bằng nụ cười nào :D
Jia you :D :D Mọi thứ vẫn còn tốt đẹp lắm :x
Sẽ ko vì ta mà nan guo nữa đâu :D :D
Jia you jia you :D :D :D

Hôm nay lại ngồi nhà .chiều đi học thêm .hết :|

buồn, chán >"<.. :(( ghét :((... tiếc:((.. >"<.. thất vọng ~"~...

Never gone, never far, in my heart is where you are...
Always close, every day, every step along your way...
Even though from now we gotta say goodbye...
I know you will be forever in my life... Never gone...

:):):)

And now we're standing face to face
Isn't this worla a crazy place?
Just when I thought the chance has passed
You came and saved the best for last ...

8-| :):)
Mỗi lần buồn, mỗi lần ức chế thì nghe nhạc... nghe xong lại ngẫm ra nhìu điều lắm...:D
cứ để cái gì đến sẽ đến :D tương lai là thứ khó nắm bắt nhất, chỉ có thể nhìn vào quá khứ và hưởng thụ hiện tại thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Mày lúc nào cũng thế , điên vừa thôi em ạ b-(

1 ngày mới , đi ngoài đường mà chẳng thấy cấm đoán gì cả

Xe cộ thưa thớt , gió thổi lồng lộng , có cảm giác thân quen lâu lắm rồi .

Ngày này tuần sau ...........

=.=".. em đổi vậy...
:(( ghét APEC... kăm thù ~"~>..

Cần một làn gió mới, thay đổi một chút để thấy nhẹ nhàng và thoải mái hơn là điều cần thiết lúc này.
Còn được nghỉ nốt mai thôi, cố lên nào, vì đường càng đi càng khó 0:)

Thấy nhớ cô quá, chỉ một năm sau khi ra trường, quay lại thấy cô yếu hơn và trông già hơn.
Năm nay cô đã 40 chưa nhỉ, tại sao suốt 4 năm còn học ở đó còn thấy cô tươi vui, chỉ chưa đầy 10 tháng quay lại cô đã thay đổi đi nhiều quá. Con bất ngờ, và nước mắt lại phải nuốt ngược mỗi lần nhìn vào ánh mắt cô. Ngày mai con không thể về thăm cô được, con đã phạm lỗi - một lỗi lớn mà có lẽ suốt cuộc đời này con không quên được, con tránh gặp bạn cũ, tránh gặp bạn bè mới quen chưa một lần gặp mặt. Con biết như thế là hèn nhát, con cũng biết đối với mọi người thì con không gây ra lỗi lầm gì, nhưng lúc này con đành chọn cách sai lầm là ở nhà thôi.

Chúng nó lại vừa buzz con hỏi mai có về trường không, con biết rằng đứa nào cũng trách con rằng lớp trưởng mà thế à, còn không bằng một đứa hs bình thường đâu cô nhỉ? Nhưng con xin lỗi cô và tất cả các bạn. À, con cũng phát hiện ra nhiều đứa lớp mình nhầm ngày sinh nhật của cô rồi ^^!, hy vọng con nói chúng nó còn nghe không thì chết :(.

20-11, nhờ các bạn gửi đến cô những lời chúc tốt đẹp nhất từ con. Hy vọng rằng nụ cười trên môi cô sẽ không còn những mỏi mệt như thế nữa.

Dì cho cô sẽ chẳng bao giờ biết được những dòng viết này của "con gái" yêu quí đâu.

1 ngày mới , đi ngoài đường mà chẳng thấy cấm đoán gì cả

Xe cộ thưa thớt , gió thổi lồng lộng , có cảm giác thân quen lâu lắm rồi .
Biết thế mình cũng ra đường hơn là ngồi mãi trong nhà thế này :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Lạnh quá :| Mưa lạnh quá đi :|
Ghét quá, rõ ngứa mắt...
:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Tắc đường.
APEC.
Mà bị tắc đừong đứng dậm chân tại cái cổng bệnh viện C mới buồn cuời chứ^^
Hôm nay đi cùng thằng Hải về đến đúng cổng viện C bị tắc đừong ^^
Bùn cừoi hehe^_^

@ Trang : đi đúng đường có trung tâm hội nghị , chẳng thấy gì cả :| , chỉ ko có xe ô tô thôi 8-}
Chẳng biết mai có đi chơi bời đâu ko ...

Ở nhà mãi chẳng làm ăn gì cả , buồn ....

Cú điện thoại hòng làm lung lạc lòng mình hả :))
Mình cứ tưởng mình rất cứng rắn :))
Ko sao . Mình cứng rắn thật mà :))
"Ta" cũng chỉ là 1 peng you thui :))
Kệ mama "ta" :))
Tiếp tục jia you nào :))
Mai :)) Ngày jue ding đây :))
Dù thía nào lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân :))
Jia you jia you ba :))
(xie xie wo peng you :x Ni men đã cổ vũ wo jia you :)) )

Hôm nay là tròn 1 năm...
Một năm gì nhỉ?^^
Một năm kể từ ngày mình cảm thấy hình như mình thích 1 người...
Kì kèo với Phi để không ngồi xe anh, thế mà rồi lại ko được. Chẳng phải vì cái gì, chỉ là sợ, sợ chính mình :).
Lúc đi thì rõ nhanh, tự nhiên lúc về, đi cứ như rùa ấy;;) . Mình đã buồn ngủ lắm rồi, lại còn đi chậm8-} . Cố gắng để không ngủ, cố gắng để không dựa vào lưng anh, cố gắng để không yếu lòng. Hiểu mà, hiểu mà, sợ lắm...
Kể mà đứa khác chở mình thì mình cũng dựa vào lưng nó luôn rồi đấy, kể mà K chở có khi còn ôm nó luôn cho đỡ lạnh :)).
Ngồi sau xe, mắt nhắm lại, trong đầu lẩm nhẩm: Cái gì là quá khứ? Cái gì là tỉnh tảo? Cái gì là chắc chắn? Cái gì là bền vững? Cái gì là phù phiếm? Cái gì là mù quáng?... :)):))
Cuối cùng cũng về đến nhà :)... Đôi khi cũng nên thử thách chính mình ^^
Một năm trước, cũng viết NK ở đây. 19-11-2005, 19-11-2006. Hai tâm trạng khác nhau...

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhật ký Hao's members ...

làm 1 cái khăn
khó thật
chỉ là móc thôi. vậy mà...sau khi làm đc 3 hàng, nhìn đồgn hồ 1 tiếg rưỡi đã trôi qua. nản quá, nản lắm rồi ấy. len cứ rối hết cả lên. nhìn chị làm sao mà dễ thế. đến khi tự mình bắt tay vào việc mới thấy khó kinh.
vẫn fải cố. đông chưa về, nhưg cũng sắp rồi. còn bao nhiêu việc fải làm. tranh thủ đi thôi.
đau đầu quá!
đêm nay thức. online nói chuyện với 1 người. mặc dù đã chán đến tận cổ rồi. nhg vẫn fải tiếp. sợ mình nếu bỏ lỡ lần này sẽ hối tiếc mãi mãi
nó nói mình đặc biệt. đặc biệt vì 1 đứa con gái có 1 cái sẹo nhỏ dưới đầu gối mà cứ thích mặc quần ngố. nó nói chỉ thích nhữg ai đặc biệt, kiểu gì cũg đc, nhg fải đặc biệt. vậy là ... rồi à :-?
liệu mình đã nên coi đây là điểm dừng cuối cùg đc chưa? 0:)
mặc kệ, tiêu chí rồi: yêu fải quái, yêu quái thì yêu mới vui. tính xa làm gì. cùg lắm là 3 ngày rồi cho bay

ava em Linh làm sao hả Tỉ :-?
Lúc thì mong về vn, h ở vn rồi thì chả có cảm giác gì nữa cả :-< trời nóng quá, mất cả cảm xúc

Tâm trạng :)Tâm trạng đến nỗi cứ tưởng mai ko đi họp lớp đc :) Thế mà chat với huynh xong thấy phởn quá cơ :D
Cám ơn huynh nhiều nhá :D Chắc huynh cũng chẳng biết huynh đã mang lại những gì cho muội đâu nhỉ :D Hôm nay cũng chỉ là 1 lần chat bt thôi , cũng như mọi lần , cũng những câu nói đùa , cũng những lời hứa hẹn cùng đi vincom mà chẳng bao h thành hiện thực thôi :D Chẳng hiểu sao bỗng dưng những lời nói ấy lại trờ nên rất quan trọng đối với muội . Trong giờ phút này đây , khi muội sắp gục ngã , thì huynh lại đưa ra 1 bàn tay vô hình nâng muội dậy :D Huynh biết ko, chưa bao h chat với ai mà muội cười nhiều như thế , vui như thế :D Cả ngày phởn phởn , cười cười , cuối cùng cũng có thể cười 1 nụ cười thật lòng :D Cám ơn huynh :D Zhu ni kuai le , xing fu :D
Mãi là huynh muội tốt :D

Để dành 1 bài tâm trạng cho ngày mai ^^ mai là ngày thác loạn ^^ uhm tuy ko phải là cuối cùng, nhưng cũng gần như thế, chuẩn bị bước vào giai đoạn gạt phăng mọi thứ để tập trung vào đh ^^

Trong lòng ko bình lặng ^^

Nhưng vui lắm, thật đấy ;))

- còn 1 phút nữa là wa ngày 20, tớ với ấy chơi 1 trò ko? :D
- đc, trò gì nào :D
- bây h ấy nín thở lại nhá, tớ viết từ 1 đến 3 thì thở ra, đc ko?
- ừa
- chuẩn bị này
- nhanh ko tắc thở chết ngạt :-s
- nín thở chưa :))
- rồi
- 1, 2, 3...thở ra :)
- đã làm
- hay ko, như vậy là tớ với ấy cùng thở ra. nên lúc nào ấy còn thở thì tức là tớ vẫn cùng thở với ấy 1 nhịp. nhớ nhé!

đêm nay thật dài và lạnh...

Chợt nhận ra rằng giữa đêm mùa đông cũng có những cơn mưa rào bất chợt
lạ nhỉ^^?

Khi máy tính bị hỏng, mất hết dữ liệu, lúc ấy hiểu rằng càng share nhiều cho người khác thì càng tốt, bạn nhỉ? :)

Hành trình đi tìm những gì đã mất của tớ đến bây h là 3 tháng rồi đấy :p h thì chẳng những tìm đc đầy đủ mà còn bổ sung nó nhiều thêm rồi :) Tớ vui lắm, những thứ tưởng như ko thể có lại lần thứ 2, bỗng dưng hôm nay như kiểu rơi từ trên trời xuống :) yêu thế ko biết :x

Cho đi nhiều và chia sẻ nhiều thì sẽ càng nhận lại đc nhiều phải ko bạn? :)

Back
Bên trên