Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

có tí mệt, tí chán tí cáu :)

-----------

quên tí bố khỉ nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mới hnay mà nhiều wà wá ^^
dzui dzui dzui :x
MU 4ever :*
'cha già ' >:-D<

Cảm giác khó chịu lắm nhé :D khi mà nghĩ là gặp lại 1 người đã lâu không gặp nhưng không tìm nổi cái gì trong đầu để kể ra, để chứng minh là đã quen, để xác minh người đấy đúng là bạn cũ của mình. Cách duy nhất và nhanh nhất để biết là hỏi ảnh - sẽ nhận ra liền, nhưng lại là cách vô duyên nhất, và càng vô duyên khi thật sự không phải người quen. Mà dù mình có biết đúng là người đấy rồi, cũng vẫn không thể tìm cách làm họ nhớ ra mình cơ. Như trong phim! :))
Trớ trêu thế đấy, hay là mặc kệ luôn? Khó chịu thật đấy :))
Vì cái chuyện dở khóc dở cười này mà mình quyết định cười, đúng là chuyện hết sức buồn cười! :))

1 tuần nữa. ...
start counting down ...

Ko thể nhét vào đầu toán và lí , ko thể nuốt trôi đc 8-}

thật là khó chịu b-(

Ngày càng thấy yêu nụ cười ấy ,

mình thật là điên b-(

Chỉnh sửa lần cuối:

ốm roài, sáng đến lớp 1 lũ lăn đùng ra ốm T_T
t3 đi ăn sáng :)) lớp vắng 20/62 đứa :)) :)) :)) bọn này gần bằng L2 roài :x
Ngồi cạnh bạn P 90', chả thấy cảm xúc gì :) có lẽ tối hôm nọ say thật :))

* Ông nội bị ung thư

*Khóc suốt cả buổi sáng . Đến trưa thì mỏi mắt và ngủ mất . Mê man

*Muốn lao vào lòng người ấy mà kể chuyện , mà tìm sự an ủi ....Chao ôi ! Ước gì được gần bên ....

*Cuối cùng thì ...cũng sẽ qua 1 ngày ...Ngủ tiếp thôi ....mệt mỏi lắm rồi !

Đứng ngoài trời 1 tiếng đồng hồ chờ bus, nó không đến T_T hôm nay có đình công của tuyến này T_T

Hừ... lạnh chứ!

----

Cố lên :x

Một ngày cảm thấy nhạt nhòa và hụt hẫng...
chuyện của con bạn thân chưa bao h ám ảnh mình như thế... mình thấy nó thật may mắn, còn mình bao h cũng là 1 kẻ thừa thãi...
Ngồi trong lớp, nữ lẻ đấy,... chán thật sự, lúc nào mình cũng nơm nớp mình là kẻ thừa ra. Ai bảo mình yêu số 3 đến thế, đơn giản vì nếu chia 3 thì mình có nhóm, còn nếu chia 2, chia 4 thì mình lẻ...8-| ko lẽ lại nhảy vào giữa 1 đám con trai ... uh thì đám nào cũng chấp nhận mình, vì cùng là bạn trong lớp, nhưng mình vẫn thấy hụt hẫng bởi lẽ nếu mình vào nhóm đó , mình cũng thật vô duyên và thừa thãi...
Rồi hum nay mình nhìn thấy eee, ko hiểu nó là loại người gì, xấu xa hay tốt đây, hay nó đang cố tỏ ra cho mình thấy , hay nó muốn mình ghen :-/ ko ko cậu bé ah, P ko ghen nếu như cậu cứ thik khoe mẽ...
nhưng người mà mình để ý thì dường như ngày 1 xa lánh mình thế này 8-|
Hic... đã quyết tâm thế nào rồi, nhưng mà con gái mà 8-| làm sao tránh được chuyện tình cảm đây... mình muốn quên đi tất cả, nhưng khi bắt gặp người ta hạnh phúc mình lại cảm thấy hơi buồn, hơi tủi... có cái gì đó nhói lên nữa... mình thua kém tất cả ư... ko, mình ko thua kém, nhưng mình ko hề có được lòng tự tin để làm điều mình muốn thôi 8-|... biết bao h mình mới dám nói :-/

1 ngày xui xẻo và nhạt nhòa we' , mệt mỏi nữa :((. Bit là nếu thì nếu cả nghìn lần nhưng mà vẫn mún nếu ..Nếu hum nay quyết định 1 thứ thui thì cả 2 sẽ ko hỏng :((

ai cũng kêu ngày hôm nay đen í nhỉ :D
xem nào, sáng ra bùng cùng 20 đứa, 10 đứa bị ghi mà hôk có iem :D may vật
chiều tối quên mang áo rét, may mà trời lạnh bình thướng :p
àh chiều bạn P đi xe Bi bị bắt, Mr.Police đòi 350k b-( mặc cả kì kèo, tốn mấy k điện thoại gọi cho ông chú+sbd chả nhớ nữa :D cuối cùng còn 50k :)) phè phỡn
tối đi học, bỏ bài speaking exam vẫn pass :D lâu lâu đi học, đúng cái ngày cả lớp đi liên hoan :)) pó tay :)) đang đói gặp cỗ :D :x
Hôm nay bị em Roz bảo thiếu muối :(( Nene thì bảo mình mặt ngu T_T bọn này láo quá b-( b-( b-(
Kiểm lại thấy có nhiều đồ lặt vặt phết, chuẩn bị mang đấu giá thôi =p~ =p~ =p~

1 ngày đen đủi:(( bị bỏng nước sôi ở canteen:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa đi học về , nói là học mà cũng lôi cái khác ra làm

Chẳng hiểu cuối cùng mình muốn gì nữa b-(

Tự dưng thấy lo , chẳng hiểu chuyện học hành rồi 1 vài chuyện nữa sẽ đi đến đâu .

Chỉ mong rằng người ta ko biết ......

Hối hận vì đã phát tán mọi chuyện đi quá xa

Bạn bè của ta không phải ai cũng tin đc .

:( Sáng ol một chút, đọc thơ của chị Thoa. Nhưng không vào nc với chị đc vì 7h30 đã phải học rùi.
Chị đừng khóc nữa nhé 0:). Không em khóc theo bây giờ 0:) . Chị vừa dặn em phải vui cơ mà 0:) . Chị cũng phải thế chứ.
Không thể nói rằng ông chị cũng không sao 0:) . Nhưng em tin, chẳng ai muốn nhìn thấy chị khóc đâu. Ngay cả em mới quen chị, còn không muốn thế, thì sao ông chị lại muốn thế, đúng không nào0:). :) Chị phải vui, và góp vui cho ông chị nhé0:) .
:x Hôm nay lại đú đởn tinh thần thơ văn theo 2 anh chị. :x. Rồi một ngày em cũng sẽ đối đc thơ với chị thôi.
Hôm nay, thành công, và nhạt thếch, ngoài những điều gì mình vừa compose:)

:) Sao em không đọc đc bài thơ đó nhỉ. Bài thơ ko dài với 7 câu cho em :). NGười khác ko hiểu, nhưng em chắc chắn sẽ hiểu mà :| Sao em ko đọc :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Kết thúc đợt thực tế lúc 6h30. Vừa bước khỏi xe thì mùi hoa sữa của cái cây nhỏ xíu và gần như duy nhất trên đường ấy còn nở hoa, thơm lừng. Tự dưng thấy dễ chịu kinh khủng...ko rõ, có phải đó là cảm giác nhớ ko. Nhớ HN. Hì. Thật buồn cười khi cứ có cảm giác là mình đang bắt đầu nhớ nơi này. Ko làm sao so sánh được với cảm giác nhớ về nơi bình yên, nhưng...có lẽ đó cũng là đang nhớ :)

Mệt và nhức đầu. Bắt đầu tiếp một chuỗi ngày bận rộn và cố gắng, thật trọn vẹn. Vụ kinh hoàng trên xe mới rõ mình yếu như thế nào. Thật ko ra sao cả. Trời ạ, chỉ còn cách cố lên thôi.

Viết blog thì thấy ko có hứng. Chỉ muốn tập trung cho những cái cần làm. Tự dưng ghét lan man, ghét cảm giác viết ra những điều mông lung như thế. Không thấy để làm gì và sẽ có ý nghĩa chi cả, dù đã từng.
Nhưng vẫn cần một chỗ để giải toả, ko mất nhiều time để viết tay trong sổ, cũng ko quen ai để phải care rằng họ sẽ làm ta khó chịu. Nhưng cũng chẳng hẳn là lạ lẫm...
Giờ nói chuyện với mấy bạn xong. Nghe Follow your heart và đi ngủ. Sáng mai bắt đầu Proj mới. Đi lấy ảnh, hoàn thành nhiệm vụ. Nhớ làm slide ảnh thực tế tặng cả nhóm để lưu giữ + viết lang thang ký trong nhật trình để kỷ niệm.
Nhanh thật. Tháng này nên gọi là: Im lặng mỉm cười và 'rảo bước nhanh lên nào'

Hừm. Tóc vẫn chưa khô. Ngủ thì hỏng đầu + nhức óc mà ko ngủ thì ko xong. Thôi. Ngủ vậy ^^

Mắt nặng trĩu. Java thú vị. Lạnh vì phải ở ngoài trời quá nhiều và lâu. Đói, đi nấu cơm thôi!

Ngày mới lại bắt đầu rồi . Tỉnh dậy với cái đầu nhẹ bẫng ....Ngủ thật là tốt . Nó khiến người ta quên đi được nhiều điều .

Nhóc Bình nhắng nhít nhá ....Ngồi im 1 chỗ " bế quan luyện công " đi . Để còn cho chị đọc truyện chứ ...Nhờ ....!!!

Hơ ...Lạnh à ....Hà Nội cũng lành lạnh ....Hơi lạnh mơn man ....

Hơ ....Nhớ ...Nhớ ai đó quá ! Nhớ ko chịu nổi ....Cứ nghĩ 1 tuần ko online gặp nhau nói 1 câu " Em yêu anh " thì chắc là phát điên mất ....Eo uiiii. Nhớ !

1 ngày mới , 1 người quay xuống nói chuyện với mình nhiều hơn bình thường ...

Cảm thấy thật ấm áp ,chỉ mấy ngày nữa thôi ......

Ước mong cho mọi thứ êm đẹp như thế này 1 thời gian nữa ....

Trước khi mọi thứ đỗ vỡ hoàn toàn .........

Lại đang trong thời kì mà có khi gọi là lãnh cảm :)). Cái thế giới này đúng là nhỏ với nhiều thứ xoay vòng :)). Tốn tiền cho nhiều thứ chả để làm rì , chỉ là cho đỡ chán mà thui :))

:| Nhạt. Dù trả lời câu khó hay dễ cũng phải xuất sắc mới đc 10 :|
:| Ko có gì phải tiếc :p. Hik, mình bị quay liên tục 20 phút liền mà chỉ đc 9 thôi là sao :((. Toàn mấy câu hỏi khó :(( Lại đáp lại liền chứ :((, lại mới chỉ đc đọc qua ở nhà.
Hik, Thế là hết kỉ lục toàn 10 :|.
:| Thế mới biết :| Bản năng chưa trở lại hoàn toàn :((

/:) Ko sao đâu /:) Anh cũng tập đc cách nói câu này rồi, em ạ /:).
Del luôn cái truyện đang viết. Để viết cái mới. "Mê sảng". Ước gì em sẽ đọc nó :|
Câu truyện có quá nhiều cái đầu tiên với mình. Lần đầu mình viết với vai trò là một người con gái :|. Lần đầu mình viết một câu truyện mà ko thể viết nổi một mạch. Mình... >_< Thật khó chịu với mình. Chưa học tiếng Nhật, chưa chuẩn bị Tin. Thôi, đi ngủ sớm. Mai học sớm vậy >_<. Giờ mình sợ đêm tối lắm rồi >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên